Search results

  1. hp4510

    Viongozi wa CHADEMA mliwapokea Lowassa na Sumaye kwa ridhaa ya nani, na kwa manufaa ya nani?

    Tuache kujitia upofu jaman, ukawa bila nguvu ya lowasa kuwa chadema it was nothing huo ndio ukweli Yule mzee apewe credit zake, hakuna mwananchi Tanzania anapiga kura kwa sera za chama, wengi wanapiga kura kwa uoga wa future yao au kwa ajili ya mgombea tu
  2. hp4510

    Audio: Matapeli wa Mtandao

    Inabidi mtu uwe very active kiakili bila hivyo aaah unapigwa
  3. hp4510

    Audio: Matapeli wa Mtandao

    😂 😂 Akili za kimjini zilikutana
  4. hp4510

    Audio: Matapeli wa Mtandao

    Ila jamaa wanajua system vibaya mno hiyo njia nyingine ya kutuma ela kama unalipia bidhaa nilikuwa sijui kabisa
  5. hp4510

    Audio: Matapeli wa Mtandao

    Juzi hapa nilipata SMS kwenye simu yangu ikitoka Tigo, ikinikumbusha kujisajili kwa alama za vidole ili niweze kupata gawio langu la Tigo Pesa. After 5 minutes nikapigiwa simu na mtu ambaye alijitambulisha kama ni wakala wa Tigo na akaanza kunipa maelezo ya jinsi ya kupata gawio langu. Ila...
  6. hp4510

    Viongozi wa CHADEMA mliwapokea Lowassa na Sumaye kwa ridhaa ya nani, na kwa manufaa ya nani?

    Kunywa soda nakuja kulipa, umeongea vizuri sana
  7. hp4510

    CHADEMA kuweni makini na Nyalandu, soon ataunga juhudi

    Kaka siasa ni upepo na sio kuendelea kutunza identity yako Kwa awamu hii kelele za ufisadi zitasaidia nn? Kwanza wangesemea kwenye mikutano gani? Chadema wametumia akili sana hayo maajenda ya ufisadi hayana tija kwa sasa
  8. hp4510

    Viongozi wa CHADEMA mliwapokea Lowassa na Sumaye kwa ridhaa ya nani, na kwa manufaa ya nani?

    Wabunge waliongezeka Wabunge wa viti maalumu waliongezeka Ruzuku ya chama iliongezeka Hayo yote uoni kama ni faida?
  9. hp4510

    Nailaumu CHADEMA kuwa hawajui wanataka nini

    Shida yake ni uenyekiti ngoja tuone kama atagombea huko ccm,
  10. hp4510

    Viongozi wa CHADEMA mliwapokea Lowassa na Sumaye kwa ridhaa ya nani, na kwa manufaa ya nani?

    Hakuna lolote hata slaaa leo angekuwa chadema kwa siasa hizi za awamu hii angekuwa ni mpole tu, kwa miaka yote ambayo alikuwa anagombea urais alikuwa na hoja gani zaid za ufisadi? Sasa leo hata kama ufisadi upo angesemea wapi?
  11. hp4510

    Viongozi wa CHADEMA mliwapokea Lowassa na Sumaye kwa ridhaa ya nani, na kwa manufaa ya nani?

    Kwani manufaa ya lowasa haukuyaona?
  12. hp4510

    CHADEMA kuweni makini na Nyalandu, soon ataunga juhudi

    Nambie chama gani cha upinzani ambacho mpaka leo kina identity yake ile ile kama ambavyo kilianzishwa hapa Tanzania Na je kina wabunge wangapi? Na walipata kura ngapi ktk urais
  13. hp4510

    CHADEMA kuweni makini na Nyalandu, soon ataunga juhudi

    Si yuko ccm huko now? Nilitegemea ndio angefukua vizuri kama alivyokuwa anafanya wakati yuko chadema
  14. hp4510

    CHADEMA kuweni makini na Nyalandu, soon ataunga juhudi

    Ah ww ujui kitu kaa kimya tu, endelea kuwaza watu system walikuwa wanampa,
  15. hp4510

    CHADEMA kuweni makini na Nyalandu, soon ataunga juhudi

    Kaka hata slaa angekuwepo leo siasa zake za kuhonga na kupata mafaili zisingefaa lolote, ishu ni kuwa uelekeo wa siasa umebadilika sana hasa awamu hii Lowasa kaleta faida kubwa chadema kuliko slaa, alichokuwa nafanya slaa ni kujijenga yy kama yy na ndio maana ccm wamempokea tena Lowasa coz...
  16. hp4510

    Yanga tafuteni mhamasishaji mpya, hii ni football siyo 'rede'

    Na anapiga pesa ndefu Manara ni level nyingine, yule jamaa anaujua mpira Miaka ile ya zaman ambayo itv ilikuwa inaonesha champion league manara ndio alikuwa mchambuzi, miaka hiyo sijui ww ulikuwa wapi
  17. hp4510

    Matumizi mabaya ya Ofisi na ubadhilifu ndani ya Ngorongoro

    Kaka, wenzako waliotoa taarifa za barabara mbovu wako jela now so kuwa makini
  18. hp4510

    Ukweli usemwe, mwaka huu wa 2020 ndiyo mwisho wa CHADEMA kuwa chama kikuu cha Upinzani

    Ngoja mikutano ianze ndio utashangaa na hutoamini
Top