Search results

  1. Old story

    AMBAO TULIACHWA NA MABEST FRIENDS BAADA YA KUWATONGOZA TUKUTANE HAPA

    Ukiwa kwenye urafiki na msichana au mvulana kwa muda mrefu huwa kuna hisia zinakuja za mapenzi. Ila shida huwa inaanza pale ukimwambia tu unampenda unakula na Ban kwa wale walio kutwa na hili tukutane hapa.
  2. Old story

    NI NANI ATAKAE ONGEZEWA ASHINDWE KUSEMA KWAMBA TUMEONGEZEWA

    Hivi ni vituko sana kwani hao wauza bidhaa hawatajua mshahara umeongezeka hawana ndugu wafanyakaz
Top