Search results

  1. A

    Matumizi ya gesi majumbani yaongezeka

    Tatizo wengi hawa weki bei zao wazi, ipo haja ya ewura kutoa bei elekezi kila inapobadilika
  2. A

    Makosa ya Tanzania yameinufaisha Msumbiji

    Zitto wako pamoja na ujinga wake haachi kumtumia Nyerere as a reference, DJ naye licha ya Mapungufu yake haachi kumtumia Nyerere kama Baba wa Mabadiliko ya Vyama vingi. Ikiwa jina lake linakuchafua itabidi ukaishi safari nyingine au uchukue uraia wa nchi zingine
  3. A

    Rugemalila aitaka Benki Kuu iwataje watu wote waliopata mgawo wa Escrow. Gavana asita, aomba ruhusa ya Mahakama awataje

    FRESHMAN, Basi arudishe hilo hela PAP, maana PAP hawawezi kutoa kisicho chao, Mengine kwa sababu kesi bado inaendelea na nyamaza
  4. A

    Makosa ya Tanzania yameinufaisha Msumbiji

    Bams, Unarudia kule kule wewe unajali time, bila kujali content ya hiyo time yako. Nyerere aliposema madini haya ozi na wengineo sio kwamba hawa oni au kujali time na opportunity bali the consequences za kukimbilia hiyo time. Na Nyerere au wengineo sio kwamba hawajui usa, Australia na canada...
  5. A

    Makosa ya Tanzania yameinufaisha Msumbiji

    Sawa mwerevu wewe
  6. A

    Makosa ya Tanzania yameinufaisha Msumbiji

    Wewe hujui kwamba sisi tulivyogundua gas na msumbiji nao waligundua hiyo gas?? Sasa suala la kuwahi linatoka wapi?? Pili kulikuwa na issue ya mahali pakuchakata hiyo gas iwe Mtwara au Dsm na investment yake ni kubwa saana. Njia nyingine ilikuwa hiyo plant iwe jointly owned tanzania na...
  7. A

    2021 unaenda kuwa mwaka mmoja mgumu sana kwa Watanzania, usipojipanga utakupanga

    Rome was not built on one day au overnight .(Roma haikujengwa kwa siku moja) Hivyo Majibu ya Matatizo lukuki ya Tanzania ambayo yaliikumba jamii yetu hayawezi kupatikana kwa siku moja au mwaka moja, ni mwendo wa kimoja baada ya kingine ndugu yangu.
  8. A

    Wanasiasa hawaaminiki? Ni kweli wana uchungu na nchi?

    Wana uchungu na wale walio wachache walionyimwa fursa za ufisadi na wanaopata mimba za kujitakia
  9. A

    Mungu wawezeshe mabeberu watimize azima yao maana tumechoka

    Salary Slip, Kwa kweli wapiga polishi n.a. wachoma mishikaki wamechoka
  10. A

    2021 unaenda kuwa mwaka mmoja mgumu sana kwa Watanzania, usipojipanga utakupanga

    Kwa kweli ni mwaka mgumu saana kwa Machoma mishikaki na shoe sinners "
  11. A

    Serukamba: Serikali iige Rwanda ambako raia wote wana Bima ya afya na wale "wanyonge" wanakatiwa bima na Serikali

    Tunaelekea huko, lakini data base ilikuwa inatakiwa kuwepo, for planning and control purposes . Jambo hilo linafanywa sasa hivi na Rita na nida kwa kutoa vyeti vya kuzaliwa na kitambulisho cha taifa. Na watu wengi zaidi kuwa wazalishaji.
  12. A

    Zitto Kabwe Mtegoni

    Kwani PAC na tulikopigwa kwenye madini kulikuwa na utakatishaji??
  13. A

    Rais Magufuli kuapisha viongozi kesho J'tatu saa 3:15 asubuhi

    Ni Kweli wanaharibu Nchi, sisi tulizoe mashimo barabarani yeye anatuondole, tulizoe huduma mbovu ardhi na kwingeneko yeye anatuletea control numbers , yaani ni "vurugu" tupu
  14. A

    Sababu za Makonda kuzuiwa kukanyaga Marekani, wapambe msipotoshe

    Mbona huyo Museveni kaua saana domokrasia Uganda, refer ya Besigye arrests na Sasa ya Yule Kijana musician Turn Politician . Sasa as USA zina mambo yake na so suala la demokrasia.
  15. A

    ACT Wazalendo wachanja mbuga ughaibuni

    Kwa hiyo watagombea urahisi na ubongo huko
  16. A

    Kama taifa tusali Benki ya Dunia itupe $500M

    "Mashetani" katika ubora wao
  17. A

    Zitto Kabwe: Tangu lini Rais anaheshimu Bunge? Kosa la Lugola ni kufanya dili kwa kumzunguka Rais, hoja ya Bunge ni kisingizio tu

    Sawa rah Sawa "rahisi" wa waigizaji wazalendo, kama wewe ulivyoshirikishwa kwenye madini, mashirika ya umma na ya mafao ya uzeeni
  18. A

    Kufungia simu Serikali itapoteza zaidi ya 30% ya kodi toka makampuni ya simu

    Sawa kwa hiyo hapa bongo wanafanya hivyo ili iweje???
  19. A

    Kufungia simu Serikali itapoteza zaidi ya 30% ya kodi toka makampuni ya simu

    It seems u don't know how things are operating that is why u r talking about telling lies , ndio yake yake ya kusema ID yako itumike kusajili simu card zaidi ya moja bila kujua in built controls . Any way naona najadiliana na mtu asiye na uelewa of how this issue or things operate. Asante.
Top