Search results

  1. faru john junior

    Chuo gani ni bora kwa Kozi ya Uhasibu kati ya TIA na CBE

    Usipoteze muda kimbia pale moshi. Jiunge na MUCo ila uwe na nia ya kusoma kinyama chake utarudi hapa na kusema nilikushauri vibaya Sent using Jamii Forums mobile app
  2. faru john junior

    Tuliopewa tunda baada ya kutoa lifti tukutane hapa

    Mara moja inatosha. Ukikomaa sana utapata unachokitafuta Sent using Jamii Forums mobile app
  3. faru john junior

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Uwezo wa kuandka maelezo mengi unao ila contents iko shalow Sent using Jamii Forums mobile app
  4. faru john junior

    Natafuta mchumba ambaye baadaye atakuwa mume wangu

    Ndo nimetoka kuchukua nyota moja pale magogoni. Naenda home kusalimia kwanza 2wks lini mwisho wa kutuma maombi. Pia ningependa kujua kama kuna interview Sent using Jamii Forums mobile app
  5. faru john junior

    Tumepoteza mapato kiasi gani kwa Makonda kuzuia unywaji wa pombe mchana?

    Kauli ya naibu Rais huwa haipingwi. Sent using Jamii Forums mobile app
  6. faru john junior

    Siku ya kutahiriwa

    Mm nimetahiriwa tayri nimekula mizigo kadhaa nikiwa na mkono wa sweta. Shida kubwa niliypata ni ile lishe nzri maana ucku lazima nipige ndoto pevu yaan bao linamwagikia kwenye kidonda ***** mtu mzima kilio kinaanza upya Sent using Jamii Forums mobile app
  7. faru john junior

    Jinsi ya kufanikiwa katika maisha

    Unanihakikishia kuwa nikifuata hayo mambo yangu yataenda sawa? Sent using Jamii Forums mobile app
  8. faru john junior

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Huu uzi wako ndo ulioleta pages za kutosha ndani ya jamii foramu ama kweli kama ni biashara umewateka wengi Sent using Jamii Forums mobile app
  9. faru john junior

    Kwa Wawindaji: Ni Kosa kubwa Kumuacha Hai Mnyama Uliyemjeruhi

    Ilinichukua dakika kama 5 hivi kuelewa Sent using Jamii Forums mobile app
  10. faru john junior

    Ushauri: Nina Milioni 700, nizifanyie nini?

    Nimecheka kimya kimya mpka raha Sent using Jamii Forums mobile app
  11. faru john junior

    Nimehuzunika sana, siamini kama leo hii na shahada yangu nimekuwa mtu wa kuandalia watu chai mezani

    Shida sio kuwaandalia chai hao madgo je unalipwa kiasi gani? Naiman ni zaidi na ule wa ualim ambao magu angekulipa Sent using Jamii Forums mobile app
  12. faru john junior

    TANAPA wametoa ajira za kumwaga

    Kigezo cha umri kina sababu zake. Kumbuka hii taasisi imebadili mfumo wake wa kiutendaji kutoka mfumo wa kiraia na kwenda kwenye mfumo wa kijeshi. Kwa hyo watakao fanikiwa ni lazima waende mafunzo ya kijeshi mlele miezi sita sasa lazima uangalie umri kuweza kuweza kufanya mafunzo. Hope nimeweza...
  13. faru john junior

    A Dream has Come True

    Tunatofautiana sana aina za ndoto Sent using Jamii Forums mobile app
  14. faru john junior

    Wale tuliowahi kufumaniwa tukutane hapa tupeane uzoefu wa jinsi ulivyo okoka

    Ila bana wanawake wanaakili nyingi sana pindi umefumaniwa huwa hawapanic kama wanaume. Game ilianza muda wa saa mbili ucku beki 3 wa jirani yuko home peke yake nyumba ni gorofa moja, ile tu nimeingia ndani tunataka kuanza mechi mlango unagongwa, Kuchek ni boss wake amerud. Kwanza mashine...
  15. faru john junior

    Ma HR wenzangu, tuwasaidieni hawa vijana

    Mungu akubariki kwa msaada Sent using Jamii Forums mobile app
  16. faru john junior

    Ku-date Mzungu raha sana

    Kama ilivyo kawaida yenu makandokando hayawaishi mwenzako ana care bado unalalamika kuwa anapenda kukufuatilia sana. Nyie bakini na sisi tu ndo dawa yenu, mtifuano kuanzia siku ya kuolewa mpka siku ya mwisho wa maisha yenu Sent using Jamii Forums mobile app
  17. faru john junior

    Wadada Fungukeni: Ni mwanaume gani lofa zaidi ushawahi kutana naye hadi leo ukikumbuka unaishia kusema hiiiii

    Ni bora huyo kaondka. Shida inakuja pale umeenda naye gest uko full na condoms zako ila asbhi unaamka pakiti ya condom haijafunguliwa halafu dem anakuambia baada ya kumaliza mbele ulimfira na mashine inanuka choo mbaya Sent using Jamii Forums mobile app
  18. faru john junior

    Wanaume siku hizi wanavaa kaptura ndani

    Mm huwa sivai kbsa Sent using Jamii Forums mobile app
  19. faru john junior

    Kujambiwa na mpenzi wako huwa unajisikiaje?

    Mm akijamba ile kwa sauti kama nilikuwa nimemaliza show kitu kinasimama upya shida sasa nikipata harufu du huwa nakosa mood kbsa Sent using Jamii Forums mobile app
  20. faru john junior

    Naomba ushauri Mke wangu kaenda kupima UKIMWI vipimo vimeonesha majibu tofauti

    Du hapo maelezo kidgo kupiga na kutopga chanfya uhusiano wake na ukimwi Sent using Jamii Forums mobile app
Top