Search results

  1. Kubwajinga

    Bomani Committee hiding the truth?

    Hii sheria ya madini bado night mbaya kwa kuwa ilishindwa kufuata maadhimio mengi ya kamati ya Bomani. Kwa mfano, haiondoi usiri wa mikataba ya maďini pamoja na malipo kwa serikali.
  2. Kubwajinga

    Msanii Wema Sepetu kujiunga na CHADEMA rasmi

    CHADEMA sasa kimegeuka kuwa chama cha WAUZA UNGA na MAFISADI PAPA. Inabidi Manji na yeye ahamie huko.
  3. Kubwajinga

    Nafasi ya Katibu mkuu wa CHADEMA inatakiwa ijazwe Miezi isiozidi Mitatu tangu iwe wazi

    [/B][/SIZE][/COLOR] CHADEMA Katiba Yake na Sera Yake Ni Matamshi Ya Mbowe. Hukuliona Katiba Ikifuatwa Kumuingiza na Kumpa Fisadi Papa Lowassa Ugombea Uraisi Bila Kupingwa? Haya anza kuvingirisha mikono kuonyesha kuwa na wewe ni Zezeta.:lock1::crazy::peace::clap2::der:
  4. Kubwajinga

    Mbowe kukamatwa kwa ufisadi

    Wana CDM Kweli ni Mataahira, Hata Mbowe Akijinyea Wakamuona kwa Macho Yao, Wao Bado Watasema Kajamba tu. Yanayosemwa Sio tena porojo za mitandaoni, ni gazeti lililosajiliwa limeyaandika, kwa nini Mbowe asiyakanushe au kwenda mahakamani kama sio ya kweli?
  5. Kubwajinga

    Who are they: Mbowe, Sitta, Slaa, Zitto, Mwakyembe, Kubenea, Lissu, Rostam...

    Lowassa si ndiye kibosi wa CDM mnayemviringishia mikono au wewe umeshamsusa?
  6. Kubwajinga

    Edwin Mtei: Rais Magufuli asiige kila kitu kutoka kwa Nyerere

    :poa:poa :smash: :second: :closed_2: :drum:
  7. Kubwajinga

    Edwin Mtei: Rais Magufuli asiige kila kitu kutoka kwa Nyerere

    Joka, Mimi sijui lisemwalo ni kweli au la, bali huu ndio muono wangu, Edwin Mtei Kuondoka u-Gavana 1979 haina maana kuwa yeye hawezekani kuwa aliichoma BoT. Edwin Mtei kama Gavana wa muda mrefu, bado alikuwa na watu wake ndani ya benki. Pesa aliyo-nayo Mtei, ina-walakini kama ile ya Lowassa...
  8. Kubwajinga

    CHADEMA Tarime wavurugwa na Mbowe

    Waberoya, Hao wapo wengi ...wa aina hiyo. Wamedanganywa na Mbowe wakadanganyika na kupumbazwa sasa wamegeuka kuwa mazezeta-taahira. Hao ndio waliokuwa wanaviringisha mikono eti fisadi Lowassa ni mabadiliko na bado leo hii wataenda kumpokea fisadi wao akijitokeza.
  9. Kubwajinga

    Raisi John Pombe Magufuli, leo umetimiza siku 43 toka uapishwe, Mag3 nimekaa kimya!

    Mag3, Mbona hukusubiri kumuangalia kwa undani Lowassa kabla ya kumpigia kura? Bado mimi nashangazwa na baadhi ya waTZ wenzangu ambao wanaonekana ni werevu lakini walikbali kurubuniwa kirahisi na mtu, Lowassa, ambaye wote tulishakubaliana hapo awali kuwa ndiye fisadi mkuu na labda jangili...
  10. Kubwajinga

    Kwanini ni aibu sana kuishabikia CHADEMA siku hizi?

    ID haitabadilika mpaka Lowaasa (Kubwajinga) atakapotinga jela.
  11. Kubwajinga

    Tuliomkataa Lowassa, Makuwadi wa Mabadiliko "Yale" na Waliojipanga Nyuma Kosa Letu Nini?

    MM, Mbona unawapigia gitaa Mbuzi? Wenzako wamelewa pombe ya u-Lowassa kama vile na wewe ulivyokuwa umelewa u-Mbowe. Kumbuka miondo 2007 - 2014, nilikuambia kuwa tatizo la CHADEMA ni Mbowe. Lakini wewe ukaendelea kumtetea kwenye madudu yake kila wakati, k.m. kwenye issues za marehemu Wangwe...
  12. Kubwajinga

    Who are they: Mbowe, Sitta, Slaa, Zitto, Mwakyembe, Kubenea, Lissu, Rostam...

    Mbona humsemi Kubenea aliyemuandika Lowassa kuwa ni fisadi papa halafu akabadilika na kumkumbatia jukwaani? Ni nani mchafu kati ya Lowassa na Muhongo? Inaonekana bado wapo wajinga wachache wanaoendelea kumuabudu Lowassa.
  13. Kubwajinga

    Kwanini ni aibu sana kuishabikia CHADEMA siku hizi?

    Inaonekana bado wapo wajinga wachache wanaoendelea kumuabudu fisadi Lowassa.
  14. Kubwajinga

    Rais Magufuli amekaribisha upinzani Serikalini mwake

    CHADEMA kimekuwa chama cha majungu na ukosefu wa nidhamu tu sasa. Hawana lolote la maana kwani walishakumbatia watu wachafu, Lowassa na Rostan, kuliko yoyote Tanzania.
  15. Kubwajinga

    Kwa Prof Muhongo na Mwakyembe, Rais Kateleza kuwateua kwenye Baraza

    Acha uongo na unafiki. Kwanza ni kweli kuwa fedha za wananchi sio mali ya umma, ila fedha ya serikali ni mali ya umma. Muhongo hajakutwa na uzembe wowote kama una ushahidi weka hapa au kama walivyosema CHADEMA kuhusu fisadi papa Lowassa, Peleka Ushahidi Wako Mahakamani.
  16. Kubwajinga

    Kwa Prof Muhongo na Mwakyembe, Rais Kateleza kuwateua kwenye Baraza

    Anayemuogopa Mwakyembe ni Lowassa na majambazi wenzake. Mwakyembe amepewa wizara ya sheria ili akawashughulikie na kumalizia kazi aliyoianza pale fisadi Lowassa ilipobidi ajiuzulu.
  17. Kubwajinga

    Waziri Mkuu Majaliwa ndani ya Bandari tena. Makontena zaidi ya 2,400 yamepita bila kodi

    Kale ndimu na malimao ukimaliza kajinyonge. #HapaKaziTu
  18. Kubwajinga

    Funzo kwa CHADEMA: Huwezi kwenda Ikulu kwa kutumia njia ya mkato

    Waliyosema Mbowe, Mdee n.k. kuhusu Magufuli hazikuwa sifa za uongo bali ilikuwa ni wasifu halali wa raisi wetu wa sasa. Tatizo la CDM ni kwa maamuzi makuu ya kuchagua mgombea kufanywa na mtu mmoja tu, yaani Mbowe, bila kupingwa. CDM walijua wazi kuwa Lowassa ni mchafu lakini bado wakamteua...
  19. Kubwajinga

    Nimeshaomba kazi mara 250, sijabahatika!

    Sema sasa, Usikate tamaa maana anayepewa ni yule anayeomba. Hakikisha kila siku unatuma maombi bila kukata tamaa. Angalia CV yako tena kama iko vizuri au tafuta mtu wa kuikosoa. Jaribu pia kutafuta kazi tofauti elimu yako, kama vile ukarani, ualimu n.k. Wakati mwingine ni rahisi kupata kazi...
Top