Search results

  1. Thebroker

    Vituko vya mama mwenye nyumba nimevichoka

    Hongera kwa serikali ya awamu ya 5 inayojali wanyonge Kula mzigo ki masihara mkuu Sent using Jamii Forums mobile app
  2. Thebroker

    Antonio Nunguz na ushauri toka kwa wake zake

    KOCHA WA YANGA AZUA TAARUKI TANGA. Kocha Luc Eymael wa Yanga amesema wakati huu wakiwa Tanga kikosi chake badala ya kuboreka kinaendelea kushuka maana kuna wachezaji hawaeleweki kabisa leo hivi kesho vile. Amesema mpaka sasa Wachezaji wanaofaa kucheza Yanga Wapo Watano tu wengine ndio hivyo...
  3. Thebroker

    Naomba ushauri: Nimeshinda kesi ya kujipatia pesa kwa njia ya udanganyifu lakini nataka kukata rufaa

    Primary court imetoa hukumu kwenye criminal case which is not disputed ndo mana nikashauri kama hajaridhika na hio hukumu aende DC and if anataka possession ya land aende DLHT iliyo eneo lake. Jifunze kusoma btwn lines. Sent using Jamii Forums mobile app
  4. Thebroker

    Kwako kipimo cha mke bora ni kipi?

    Nadhan ex wako ndo nimemuoa mimi...duh! Sent using Jamii Forums mobile app
  5. Thebroker

    Mjue uliyesoma naye Shule ya Msingi au Sekondari

    Oysterbay primary school Levolosi primary school(1991) Popatlal secondar(1995) o lev Popatlal secondary (1998) A lev TIA (2001) ADA IJA (2003) DL TUDARCO (2008) LLB Sent using Jamii Forums mobile app
  6. Thebroker

    Airtel hawakamatiki kwa vifurushi murua

    Nimetumia airtel tangu 2002 nikiwa ni miongoni mwa wateja waliohamiashiwa kutoka tritel. Na sijawah kubadili namba au kutumia mtandao mwingine. Sent using Jamii Forums mobile app
  7. Thebroker

    Natafuta pasi nzuri ya kunyooshea nguo

    Pasi ya nguo nzuri au pasi nzuri ya nguo?? Sent using Jamii Forums mobile app
  8. Thebroker

    Naomba ushauri: Nimeshinda kesi ya kujipatia pesa kwa njia ya udanganyifu lakini nataka kukata rufaa

    You may wish to revisit my comment and relook the thread to which my comment originated thereof. Sent using Jamii Forums mobile app
  9. Thebroker

    Tetesi: Hamisa Mobeto kuwania ubunge Kinondoni kupitia CCM

    Maendeleo hayana chama...yetu macho. Sent using Jamii Forums mobile app
  10. Thebroker

    Maisha ya kijijini ni mazuri sana kuliko maisha ya mjini

    Kama kwetu tu na wameadvance zaid kwa kuwa na hospital ya vichaa Sent using Jamii Forums mobile app
  11. Thebroker

    Pamoja na katerero, maji haya sababu ni nini?

    pleo, Inawezekana huijui papuchi vizuri! Sent using Jamii Forums mobile app
  12. Thebroker

    Anatamani nikamtafune ila tatizo ana period isiyokoma

    Kamanda Zero unaniangusha...kwa nini usiende piga mzigo bafuni kwa maji yanayo tiririka Sent using Jamii Forums mobile app
  13. Thebroker

    Car4Sale Ingia hapa chagua Gari (Magari mazuri bei nzuri) wazee wa kulenga!

    Hayatengenezeki na nimenunua mengine mara kadhaa yanakufa japo yaliokuja na gari nimetumia miaka 4 bila usumbufu mpakayalipokufa ghafla. Sent using Jamii Forums mobile app
  14. Thebroker

    Ni jina gani la "classmate" wako ukilikumbuka linakuvunja mbavu

    Yuda Opas Mboro Sent using Jamii Forums mobile app
  15. Thebroker

    Car4Sale Ingia hapa chagua Gari (Magari mazuri bei nzuri) wazee wa kulenga!

    Ni kweli kabisa mkuu, nimekua nikiendesha lexus rx450h 3.3lt hybrid kwa miaka kadhaa. Litre 1 ya patrol imekua ilikua inaenda mpaka 18km...tatizo limekuja baada ya majenereta yake ya kufua/hifadhi umeme kufa. Sasa inakwenda 4-5km per litre. Sent using Jamii Forums mobile app
  16. Thebroker

    Utalii: Simba 17 wahamishiwa katika hifadhi ya taifa ya Burigi - Chato

    Wangepeleka na yanga wawili watatu ili kupunguza maneno maana jamaa analakamka sana. Sent using Jamii Forums mobile app
  17. Thebroker

    Msaada swali la hisabati

    Bila picha tutahakikisha vp kama alpha alikua a mchele? Sent using Jamii Forums mobile app
  18. Thebroker

    Huyu Jirani kaingia gheto kwangu na Kanga Moja tu,

    Hongera kwa huduma ya uchakataji iliyo tukuka! Sent using Jamii Forums mobile app
  19. Thebroker

    Huyu Jirani kaingia gheto kwangu na Kanga Moja tu,

    Kuna papuchi inachakatwa now! Sent using Jamii Forums mobile app
  20. Thebroker

    Steve Nyerere atangaza kumng'oa Msigwa Iringa Mjini

    Ndo mana alishindwa vibaya mno kama atakavyo feli huyo mzee wa rambirambi! Sent using Jamii Forums mobile app
Top