Search results

  1. TheChoji

    Nijihadhari vipi ili kulinda akaunti yangu ya benki dhidi ya wadukuzi?

    Hackers hawahangaiki na akaunti zenye viakiba vya kuunga unga
  2. TheChoji

    Nimempa kipigo kizito Afisa wa benki hatakuja kunisahau

    Mkuu we ni motivesheno spika? 😂
  3. TheChoji

    Tuzungumze familia: Kwanini unatamani/ulitamani kuwa na mtoto?

    Mkuu ngoja nikuambie ukweli. Kimsingi, hakuna mtu mwenye sababu ya maana ya kuwa na mtoto. Kwetu sisi waafrika, kuwa na mtoto ni kitu "automatik" ambacho mtu akishafikisha miaka fulani anaona anatakiwa kuwa nacho. Yaani sisi hatuna tofauti sana na wanyama wa porini ambao akishafikisha umri wa...
  4. TheChoji

    Serikali yamsaka Nabii Namba 7 anayejitangaza kuponya Corona

    Huu ungekua mwanya mzuri sana kwa nchi yetu kuanza kutambulika rasmi kama "dona kantre" naona hii nafasi tunaichezea.
  5. TheChoji

    Baada ya Vifurushi vipya: Internet speed ya Vodacom ni majanga

    Hivi hii huduma ya "yakwako tu" hua wanatumia kigezo gani? Mimi mwanzo nilikua napata 1gb na nilikua naweka kila siku. Nashangaa baadae wakaja kunibadilishia wakaanza kunipa 250mb kwa Tsh 1000!
  6. TheChoji

    Baada ya Vifurushi vipya: Internet speed ya Vodacom ni majanga

    Nafikiri kuna shida kwenye mitambo ya voda maana ukiacha speed kuwa slow, pia hata kwenye kupiga simu imekua taabu watu mkiongea hamsikilizani. Sijajua kama ni kila mahali tatizo hili au ni huku kanda ya kaskazini tu. Mimi nilishtuka siku ya kwanza nimeweka hizi bando mpya. Nilikua instagram...
  7. TheChoji

    Kafara la Mtumishi wa Umma, Ndugu Daniel Maleki, Je Qur’an Aliitoa Wapi?

    Wakati wenzetu wanapasua anga kisayansi, teknolojia, nk waafrika tuko bize tunaparuana na kutiana vidole machoni kuhusu vitabu vilivyokuja na meli. Safari bado ni ndefu sana kwetu.
  8. TheChoji

    Mara yako ya mwisho kutumia Condom ilikuwa ni lini?

    Mtu ukishazoea kula kavu aisee condom ni mateso makubwa sana.
  9. TheChoji

    Mara yako ya mwisho kutumia Condom ilikuwa ni lini?

    Hapana aisee. Mimi hata nikisikia tetesi tu kwamba demu kaungua siwezi kumsogelea kabisa, sembuse huyo umempima kabisa kitu kimesoma positive halafu bado utumbukize dushee lako humo? Hata univalishe ndom kumi sikubali. Huko ni kumjaribu shetani live kabisa. Ngoma niipate kwa bahati mbaya sio kwa...
  10. TheChoji

    Mara yako ya mwisho kutumia Condom ilikuwa ni lini?

    Mkuu hebu tuweke hili jambo sawa, maana limenishtua kidogo. Yaani umekutana na malaya, kaja na vipimo, mmepima umekuta yeye anao na wewe huna. Bado utavaa ndom na kupiga mzigo?? Mkuu wewe ni shida aisee hata kama ni ugwadu huo umepitiliza! Mimi nahisi dudu halitaweza kusimama tena asilani katika...
  11. TheChoji

    Nimeamini hanipendi huyu msichana

    Nakubaliana na wewe kabisa kwamba huyu dogo anaonekana hana hela, ushawishi, mbinu, wala hajui a wala be kuhusu wanawake na ndio kisa cha kuzungushwa mwaka mzima bila kupewa hata busu. Tatizo kubwa zaidi ni kwamba, wanawake wanazaliwa wakiwa na mfumo maalumu wa ku "detect" wanaume maboya. Ndio...
  12. TheChoji

    Mara yako ya mwisho kutumia Condom ilikuwa ni lini?

    Mimi kinachonishindaga kutumia ndom ni ile mmeshakulana ma romansi wote mizuka ipo juu, demu yupo chapachapa anaulilia mkuyenge, halafu wewe unaondoka apo unaenda kuanza kutafuta ndom ilipo, mara uanze kuifungua mpaka uje uivae demu unakuta mzuka wote umeshapotea. Wangetengeneza ndom zenye...
  13. TheChoji

    Mapenzi ya wanawake watu wazima ni matamu sana!

    Mkuu hivi videm vya chuo hua havijui jinsi ambavyo wanaume hatupendi usumbufu. Mi nna kamoja ka chuo, tangu mwaka wa fedha 2019/2020 uanze nimekatafuna mara mbili tuu! Yaani kila ukitaka mzigo utadhani unaanza kutongoza upyaa na utazungushwa, utapigwa mizinga, utapigwa kalenda, visingizio, mpaka...
  14. TheChoji

    Hivi ni kweli kama kuna jambo kubwa la maana unataka kulifanya, ni bora msikutane kimwili na mwenza wako?

    Ingekua ni kweli, basi kwa sisi tuliooa na ambao hatujui swala hilo hakuna jambo letu hata moja lingefanikiwa maana sisi tunabutua tuu kuwe na jambo la kufanya ama laa.
  15. TheChoji

    Hivi kuna ulazima kuwa na urafiki na mpenzi ambaye mlishaachana?

    Kuna ile unakuta hamkuachana as such, ni kwamba tu mlipotezana au mawasiliano yalikatika labda mmoja alihama mkoa then akaibiwa sim na vitu kama ivyo.. Hii hua inanoga sana siku mkija kukutana instagram aisee mnaanza upyaaaaaa! 😄
  16. TheChoji

    Mapenzi ya wanawake watu wazima ni matamu sana!

    Nilichogundua ni kua wadada wengi wakishagonga 30+ na hasa ukute ameshazalishwa mtoto 1 au wawili, hua kuna mabadiliko makubwa yanatokea kwenye akili zao: 1. Ile akili ya kutaka sana kuolewa ambayo huwafanya wadada ku pretend kupita kiasi ktk mahusiano hua inaanza kupotea. Hivyo mdada wa umri...
  17. TheChoji

    Katika maisha yangu Mimi huwa ni mtu ninayeishi kwa principle and Rules shida inakuja kumpata atakae fiti kwenye huu mfumo wangu mgumu--4-4-2

    Kuna jamaa namfahamu yuko kama wewe, nadhani atakua anakaribia kugonga 50 sasa na hajafanikiwa kumpata mke wa kuendana na hiyo kasi yake ya 5g. Ushauri wangu, maisha sio kitu serious kiasi hicho unachodhani maana mwisho wa siku hakuna atakaetoka mzima. Legeza msimamo, take things easy, muda...
  18. TheChoji

    Maisha katika nyumba za kupanga

    Miaka ya nyuma wakati naanza maisha nilipanga kwa mama mmoja hivi. Yeye alikua anaishi huku mbele, nyuma tukawa wapangaji kama watatu, wawili wana familia zao so mimi ndio bwa mdogo. Sasa huyu mama alikua mkali kinoma na alikua na ka last born kake kabinti kazuri kalikua sekondari. Mi enzi hizo...
  19. TheChoji

    Kula tende na nanasi kabla ya tendo, then ingia mzigoni kisha njoo hapa unishukuru

    Hata ule tende gunia zima, na nanasi ule na maganda yake kabisa, bado haisaidii kitu. Kama mwanamke unaeenda kukutana nae ni guluguja, polygon shape, bwawa, gogo na hana amsha amsha, basi utaishia kupiga kimoja tuu cha kichovu sana na baada ya hapo mashine haitasimama tena asilani.
  20. TheChoji

    Ushauri: Nataka kujenga nyumba kwa Shi. Milioni 27

    wilbert peter, Nje ya mada, Mkuu umewezaje.kukusanya hela mpaka ukafikisha 27m? Hebu nifundishe mbinu uliyotumia maana mi nikisave zikifika laki mbili najikuta nimeshazila
Top