Search results

  1. kamituga

    TMA huu ni uzembe au bahati mbaya? Q400 yashindwa kutua Bukoba

    Si upande bus bukoba hapo tu ujachelewa. Sent using Jamii Forums mobile app
  2. kamituga

    Jeshi la polisi laingilia kati show ya harmonize mbeya

    Jeshi la polisi linazuia mkusanyiko mlipuko wa Corona usije tokea. Sent using Jamii Forums mobile app
  3. kamituga

    China kuzuia matumizi ya fedha za noti ikiwa ni njia ya kuzuia ueneaji wa Virusi hatari vya Ccorona

    Tuko pamoja naona unabii unaendelea ktk viwango vyake. Sent using Jamii Forums mobile app
  4. kamituga

    Mwanajeshi kortini madai mauaji ya askari mwenzake

    Mbona wivu wa mpz unasumbua sana hiki kizazi na hizi simu ndio zimeleta shida zaman ata km wanakugongea kujua ni vigumu sikuizi cm ndio inamaliza kilakitu. Sent using Jamii Forums mobile app
  5. kamituga

    Libya: Waziri Mkuu aonya kutokea kwa mgogoro baada ya miundombinu ya mafuta kufungwa

    Mzungu ajawahi mpenda mtu mweusi na awezi kumuacha salama ndicho akina zitto na genge lake wanakitafta kwa tanzania. Sent using Jamii Forums mobile app
  6. kamituga

    Tuliooa Drama Queens tukutane!!

    Nimecheka kwa sauti aisee. Sent using Jamii Forums mobile app
  7. kamituga

    Wala bata wa JF...!!!

    Pombe si walikutengenezea wew kunywa sana mpka uone mwisho na iyo brevis inavyo hamasisha speed bora corona. Sent using Jamii Forums mobile app
  8. kamituga

    Je, ni kweli kuwa walioathirika na virusi vya Corona kuchomwa sindano ya sumu?

    Ebora inasubir mara 1000000 Sent using Jamii Forums mobile app
  9. kamituga

    Je, ni kweli kuwa walioathirika na virusi vya Corona kuchomwa sindano ya sumu?

    Sure dawa hakuna sasa si bora wakuwaishe ukapumzike kuliko kuendelea kuteseka. Sent using Jamii Forums mobile app
  10. kamituga

    Tuambiane sifa kubwa za Wanawake wa Kinyarwanda. Nataka kuvuka border!

    Wanauwa wanaume akishajiaminisha tu kwamba mali zote anazijua unatembea mbele. Sent using Jamii Forums mobile app
  11. kamituga

    Je, ni kweli kuwa walioathirika na virusi vya Corona kuchomwa sindano ya sumu?

    Naunga mkono hoja km akuna tiba sasa wanasubir nin!!! Wachukue dozi watangulie mbele tutawakuta huko!!!! Sent using Jamii Forums mobile app
  12. kamituga

    Je, ni kweli kuwa walioathirika na virusi vya Corona kuchomwa sindano ya sumu?

    Iyo ngoma ni noma bora H.I.V AIDS AU EBORA CORONA ni mwisho wa matatizo anakasi ya 6G ambayo bado ata huko atujafika Mungu atusaudie iishie huko huko. Sent using Jamii Forums mobile app
  13. kamituga

    Je, ni kweli kuwa walioathirika na virusi vya Corona kuchomwa sindano ya sumu?

    Uchumi unakua kwa kasi mtaalamu akaona wivu ngoja ampunguze kasi kidogo mcheche . Sent using Jamii Forums mobile app
  14. kamituga

    Je, ni kweli kuwa walioathirika na virusi vya Corona kuchomwa sindano ya sumu?

    Iyo ngoma ukute targert ni africa maana waafrica wengi china ndio nyumbani kwao kibiashara iyo ngoma km mchina imemshinda ikifika huku wote tunaisha . Sent using Jamii Forums mobile app
  15. kamituga

    Je, ni kweli kuwa walioathirika na virusi vya Corona kuchomwa sindano ya sumu?

    Mda sio mrefu wangeanza kula na watu wafupi maana sio kwa aptite iyo hao jamaa wanatisha. Sent using Jamii Forums mobile app
  16. kamituga

    Je, ni kweli kuwa walioathirika na virusi vya Corona kuchomwa sindano ya sumu?

    Walianza kututengeneza kisaikolojia ili siku yakitokea tusishangae tutaona mengi tuendelee kuwepo. Sent using Jamii Forums mobile app
  17. kamituga

    Je, ni kweli kuwa walioathirika na virusi vya Corona kuchomwa sindano ya sumu?

    Shida iko wap? Kwan mimi ni mlima sifi? Sent using Jamii Forums mobile app
  18. kamituga

    Je, ni kweli kuwa walioathirika na virusi vya Corona kuchomwa sindano ya sumu?

    Wako wengi sana wasipo fanya hivyo taifa lote litaangamia ni bora hao waende kuliko billions of people ambao bado awajaathirika. Sent using Jamii Forums mobile app
  19. kamituga

    Je, ni kweli kuwa walioathirika na virusi vya Corona kuchomwa sindano ya sumu?

    Salaaam wakuu Kuna tetes kwamba china imepeleka ombi mahakaman kuomba wapewe ruhusu ya kuwachoma sindano ya sumu wote walio athirika na virus vya corona coz wameshindwa kuvizuia kusambaa na iyo ndio njia wamepata. Source;ndugu na jamaa wanaoishi china. Sent using Jamii Forums mobile app
  20. kamituga

    Kilichotokea Moshi sio kafara kwa sababu zifuatazo

    Unapo nivuruga ni hapo kwenye SWANGLISH chagua lugha moja ieleweke. Sent using Jamii Forums mobile app
Top