Search results

  1. jjs2017

    Hivi ndivyo demu / ke anavyo liwa

    Hivi ndivyo demu / ke anavyo liwa?
  2. jjs2017

    NAMNA YA KUFUFUA MAPENZI YA ENZI HIZO

    Tukitaka mapenzi ya enzi za mama zetu ya rudi na hawa wanawake watupende na kuheshimu wanaume bila kujali ile zana ya 50_50 imewaathiri vipi, njia sahihi ni kwa wanaume wote kuadhimia kuto wapa wala kuwa honga ela hawa wa kina dada wasasa bila kujali wapo na matatizo gani.
  3. jjs2017

    Wanawake mnaowatega wanaume fueni nguo zenu za ndani na mzishone

    Habari za wakati huu.. Nawasilisha hivi nyinyi wanawake mnaowatega wanaume kwa kuwapanulia mapaja yenu na kuinama inama huku nakule ili mjiache wazi kwa lengo la kumnasa mwanaume . Nawaambia hivi mshone hizo nguo zenu za ndani na mjifunze kuzifua hasa hasa katikati na kwenye mapindo nadhani...
  4. jjs2017

    X-wangu ananitumia picha zake

    Habari za wakati huu wana jamvi.. kuna mwanamke nilisha wahi kudate nae na tukaachana miaka 7 ilopita kisa hakieleweki hadi sasa.. ila chakushangaza anatabia ya kunitumia picha zake naombeni kujua huyu dem anajilengesha au hajielewi.. Wataalamu wamambo na wasubiria hapa
  5. jjs2017

    Kwanini ipo hivi

    Naombeni kujuzwa hii a/c washa i haki au ni nini hiyo maana hiyo avatar niliyo iweka aio inavyo onekana ni kicomment?? Msaada tafadhali
  6. jjs2017

    Bar- med ( Muhudumu wa bar)

    Habari zenu wana jf ... Ana hitaji kuwa barmed kutokana na ugumu wa maisha anao pitia. Anaomba ushauri wenu na ni njia zipi atumie anapokuwa muhudumu kuepuka ku laghaiwa ..Napia anaomba kujua background za hii kazi na ni mbinu zipi atumie Nb; Lugha chafu haziruhusiwi..
  7. jjs2017

    Naombeni kujua je Mwanamke kutoa maziwa ni tatizo au ni kawaida

    Wakuu Habari za wakati huu Nina rafiki yangu wa kike mwenye umri wa miaka 26 ambae sio mjamzito wala haja wahi kabisa kushika mimba wala kuzaa mtoto .. cha kushangaza matiti yake yana toa maziwa kitu ambacho sijawahi kukiona hapo awali.. Naombeni kujua je hilo ni tatizo au ni kawaida kwa...
  8. jjs2017

    Msaada kuhusu madhara ya gundi ya viatu

    Habarini za wakati huu.. Mm ni fundi viatu aina ya culters (maasai shoes) kazi zetu zina tegemea matumizi makubwa sana ya gundi . Naombeni ushauri kwa anae jua madhara ya kiafya ya hii arufu ya gundi
  9. jjs2017

    Ushauri wa haraka

    Nimepata dharura ya kikazi nje ya kwenda nje ya mkoa niliopo... Nimepanga kushukia lodge nikae huko kwa muda wa siku zote nne maana mkoa ninao enda sina ndugu, jamaa na marafiki wa kawaida ila nina mwanamke ninae tarajia kumuoa hivi karibuni nae anaishi na mama yake kwa sasa. Nime mshirikisha...
  10. jjs2017

    Punguzo la Bei viatu vya kimasai

    Pata viatu original vya kimasai kwa Bei pouwa jumla 7800 na rejareja 9000 .. tupigie /WhatsApp 0756449454 kuweka oda yako mapema .. tupo Arusha mjini na mikoa yote tunatuma kwa uaminifu
  11. jjs2017

    Kumla mkeo makinikia/tigo Ni Ushoga

    Mwanaume yeyote anae mla mkeo makinikia/tigo Ni shoga ijulikane kwanzia Leo.. nimemaliza
  12. jjs2017

    Bongo movie Sasa wamezidi

    Nimeona nilete huu Uzi hapa kutokana na movie nlio kua naiangalia sijaielewa kabisa Ati movie imeigizwa maabusu Kuna ubao wa chaki .. he hili Ni kweli?
  13. jjs2017

    Viatu vya kimasai

    Habari za wakati huu Tunauza viatu vya kimasai jumla na rejareja.. Jumla 8500 Rejareja 10000 Tupo Arusha mjini Wasiliana nasi kwa no 0756449454 Au WhatsApp 0756449454 kuweka oda yako Sasa .. popote utafikishiwa na mikoani tunatuma kwa uaminifu mkubwa Sazi zetu nu za uhakika Nyote mnakaribishwa
Top