Search results

  1. travellwr

    Computer4Sale Kwa anayetaka hii Desktop anipe 70000 tu

    vyote mkuu Sent using Jamii Forums mobile app
  2. travellwr

    Computer4Sale Kwa anayetaka hii Desktop anipe 70000 tu

    nakupa CPU na MONITOR ya LG ambayo ina ukubwa wa 25"( monitor ukiplay video haioneshi vizuri lakini linafaa kwa kusomea na mambo mengine), ipo VGA, na power mbili( wire) ina ram 380( ddr 1) mb, ina slot 2 za ram tu( ram moja ina 128 mb na nyingine ina 256mb) ina window xp, mlango wa dvd uko...
  3. travellwr

    Uzi maalum kwa vitu used

    Antenaa ngumu isiopinda na haisumbui na waya wake kwa 10000 tu,,,DAR ES SALAAM...0686426298
  4. travellwr

    Uzi maalum kwa vitu used

    Stend ndogo ya flat tv au monitor inauzwa.....Bei 7000 tu 0686426298 DAR ES SALAAM.
  5. travellwr

    Naombeni wataalamu wa mambo mje hapa

    Wala sio cha wizi boss chenyewe kinauzwa 22000 tu
  6. travellwr

    Naombeni wataalamu wa mambo mje hapa

    NATARAJI KWENDA SEHEMU AMBAYO KISIMBUSI KINACHOTUMIA ANTENA HAKISHIKI NETWORK...... NAULIZA HIKI KISIMBUSI KINAWEZA KUTUMIA DISH..... nilienda kwa fundi dish wa kwanza kasema kinaweza na yeye anacho kama hiko anatumia dish...fundi wa pili ile nakitoa tu kasema hiko cha antena......pia naona...
  7. travellwr

    Fundi wa ving'amuzi(dstv, star times, azam) na kufungiwa TV ukutani

    fundi nina kisimbusi cha startimes dvb- t2, cha antena nahamia sehemu antena haishiki hadi ungo kitafanya kazi na ungo
  8. travellwr

    Msaada wasomi kuhusu Admission letter UDOM kwa Diploma

    ahsante sana bro majibu yako yamenipa dira
  9. travellwr

    Msaada wasomi kuhusu Admission letter UDOM kwa Diploma

    Kuhusu admission letter kuna aliechaguliwa Diploma UDOM na amepata admission letter mbona kila nikiangalia kwa profile ya dogo hamna chochote na muda unasonga maana nasikia Degree zishatoka. Isije ikawa profile ya dogo inashida halafu nashangaaa tu.
  10. travellwr

    ADMISSION LETTER TAYAR UDOM

    ok inawezekana bado
  11. travellwr

    ADMISSION LETTER TAYAR UDOM

    za degree tu au hata non degree program kwa dogo kuna soma hamna
  12. travellwr

    UDOM Admission Letters: Kipi kinaendelea

    au ni degree tu maana dogo ni diploma na kwa profile yake hakuna kitu
  13. travellwr

    UDOM Admission Letters: Kipi kinaendelea

    mkuu hii kitu imewekwa lini mimi mbona huku kwa akaunt ya dogo bado
  14. travellwr

    udom oas yao ina nini?

    siku ya tatu leo toka walivyotangaza majina ya non degree program siwezi kuingia kabisa kwenye profile ya dogo tuchukue hiyo barua sio asubuhi sio mchana wala usiku saa tisa
  15. travellwr

    Nimejipanga kuroga

    hili kama dege letu la eabas
  16. travellwr

    MSAADA

    dogo amechaguliwa diplopma in primary education UDOM kama atapiga sana kitabu akapa hiyo gpa yao 3 anaweza kwenda soma degree baadae au la
  17. travellwr

    MSAADA JAMAN

    relax dogo heslb watatoa list ya waliopata mkopo ikionyesha asilimia ya mkopo wako hapo utajua ada imebaki ngapi umalizie au kama asilimia 100 huna shida na ada hapo kuhusu accodationa baada ya kujisajiri chuoni ukimaliza kila kitu utaambiwa kama we ni wa campus au mqbibo room namba na fujofujo...
  18. travellwr

    SIJAELEWA MAANA YAKE NJOO USAIDIE

    hapa wanataka principle 2 angalau moja iwe ya fizikia au hesabu halafu na ya somo lolote au zote ziwe principle za fizikia na hesabu.
  19. travellwr

    Naomba kwa mwenye uelewa kuhusu chuo cha ualimu kleruu

    uliomba lini mkuu akapata si ndo udahili umeanza hivi punde pia nimetafuta joining instruction yao mwaka huu bado hawakuweka
Top