Search results

  1. B

    Unakumbuka vioja vipi siku unatahiriwa?

    kweli kabisa wakati umebadirika, ndio maana wanaume wanaolewa siku hizi Kwa kisingizio cha usasa.
  2. B

    Unakumbuka vioja vipi siku unatahiriwa?

    kupigwa ganzi ni umama, mtu aliyepigwa ganzi status yake ni sawa na binti aliyevunja ungo, binti akivunja ungo anajikuta tu damu inatoka bila maumivu yoyote.
  3. B

    Unakumbuka vioja vipi siku unatahiriwa?

    ni kujidharirisha Sana, mtu uliyesimama tuli huku ngariba akifanya yake kuchangamana na watu waliochomwa ngazi halafu anajisifia kuwa kaenda jando.
  4. B

    Unakumbuka vioja vipi siku unatahiriwa?

    Mwanaume anatakiwa atahiriwe kwa kisu, hadharani, umetulia bila kutikisika wala Kutoa chozi hata kidogo. Sio hizi hadithi za ngazi na sijui madakitari. Mwanaume usipotahiriwa hivi, unakuwa umezidiwa na binti aliyekeketwa. Inaonyesha kusingekuwa na hospital wengi wenu mngekuwa na mkono wa sweta.
  5. B

    Unakumbuka vioja vipi siku unatahiriwa?

    utajidharirisha bure
  6. B

    SADC imefichua uongo kuwa sera ya viwanda siyo ya Serikali awamu ya tano

    assume kwamba ni kweli hio ni sera ya SADC: 1. Sasa unataka kusema Tanzania imekosea kuadopt hio sera? 2. Je hivyo viwanda vitakiwa kujengwa wapi - nje ya SADC?
  7. B

    Mada maalum ya magari: Uzoefu, ushauri na maswali

    Vuta subira utapata jibu, jambo linaweza kuchelewa Kama una haraka
  8. B

    Kiongozi Mwenge wa Uhuru agoma kuzindua miradi ya maji, barabara

    kajifunze uelewe jinsi uendeshaji Halmashauri ulivyo. Ila honest ni kweli Mbunge wa Tarime ni mpiga Kelele kama ulivyosema.
  9. B

    Kiongozi Mwenge wa Uhuru agoma kuzindua miradi ya maji, barabara

    hio procurement inafanyika nje ya mpango kazi / budget ya Halmashauri, iliyopitishwa na madiwani?
  10. B

    Kiongozi Mwenge wa Uhuru agoma kuzindua miradi ya maji, barabara

    client ni Halmashauri, ukitaka kufahamu iwapo mtu wako alishirikiswa - kajifunze Halmashauri zinaendeshwaje. wakati wa uchaguzi wa mameya wa Halmashauri Huwa mnatamani kujitundika ili mshinde ila ikionekana miradi ina kasoro mnakuwa nyumbu.
  11. B

    Kiongozi Mwenge wa Uhuru agoma kuzindua miradi ya maji, barabara

    Nyie wadeki barabara mnayumba sana, mnakimbia kimbia hovyo Kama nyumbu. hivi mwenyekiti wa Halmashauri ya Tarime ni wa chama gani? Hufahamu Kama mbunge ni diwani wa Halmashauri?
  12. B

    Kiongozi Mwenge wa Uhuru agoma kuzindua miradi ya maji, barabara

    imekabidhiwa halmashauri, na mbunge ni Mjumbe wa baraza la madiwani wa Halmashauri.
  13. B

    Prof. Assad amlipua Magufuli kwa ufisadi uuzaji wa nyumba za Serikali

    niliyasema mwaka 2014, heko mwalimu Asad Sent using Jamii Forums mobile app
  14. B

    Edward Lowassa arejea CCM, apokelewa na Uongozi wa juu wa chama

    Weka audio Sent using Jamii Forums mobile app
  15. B

    Nakataa kabisa, hali sivyo kama inavyodaiwa

    Zamani Nani alikuwa anawapa jeuri na sasa hawapatii hio jeuri
  16. B

    Mada maalum ya magari: Uzoefu, ushauri na maswali

    Wakubwa heshima kwenu Napenda kutoa mrejesho wa changamoto ya gari RAV4 Kama nilivyowasilisha hapa, napenda kushukuru kuwa tatizo limetatuliwa, namshukuru Sana ndg yetu LEGE ambaye alijitolea na kufix Tatizo hilo, kilichoonekana Kama Tatizo ni mfumo wa mafuta, fuel pump na chujio lake, na nozel...
  17. B

    Mada maalum ya magari: Uzoefu, ushauri na maswali

    Naamini Watalaam wanaweza kukusaidia hizo website, ila ushauri wangu, unaweza kutumia YouTube kukusaidia kufahamu ni kwa namna gani Tatizo fulani kwenye gari/ lorry fulani linaweza kutatuliwa, and then wewe ukaenda kupractise
  18. B

    Mada maalum ya magari: Uzoefu, ushauri na maswali

    Boss LEGE tafadhali naomba namba yako
  19. B

    Mada maalum ya magari: Uzoefu, ushauri na maswali

    Kiongozi nipo njiani nakuja mwenge
Top