Search results

  1. NDESSA

    TANROAD, zibeni na rekebisheni mashimo yote barabarani. Mnaua watu!!

    Kuna bii ya Morogoro - Dodoma nayo mashimo mengi na viongozi wanapita kila siku Sent using Jamii Forums mobile app
  2. NDESSA

    Hivi Hotel Verde Zanzibar inauza pombe kweli?

    Aina ya biashara aliyochagua ndio inataka sasa. Sent using Jamii Forums mobile app
  3. NDESSA

    Hivi Hotel Verde Zanzibar inauza pombe kweli?

    Hotel gani itakuwa bila pombe Sent using Jamii Forums mobile app
  4. NDESSA

    NIDA wanaruhusu fomu ya utambulisho kuuzwa?

    Hizo form mnazosema wanauza sio kweli.Hizo zinazopatikana stationary ni copy ya original sasa kama mwenye stationary ametoa copy atakupaje bure? Unacholipia ni gharama ya photocopy kulingana na idadi ya pages zilizotolewa copy. Ukitaka ya bure unaenda kuchukua zile original ofisi za NIDA kama...
  5. NDESSA

    Operation Kitona: Mission ngumu iliyodhihirisha ubabe wa Rwanda Afrika

    We sio mtanzania ni mhutu ndio maana matusi hayakuishi kwa sababu Watusi waliwafanya kitu kibaya.Watanzania huku wanachangia mada kwa utulivu na kwa hoja.kama una hoja matusi ya nini.Mchaga gani mjinga kama wewe
  6. NDESSA

    Operation Kitona: Mission ngumu iliyodhihirisha ubabe wa Rwanda Afrika

    Hiyo ya Uganda kulikuwa na watutsi kibao hao unaowatukana akiwemo Kagame,marehemu Kisa Rwigema na wenzao kibao wa RPF wakisaidiana na Museveni.Tanzania haikiwa peke yake
  7. NDESSA

    Operation Kitona: Mission ngumu iliyodhihirisha ubabe wa Rwanda Afrika

    Alikuwa mkuu wa majeshi baadae waziri wa ulinzi sasahiv mshauri wa rais ktk masuala ya ulinzi
  8. NDESSA

    Operation Kitona: Mission ngumu iliyodhihirisha ubabe wa Rwanda Afrika

    Wahutu ni ngumu sana kujificha. Kwani ukijenga hoja bila kutukana haitaeleweka?
  9. NDESSA

    Je, ulishawahi kukutana na Ambulance kwenye kituo cha mafuta (Sheli)

    Nishaona.Yanaenda sema kwakuwa sio nyingi ndio inaonekana kama ni nadra.
  10. NDESSA

    Kafara halina rivasi

    Wale wanaovaa mapete vidoleni imekaaje?
  11. NDESSA

    Kuna Demu staki nataka

    Asante kwa ushauri
  12. NDESSA

    Kuna Demu staki nataka

    Wakuu kuna demu nimetongoza vizuri kakubali,sasa jana aliniahodi atakuja akanitajia na muda kabisa,akanijulisha yuko barabarani anasubiri gari,nikamuambia kama usafiri shida nimfuate akasema atanijulisha ikawa ndo kimya hakujibu msg wala calls mpk asbh.Leo nimemcheck kasema anakuja sasa tangu...
  13. NDESSA

    Kilimo gani kina asilimia kubwa ya kufanikiwa?

    Kilimo cha mbogo mboga, umwagiliaji
  14. NDESSA

    Nataka kununua gari iliyotumika(Harrier tako la nyaniI)

    Zipo Old model nyingi tu used namba D kwa 15M
  15. NDESSA

    Uzinduzi Mradi wa Umeme, mto Rufiji: Rais Magufuli aagiza sehemu ya Selous kuwa Hifadhi ya Taifa. Fedha zilizorudishwa kutoka Kenya kujenga barabara

    Huyu MC kila shughuli anakuwepo.ni mtumishi wa serikali au ameajiriwa kwa kazi hyo?
  16. NDESSA

    Msaada tutani: Mwenye mkataba wa biashara ya Bodaboda

    Mkuu na Mimi nifowadie huo mkataba.Asante
  17. NDESSA

    Majasusi vinara walio itikisa Dunia, na hatma zao

    Wapi Karl Peters Mkono wa damu?
  18. NDESSA

    JF: Usiku wa manane

    Usingizi umekata tu tangua saa Tisa yani.
Top