Search results

  1. afsa

    Kuondoka kwa Lugola kilio kwa bodaboda

    ni sahihi kabisa Lugola alidhibiti. unyanyasaji wa bodaboda na ajari zilipungua sana kwa sababu kukimbizana kwenye mataa na kwingineko kulipungua. Jpm naye amewasemea makundi yote Ila hajawahi kuwasemea bodaboda kwa kuwa anaamini kura zote za bodaboda zilienda ukawa 2015.
  2. afsa

    Prof. Palamagamba Kabudi has admitted on BBC FOCUS ON AFRICA that Azory Gwanda has “disappeared and died”

    wakati akikiri alisahau kuwa ataulizwa na aliyemteua ghafla akakana matamshi yake
  3. afsa

    Siri iliyofichwa kuhusu BIBLIA

    Write your reply...There's nothing in the Bible BUT God is There.
  4. afsa

    Ushauri, Maoni, Mapendekezo na Pongezi kwa Mkuu wa Mkoa wa Dar, Paul Makonda

    kumbe kuna mambo yanaendelea huko? inakuwaje. 2015 walipiga kura halafu mwaka huu wanakataliwa kupiga kura? mwakani wataruhusiwa kupiga kura pia?
  5. afsa

    Waliopo Mishamo na Katumba ni Wakimbizi au ni Raia wa Tanzania?

    imebidi nifuatilie hotuba ya jpm huko duuuh jamaa wamefuga majambazi serikali inashindwa nini kuwadhibiti hao wahuni wachache wanaochafua hao wahutu kama miongoni mwao wapo wema?
  6. afsa

    Yaliyojiri Kesi ya Ubunge wa Lissu: Serikali yamwekea mapingamizi. Yasema baadhi ya maombi yake hayakidhi matakwa ya kisheria...

    wanaendelea kumuua polepole Hawa mashetani yaani Risasi wameona hazitoshi?
  7. afsa

    Hii huruma ya ghafla kwa rais wetu imetoka wapi?

    Write your reply...ni uoga wa uchaguzi ameshaonja utamu wa ikulu hana Huruma huyo
  8. afsa

    Pesa za korosho zitalipwa kweli?

    wametupora kwa calculations
  9. afsa

    KOROSHO: Wamedanganya tena, mara hii Majaliwa

    wakulima tumeliwa
  10. afsa

    KOROSHO: Wamedanganya tena, mara hii Majaliwa

    tunaingia msimu mwingine wa korosho bila kulipwa pesa zangu za korosho, serikali imenizurumu kilo chache sana sina hata pesa ya kununulia sumu kwa kilimo cha msim huu na sasa tunajiandaa na uchaguzi wa serikali za mitaa
  11. afsa

    Chumba ambacho goli la mkono lilifungwa je hawa waliosaidia ili goli wapo wapi?

    Hii nchi ndio maana imewashinda, wana ushindi wa laana.
  12. afsa

    Pole sana Rais Mstaafu Jakaya Kikwete

    Ujinga huu, jpm amehujumiwa kwa lipi? Nani anaemkataza asitekeleze ilani?
  13. afsa

    Bashe: Walichokifanya Kinana, Makamba ni kumkosesha Magufuli uhalali kuwania urais 2020

    Nape amemtaja Magu kumtuma musiba kiaiana. Asante sana kututajia anaemtuma huyu kijana anayelipasua Taifa.
  14. afsa

    Kipilimba, Umekubali kuvuliwa nguo?

    Kwa hiyo musiba anatumwa na jiwe?
  15. afsa

    Magufuli anaandaliwa kukaa madarakani kwa muda mrefu zaidi

    Atatuletea vurugu huyu mwenye uchu wa madaraka wakati uwezo wa kuongoza hana
  16. afsa

    Hii barua ya Bunge kwa umma kuhusu matibabu ya Lissu. Vipi Bunge liseme halijui Lissu alipo?

    Jiwe na ccm wameshatuona watanzania mazombi
Top