Search results

  1. Petro E. Mselewa

    Tume Huru ya Uchaguzi: Kambi Rasmi ya Upinzani ilikuwa wapi muda wote kupeleka Muswada Binafsi bungeni kuhusu jambo hilo?

    Mkuu, Mbunge ana fursa ya kuwasilisha Mswada Bungeni. Yupi amefanya hivyo. Ndiyo hoja yangu
  2. Petro E. Mselewa

    Tume Huru ya Uchaguzi: Kambi Rasmi ya Upinzani ilikuwa wapi muda wote kupeleka Muswada Binafsi bungeni kuhusu jambo hilo?

    Kikatiba, kisheria na kikanuni Muswada binafsi unaruhusiwa kuwasilishwa Bungeni. Huu ni Muswada ambao huwasilishwa na Mbunge tofauti na ile miswada inayowasilishwa na Serikali ili kuwa sheria. Muswada huweza kuwa katika kutunga sheria mpya au kurekebisha zilizopo. Hata Katiba hurekebishwa na...
  3. Petro E. Mselewa

    Polisi Dar tusaidieni kuondoa wimbi la wezi mitaani kwetu, wananchi tunaumia

    Ili jamaa waje na kufanya doria usiku na mchana, watumieni ujumbe kuwa CHADEMA wanafanya mikutano ya nyumba kwa nyumba kwenye mitaa yenu. Watamiminika wa kutosha sana!
  4. Petro E. Mselewa

    Nakubaliana na Waziri Simbachawene na mtangazaji Maulid Kitenge kuwa Mwamposa ametukosea sana kama Taifa kwa kukimbia baada ya tukio kule Moshi

    Asubuhi ya leo (kwa mara ya kwanza), nilisikia taarifa ya kusikitisha ya vifo vya watu takribani 20 vilivyotokea kule Moshi, mkoani Kilimanjaro kwenye shughuli ya kukanyaga mafuta kwenye kongamano la kidini lililoandaliwa na kuratibiwa na Mtume Mwamposa almaarufu kama Bulldozer. Inasemekana kuwa...
  5. Petro E. Mselewa

    Kwanini Zitto alitumia nembo ya Bunge kuandika barua binafsi kwa Benki ya Dunia? Kwangu mimi huko ni kuhalalisha 'kushughulikiwa' na Bunge

    Kwa taarifa yako, Spika Ndugai naye amwinasa hoja yangu ya matumizi ya nembo ya Bunge.
  6. Petro E. Mselewa

    Kwanini Zitto alitumia nembo ya Bunge kuandika barua binafsi kwa Benki ya Dunia? Kwangu mimi huko ni kuhalalisha 'kushughulikiwa' na Bunge

    Kama mada ipi? Punguza kuropoka. Hapa hatuzungumzii practice ya sheria ambayo wewe hauijui, tunazungumzia siasa.
  7. Petro E. Mselewa

    Kwanini Zitto alitumia nembo ya Bunge kuandika barua binafsi kwa Benki ya Dunia? Kwangu mimi huko ni kuhalalisha 'kushughulikiwa' na Bunge

    Unaonekana kuwa hujaisoma barua husika. Umebaki kwenye kuhusu na kuhoji usichokijua. Isome kwanza halafu ndiyo uje na maswali yako.
Top