Search results

  1. B

    Polisi Tanzania wamkamata Profesa Lipumba

    Mchawi hujulikana. Si lazima avae kaniki au atembee uchi Sent using Jamii Forums mobile app
  2. B

    Msaada:- King'amuzi kipi kinaonesha ligi ya mabingwa ya CAF?

    Hahahaaaa Sent using Jamii Forums mobile app
  3. B

    Msaada:- King'amuzi kipi kinaonesha ligi ya mabingwa ya CAF?

    Huenda we ukawa mgonjwa zaidi Sent using Jamii Forums mobile app
  4. B

    CURRENTLY BBC

    Idhaa ya kiswahili wametangaza. Sijui upande wa lugha nyingine Sent using Jamii Forums mobile app
  5. B

    Msaada:- King'amuzi kipi kinaonesha ligi ya mabingwa ya CAF?

    Hata Mwadui kwani kamtoa jasho mtoto wa TFF anayedekezwa Sent using Jamii Forums mobile app
  6. B

    Laini yangu ya Tigo baada ya kuisajili kwa biometric imekuwa na maajabu!

    Binafsi nimesajili Voda na Halotel. Sikuulizwa hata kama ipo hewani. Nimewatajia no yangu. Nikawapa kitambulisho. Kwisha. Sent using Jamii Forums mobile app
  7. B

    Naomba kujuzwa kuhusu umiliki wa dizzim fm na dizzim tv

    Mahubiri hayo bado yapo kanisani kwenu!? Sent using Jamii Forums mobile app
  8. B

    Kumbe Lugola alicho sign ni Memorandum of Understanding (MOU) na sio Contract! Magufuli hajui kuwa MOU haina nguvu ya kisheria?

    Vyovyote umuonavyo,unapaswa kumuheshimu. Huu uhuru unaoupata JF wakutukana ipo siku utajuta. Na JF inajishushia heshima kwakuwaacha watu kama ninyi kumtukana raisi wa nchi Sent using Jamii Forums mobile app
  9. B

    Ikulu Dar: Rais Magufuli amemteua George Simbachawene kuwa Waziri wa Mambo ya Ndani, Mussa Zungu apewa Wizara ya Mazingira

    Kama cdm wasivyokuwa na mtu wa kushika uenyekiti tafauti na sultani Mbowe Sent using Jamii Forums mobile app
  10. B

    Nina plan ya kuja bongo ndugu zangu ila ningependa kujua hali ya usalama kwa sasa ikoje?

    Jifunze basi japo kuandika. Au ndio uandishi wa huko nje ulipo? Sent using Jamii Forums mobile app
  11. B

    Nchi 10 zenye technology bora ya makombora duniani

    Walokole bwana.... Atoe technology halafu amtegemee mmarekani kwa ulinzi!!!! Sent using Jamii Forums mobile app
  12. B

    Gazeti la msimbazi na matangazo ya freemason

    Simba wenyewe ndio imani yao,na hao wanaoyaleta ndio waganga wao. Vipi wawakatalie. Nao wakigoma kumpa Kagere hirizi itakuwaje? Sent using Jamii Forums mobile app
  13. B

    Mo Dewji akana kujiuzulu Uenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi ya Simba na Kubakia kuwa Mwekezaji

    Anajua anawamiliki ma mbumbumbu. Yupo salama.kila atakachosema wanaitikia tuu Sent using Jamii Forums mobile app
  14. B

    Kwanini Iran itapigwa mapema mno

    Na ukweli wale ni mayahudi zaidi kuliko kuwa waislamu Sent using Jamii Forums mobile app
  15. B

    Kwanini Iran itapigwa mapema mno

    Ndio yalikuwa mahubiri kanisani kwenu? Sent using Jamii Forums mobile app
  16. B

    Iran yakiri kuitungua "kimakosa" ndege ya Ukraine

    Wanastawi wakiwa chumba cha uangalizi maalum!!? Sent using Jamii Forums mobile app
  17. B

    Shule za Kiislam zinatia aibu kitaaluma, BAKWATA mnastahili kulaumiwa

    Taifa limefaidika nini na shule na wanafunzi wa msalaba kuwa kwenye kumi bora kwa wingi kila mwaka? Sent using Jamii Forums mobile app
  18. B

    Pentagon is ready to destroy Iran atomic bomb

    Atakuwa na viashiria vya mchezo wa wamarekani Sent using Jamii Forums mobile app
  19. B

    Iran yatishia kuzishambulia kwa makombora kambi za kijeshi za Marekani zilizopo Mashariki ya Kati

    Tayari mkuu. Jiandae kuona majibu ya mashoga wa marekani Sent using Jamii Forums mobile app
Top