Search results

  1. sosssy

    drive shaft meno 28

    Habari za majukumu wanazengo natumaini muwazima kabisa... Yapata week sasa ni baada ya kuamua kufanya service gari yangu aina ya suzuki swift 2007 Vifaa vyote vinavyotakiwa vimepatikana kwa urahisi tu shida ni kwenye hiki kifaa (kichwa cha habari) imekua ningumu kukipata ... naomben msaada kwa...
  2. sosssy

    Watanzania ifika muda tuache unafiki. yani leo kila mtu anamjua sana goddizila,watu wanakujua sana ukifa tu...

    Toka kuripotiwe kifo cha msanii godizila naona instagram,whatsapp status zimechafuka . yani watanzania sisi ni watu wa ajabu sanaa, week mbili nyuma kuna chombo cha habari kilirepot kwamba "msanii godizilla amekua mlevi wakupindukia" lakini hakuna alieshtushwa na hilo wala hakuna alie chukua...
  3. sosssy

    Namwonea sana huruma Mpenzi wangu, Ntachomfanya atajuta kunifahamu.

    Habari wanaJF, am sure mkopoa sana ndugu zangu.. LET NIENDE KWENYE MADA MOJA KWA MOJA.. Wakati nipo chuo nilibahatika kupata mpenzi ambae kiukwel nilimtongoza kwa kujaribu tu lakini chakushangaza ni kwamba akanikubalia tu bila kujua sikua serious... nikaona isiwetabu nikawa nae kwenye...
  4. sosssy

    Moja ya sababu zinazonifanya niogope kuoa katika maisha haya

    mara nyingi wanawake wanakua na roho za kishetani kuliko wanaume..
  5. sosssy

    Niagize chochote kutoka UK au CHINA na ukipate kwa wakati na kwa uhakika!!!!

    Agiza chochote kupitia mimi kutoka china au Uk kwa uhakika na kwa haraka mno.... •njoo agiza sim kutoka china ghalama za usifili ni dollar 25 bila box •njoo agiza nguo. ghalama ya kuagiza nguo ni dollar 11.5 kwa kg hii imejumlishwa na kodi. •Njo agiza kitu chochote kwa ebay or amazon ya Uk...
  6. sosssy

    Ajali zinazoendelea nchini, ni matokea halisi ya ukaguaji vyeti,,

    Hizi ajali zinazoendelea kupanda kasi kila siku kiukwel haya ndo matokea halisi ya ukaguaji vyetii Hi inatokana na malena wengi wasio kua na uzoefu kukabidhiwa magari ya viongozi,, kisa wana vyeti Kabla ya ukaguzi huu ilikuwa kusikia v8 au prado limepata ajali ni nadra mnoo,,
  7. sosssy

    Hivi wale wanawake walioenda kwa makonda wameshapatiwa suLuhisho ?? Na wanaume uliogoma kwenda je?

    Wale walioenda kwa Makonda kudai haki zao kwamba wametelekezewa watoto wameshapatiwa suluhisho?? Na wanaume walioitwa na wakagoma wamepewa adhabu gani?? Mikwara mbuzii
  8. sosssy

    Ukiagiza kitu mtandaoni, kisipo kuja hatua gani unapaswa kuchukua?

    Binafsi nimekua nikipenda kununua vitu online,, lakini nimekua nina maswali yaliyo kosa majibu! hivi ukinunua kitu online mfano,, alibaba , amazon,beforward na kwingineko. Visipo kuja unamdai nani pesa yako? msaada wadau.. [emoji1374]
  9. sosssy

    Uchawi kwenye biashara hapa mjini,,,

    habar za muda huu wadau mko powaaa?? twende kwenye mada sasa hivi karibuni nimefanikiwa kufungua duka seem fulani chaajabu ni kwamb biashara sio nzur kwa upande wangu while majiran zangu wanauza mnoo kuna jamaa angu mmoja ameniambia biashara sehem zenye ushindani mkubwa huwa haziendi...
  10. sosssy

    Kwa Shilingi milioni 6, ni biashara gani nzuri ambayo inaweza kunitoa

    za mda huu wakuu... katika kuhangaika huko na kule kutafuta mtaji hatimae nimefanikiwa kupata iko kias kidogo,, biashara gani inaweza kunitoa?? ndugu zangu tuweke utani pembeni nipo serious,, nahitaji msaada mana nimefikilia sana sijapata jibu_
  11. sosssy

    Akifa star kila mtu itamuuma, tukifa kajamba nani kila mtu na zake

    Wakifa watoto wa ndugu zenu hampost, wakifa watoto wa wenzenu mnapost ila awe star'. Akifa mtoto wako utampost wewe tu hakuna atakae shuhulika. Sasa ni nin hii? Kila mtu a play party yake tuache unafiki. Watu wanajifnya wanajari sana misiba inapotokea kwa mtu hasa akiwa maarufu watapost...
  12. sosssy

    Tofauti ya trector za kichina na hizi massey ferguson john deere.... ni ipi hasa!!

    habar wadau , habari za sikunyingii hatimae JF yetu imerudiii [emoji28][emoji28][emoji28] twende kwenye mada wakuu. binafsi nimekua nina interest kubwa ya kumiliki trector walau 2 tu while nikifanya mishe mishe zangu town naamini ntafika ninapo pata kwa haraka zaid sas shida ni kuusu...
  13. sosssy

    Sheria za notice ziko vipi??

    Habari za muda huu wana JF? Natumaini muwazimaaaaaa_ Niende tu moja moja kwenye kitu nilichokusudia kujua Issue ipo hivii baada ya kujichanga changa saaana hatimae halmashauri yangu ya kichwa nikajishauri kuamua kufungua biashara fulani Kariakoo.. Sasa shida ipo hivi ni kwamba baada ya...
  14. sosssy

    Utata wa vifo vya Tupac na B.I.G

    Hii ni makala inayohusu malejendari wa muziki wa hiphop duniani ambao mpaka leo hii wanaheshimika na kuenziwa duniani kote na wapenzi wa muziki kutokana na kutendea haki tasnia ya muziki wa kufoka [kuchana]. Ukimuongelea TUPAC SHAKUR basi unaongelea kioo cha upande wa magharibi na ndo hivyo...
  15. sosssy

    mwanamke jini alivyonitajirisha

    Sitausahau mwaka 1967 Nina sababu tatu za kutousahau mwaka huo. Sababu ya kwanza ni kuwa kulitokea vita vya Kagera. Majeshi ya Iddi Amin aliyekuwa Rais wa Uganda yalivamia nchi yetu na kusababisha maafa makubwa. Kaka yangu wa kwanza alikuwa ni miongoni mwa askari waliokuwa mstari wa mbele...
  16. sosssy

    Hizi ndizo tabia mbaya ambazo wanawake wengi wanazo

    1. Si wakweli hasa ikiwepo harufu ya pesa sehem, mwanamke yuko tiyari kumuita mwanaume wake kinyago, mjinga, mwanaume suruali kisa kaishiwa hela, wanaume wengi sana wamesaidia wanawake mpaka wengine kuwasomesha wameambulia majibu ya kejeli na dharau , hii imenifanya niwatazame kwa jicho la 3...
  17. sosssy

    Kama sijajenga wala kuwa na usafiri binafsi sitaoa maisha yangu yote

    Habari zenu wakuu, Bila kupoteza muda niwasilishe mada kama kichwa cha habari kinavyosema, Mimi nina miaka 23, japo sio lazima sana kuweka umri nimeweka ili msije mkafikiri ni mtoto ni mtu mzima kabisa yani. Binafsi katika maisha yngu kama sitofanikiwa kupata vitu nilivyovitaja hapo juu...
  18. sosssy

    Nauza iphone 6s

    Nauza simu yangu mpya kabisa haina tatizo ipo katika hali nzuri.
Top