Search results

  1. kichwa kikubwa

    Aliyekuwa Waziri wa Mambo ya Ndani, Kangi Lugola adaiwa kuwa chini ya ulinzi

    Hata mi nilishajiulizaga hili. Sent using Jamii Forums mobile app
  2. kichwa kikubwa

    Tanzania yaweza kukosa Mkopo wa Dola Milioni 500 kutoka Benki ya Dunia

    Kila kitu "ninge". So, ni mawazo ya kufikirika. Sent using Jamii Forums mobile app
  3. kichwa kikubwa

    Kwa wale wanaotokea Tabora: Kwanini Tabora kuna vichaa na wehu wengi mjini na vijijini?

    Uovu mwingi wanautenda, kisha waliotendewa uovu uhamini kauli hii "Malipo ni hapa hapa duniani". Sent using Jamii Forums mobile app
  4. kichwa kikubwa

    Jameni Uchina imekua kama mwisho wa dunia, Armageddon, mji wa pili wafungwa kwa kirusi

    Na wanajeshi wenye fani ya udaktari washapelekwa maeneo ya tukio. Sent using Jamii Forums mobile app
  5. kichwa kikubwa

    Elimu ya darasani haifai kwani humpotezea mwanafunzi muda

    Sijakupata hata kidogo, Kwa maana hoja zako nyingi hazina maana wala uhalisia. Sent using Jamii Forums mobile app
  6. kichwa kikubwa

    Je, Mpanda Katavi panafaa kwa mtu kwenda kuanzia kutafuta maisha?

    Duh! Sent using Jamii Forums mobile app
  7. kichwa kikubwa

    News Alert: Katibu Mkuu Wizara ya Mambo ya Ndani aandika barua ya Kujiuzulu. Lugola na Andengenye wakalia kuti kavu, Rais Magufuli asema hawafai

    Jimboni kwa kangi (mwibara) kuna umaskini mkubwa, alafu nikawa namshangaa alivyokuwa akimsifia jiwe kama zuzu vile. Sent using Jamii Forums mobile app
  8. kichwa kikubwa

    Waziri Kigwangalla: Walishindwa kuniua wakati ule! Naingia vitani kwa silaha zote na vita ni asili yangu

    Mheshimiwa HK nahisi akili zimemluka, hajitambui na anahitaji msaada wa dharula wa kisaikolojia. Hajaweka wazi, sababu za kufuatiliwa kiasi hicho ni zipi? Kama ni uwaziri, kwa nini afuatiliwe yeye tu na si mawaziri wengine? Sent using Jamii Forums mobile app
  9. kichwa kikubwa

    Tanzania yatajwa kuwa miongoni mwa nchi 7 zinazotarajiwa kuwekewa vikwazo vya kuingia Marekani

    Upinzani maana yake nini? Unazungumzia upinzani ktk vyama vya siasa vya upinzani au upinzani ktk watu kiujumla? Sent using Jamii Forums mobile app
  10. kichwa kikubwa

    Tanzania yatajwa kuwa miongoni mwa nchi 7 zinazotarajiwa kuwekewa vikwazo vya kuingia Marekani

    Awabariki wazungu, alafu akulaani wewe mweusi? Sent using Jamii Forums mobile app
  11. kichwa kikubwa

    Tofauti ya mchumi na bahili

    So, kumbe jibu unalijua alafu unakuja kutuuliza tena. Sent using Jamii Forums mobile app
  12. kichwa kikubwa

    Tofauti ya mchumi na bahili

    Bahili Sent using Jamii Forums mobile app
  13. kichwa kikubwa

    Rukwa: Mwajiri achinjwa akidaiwa mshahara

    Umejuaje? Enhee! Tililika zaidi. Sent using Jamii Forums mobile app
  14. kichwa kikubwa

    Rukwa: Mwajiri achinjwa akidaiwa mshahara

    Bila shaka utakuwa mwanaume/mwanamke wa dar. Sent using Jamii Forums mobile app
  15. kichwa kikubwa

    Vodacom yaongoza kwa kutoza gharama kubwa za intaneti kwa wateja

    Vodacom ni mebeberu waliokubuhu. Sent using Jamii Forums mobile app
  16. kichwa kikubwa

    Tiketi zote za mabasi kukatwa kielektroniki kuanzia mwezi ujao

    Safi sana. Wapiga debe wakatafute kazi zingine kwa kuwa ni wasumbufu sana. Sent using Jamii Forums mobile app
  17. kichwa kikubwa

    Shule inawezaje kupata matokeo kama haya?

    Kwanza nikuulize zamani ni kuanzia miaka ipi? Pili, si kweli walikuwa hawasomi (Labda kama maana ya "kusoma" ndiyo siielewi), lakini mazingira ya usomaji ya sasa ni tofauti na ya zamani. Sent using Jamii Forums mobile app
  18. kichwa kikubwa

    Ukisoma Asia unarudi Bongo na stress tu

    Wanakuwa magaidi. Sent using Jamii Forums mobile app
  19. kichwa kikubwa

    Shule za Kiislam zinatia aibu kitaaluma, BAKWATA mnastahili kulaumiwa

    Kumbe unahitaji kuchambwa na si kuelimishwa? Ndiyo Elimu yako hiyo, siyo? Sawa mzee wa kulazimisha kueleweka hata kama hueleweki. Ngoja ni sign out isije ikawa nabishana na chizi flani. Sent using Jamii Forums mobile app
  20. kichwa kikubwa

    Shule za Kiislam zinatia aibu kitaaluma, BAKWATA mnastahili kulaumiwa

    Siwezi kukuelewa sababu hujafikia viwango vya kueleweka. Nitakuelewaje mtu usiyejuwa kuandika vizuri. Hiyo ndo elimu ya madrasa? Kajifunze kwanza mwandiko kisha urudi hapa jukwaani ili nije nikuelewe vizuri. Alright? Sent using Jamii Forums mobile app
Top