Search results

  1. msumeno

    International Rescue Committee ( IRC) Jobs Urgent required

    These are well paying jobs , niko kwenye humanitarian kwa muda mrefu, IRC, ukitoa IMC, na UN Agencies hawa jamaa wanalipa sana labda niseme tu ukweli mimi French ndio imeniangusha hapa, otherwise hiyo ya chini ilikua yangu, ndio wakaniomba ni share hizi links kwenye network yngu ushahidi email...
  2. msumeno

    International Rescue Committee ( IRC) Jobs Urgent required

    namaanisha mtu asikwambie kwamba kuna midle man unatakiwa umptaie pesa ili upate job , usinipe mimi wala mtu yoyote pesa , labda niseme wazi IRC mishahara yao kwenye emergency kama hizi mizuri sana sana ,
  3. msumeno

    International Rescue Committee ( IRC) Jobs Urgent required

    Waungwana nimeruhusiwa na HR wa IRC ku share Positions hizi kwa wale wanataka kufanya nao kazi DR Congo kwenye Emergency ya Ebola. Angalizo: Hakuna Malipo na wala usini PM apply online , pia French is a MUST asante IRC DRC is prepositioning itself in response to several Ebola outbreaks...
  4. msumeno

    Umewahi kusikia simulizi ya nyoka kupaishwa kwenda angani kutokea baharini?

    nimeweka picha hapo hiyo oceanic tornado na wala sio nyoka
  5. msumeno

    Muungano ukivunjika

    Mkuu mbona umepanic, kwani kutoa maoni yake ya moyoni limekua kosa? sio lazima tukubaliane nae, na halazimishwi kukubaliana nasi, by the way, wanaweza ishi kwa visa na resident permits , na sijawahi ona makaburi yakafukuliwa watu wakitengane hata korea kusini na kasikazini walipotengana...
  6. msumeno

    Maswali na Majibu ya Mwezi wa Ramadhani

    Naam Maalim, na je kumkiss mkeo wakati wa kumuga kwenda kazini, yaani kumbusu kwenye shavu au paji la uso kama tufanyavyo wengi wetu kunafunguza swaumu? na kumkumbatia kimahaba bila kufanya tendo la ndo mchana kuna leta mushkir kwenye swaumu?
  7. msumeno

    Maswali na Majibu ya Mwezi wa Ramadhani

    Waaleikum salaam ukhti, asante sana Allah atufanyie wepesi sote Allahu ameen
  8. msumeno

    Nimeambiwa nitafariki baada ya miezi 4 kutokana na kansa ya kongosho (pancreatic cancer stage 4)

    Bado huwa naamini kwamba binadamu hamiliki uhai wa wa mwingine , naaamini Allah akitaka utapona tutakutana hapa Insha Allah
  9. msumeno

    The Bible Fraud & Secret in the bible...!!!

    Issa ( Yesu) hakupata kuoa, wala hakupata kuwa na watoto, na wala hakuuwawa, badli walifananishiwa mfano wake na alipaa mbinguni kwa Mola wake kwa baadhi ya tafsiri
  10. msumeno

    Panga top 5 yako ya maji ya kunywa ya chupa

    Ndanda Kimanjaro Rwenzori Uduzungwa Uhai
  11. msumeno

    Kongamano kubwa la wachawi kufanyika mwaka huu Tanzania

    Mkuu niweke kwenye list jirani yangu ananikera sana
  12. msumeno

    Nyumba Zinapangishwa

    Waou amazing , mimi nimependa location yake tu na hasa ule mnazi pale uwani, ( till when we have to tell you to always pics on adds? )
  13. msumeno

    Picha ya wasichana kwenye "Kongamano la wasioolewa"

    Nyie si mnasheriaya mke mmoja mwanaume mmoja , pambaneni tu
  14. msumeno

    Tafadhali naombeni msaada wa kutambua kitu hiki na matumizi yake

    Wanawake wa Huku wanvitu kama hivyo wanavaa kama Pad kwa ajili ya kuzuia dawasa si unajua huku chai hainywewi bila supu, sasa kuna wakati supu inazidi hata akitembea inamwagika , ndio anajihifadhi.. bythe way sio vizuri kupekua mikoba ya wanawake
  15. msumeno

    Wenyeji wangu Kuaga Maiti hotuba masaa sita?

    Mkuu wanatuchelewesha msosi
  16. msumeno

    Napenda kufahamu uhusiano uliopo kati ya Mnyamwezi na Mtusi ndani ya Tabora

    Point of correction: Mimi Ni Mnyamwezi wa Ussoke. na nimelelewa kienyeji kabisa kwa maana ya kukaa na babu yangu askari kea. kifupi Mnyamwezi ni Taifa na sio kabila. Zamani taifa hili lilitwa Unyamwezi , au Bara Unyamwezi , ndani ya Unyamwezi kuna , Wayubhi, Wagalaganza, wanyanyembe, wayobha...
  17. msumeno

    Waso asili na Kiswahili wakipenda sana kuliko sisi waswahili?

    Congo wajivunia sana Kiswahili , Kinshasa ukiwa mswahili wathaminiwa hasa, na utapata marafiki wengi tu. Uganda wakitamani lakini kinawagonga kweli weli na ukikiongea hukosi mwali. Wenzetu wakenya wanalijua hili na ukikutana na Mkenya Nje ya East Africa hata ona haya kuongea nawe kiswahili...
  18. msumeno

    Wenyeji wangu Kuaga Maiti hotuba masaa sita?

    Wanyankore balaa, wanaweka na MC Jeneza uwanjani jua kali au mvua inanyesha ndio wanaanza sasa kuwaga hotuba, wakistukia mwili kuanza kutema wanahamishia pembeni na umati, hotuba zinaendelea
  19. msumeno

    Wenyeji wangu Kuaga Maiti hotuba masaa sita?

    Tembea uone. By the way naheshimu sana mila za watu nawezka hili wazi kabisa. Ila kuna mengine da!! wenyeji wangu hapa nilipo ukialikwa kwenye msiba jiaandaee. Mwili unatolewa Mochwali na kupelekwa nyumbani kuangwa , huko sasa hotuba zinaanza kila mwanafamilia lazima aseme neno, majirani nao...
Top