Search results

  1. Jackal

    Nzige wafika Sudani Kusini

    Ebola sio hatari kama Corona!
  2. Jackal

    Walinzi wa Kenya na Rwanda watifuana kwenye mazishi ya Rais Moi

    Thubutu Alipokuja Obama ikulu ilipekuliwa na wamarekani nje ndani.Toka airport walinzi wa marekani waliongoza kila kitu wa kwetu walikaa pembeni!
  3. Jackal

    Tuiunge Mkono JamiiForums Katika Tanzania Digital Awards

    Tayari nimeshatupia vote yangu!
  4. Jackal

    CRDB mlichonifanyia leo sitawasamehe

    Hii bank toka kimei aachie ngazi imekuwa ya hovyo kweli!
  5. Jackal

    China kuzuia matumizi ya fedha za noti ikiwa ni njia ya kuzuia ueneaji wa Virusi hatari vya Ccorona

    Hili gonjwa limewashika wachina pabaya.Watubu tu kwa Mwenyezi Mungu madhambi wanayofanya ili awarehemu na kuwaponya!
  6. Jackal

    Tuiandae CCM ikitoka Madarakani iweje kama chama ili isife

    Mkuu umenifanya nicheke kwa sauti sana mchana wote huu😂😂😂
  7. Jackal

    Kisanduku cheusi cha ndege ya Chama iliyochenjiwa gia angani 2015 chapatikana rasmi

    Kelele za nini si mruhusu siasa zenye ushindani tuone kama kweli ndege ya ufipa imepata ajali ama la?Dhana ya mabadiliko ni ideology iliyoko kwa watanzania na sio kwa hao watu wachache uliowataja.Ndani na nje ya CCM na CDM wote wanahitaji mabadiliko!
  8. Jackal

    Ulimwengu wa Game of Thrones

    Mkuu Military Genius umetafsiri na kuSummarize vizuri!
  9. Jackal

    Makosa ya Tanzania yameinufaisha Msumbiji

    Pascal Mayalla, Pasco Kwa uandishi huu hakika wewe ni mzalendo nambari wani!
  10. Jackal

    Maisha yanaenda kasi sana. Ali Choki ndo yupo kule!

    Mimi nipo mkoa nalima mkuu Shunie
  11. Jackal

    Maisha yanaenda kasi sana. Ali Choki ndo yupo kule!

    Pamoja na Katunzi
  12. Jackal

    Amini nawaambia, hakuna wa kumbishia Marekani kwa lolote. Akisema, dunia imesema; akiagiza ni kutekeleza tu

    Kwa hali ya sasa CCM ndio Meko na Meko ndio CCM.Kusema CCM imuondoe Meko ni sawa na kusema Meko ajiuzulu kwa hiari yake bila shinikizo lolote.Swali,"Je atakubali?"
  13. Jackal

    Maisha yanaenda kasi sana. Ali Choki ndo yupo kule!

    Msafiri Diof aliLost kitambo kabla ya hata mziki wa dansi baada ya kuanza kutumia ngada.wawezeshaji wa mziki wa dansi kina papa Msofe,Said Ntimizi,Abdul Karim,Fikiri Madinda,Juma Kapuya.nk baada ya kupotea na mziki ukapotea!
  14. Jackal

    Tundu Lissu: Kamati ya Haki za Binadamu ya Umoja wa Mabunge Duniani (IPU) Yatoka na Maazimio nane dhidi yake

    Ungeona leo kwenye siku ya sheria Jiwe alivyokuwa anawabembeleza mabeberu wazisaidie mahakama zetu.Usingeandika huu upuuzi!
  15. Jackal

    Wakati Masheikh wa uamsho wakiozea Jela, Mchungaji Mwamposa ambaye ana tuhuma ya kuua watu 20 yuko nje

    Favor of God is not fair Favor ain't fair. God may be just but he's not fair. When God gets ready to bless you, he doesn't just bless you because you deserve to be blessed.
  16. Jackal

    Tanzania itakwenda kuchukua Raia wetu China?

    Waende kuchukuliwa ili iweje?Na kama wameambukizwa ni bora watibiwe huko China ambako kuna matibabu bora kuliko huku!
  17. Jackal

    Kwanini wanawake wanalia?

    Kuna wanawake huwa wanalia kimkakati.Unaweza kukuta wakati wanaelekea msibani wako fresh tu wanapiga story kama kawaida.Wanaambiana tukifika mahali Fulani wakikaribia msibani wanaanza kulia mpaka machozi na makamasi kabisa kama sio wao waliokuwa wanapiga story!
  18. Jackal

    I love Tanzania

Top