Search results

  1. K

    maandamano february: Any progress?

    Hivi progress ikoje kuhusu yale maandamano tuliyoambiwa yatakuwa somewhere in early feb? nimeitafuta thread sijaiona. who is the organizer? the information was valid?
  2. K

    What is it supposed to mean?

    Another way of internet theft? ????
  3. K

    Kikwete: In Black And White

    Nilikuwa napia pita mtaani (kwenye internet) nikavutiwa na wasihi wa Muungwana, sijachukua taarifa yote. JAKAYA MRISHO KIKWETE: He received his primary education at Msoga Primary School between 1958 and 1961 and his middle school education at Lugoba School from 1962 to 1965. He then moved...
  4. K

    Negative feedback.....

    Negative feedback ni muhimu kwa kila system (ikiwemo JF)ili kumaintain balance yake. Nikikusanya maoni mbali mbali yaliyowahikutolewa na baadhi ya members, na summarize kama ifuatavyo. loosing credibility. Baadhi ya members wamecaution hii hali, na wamesema inachangiwa na members wapya...
Top