Search results

  1. Barn

    Vodacom Premier League: Yanga SC 0 Vs 1 Azam FC

    Yondani kawekwa bench kisa aliasist goal kwa kagera kapangwa *Allysonso* ndo kafunga kabisaaaaaa[emoji196][emoji196][emoji196] mnakwama wapiiiii[emoji23][emoji23][emoji23] Sent using Jamii Forums mobile app
  2. Barn

    Kocha wa Young Africans alia mchezo na Azam FC

    Zahera wa kizungu Sent using Jamii Forums mobile app
  3. Barn

    Anayejua dawa ya vidonda vya tumbo anisadiie

    Mkuu upo mbeya sehemu gani kuna ndugu yangu anasumbuliwa sana Sent using Jamii Forums mobile app
  4. Barn

    Jinsi nilivyojinasua na mtego wa Al Shabaab

    Nimetulia hapa na bumunda naendelea kusubiri chai Sent using Jamii Forums mobile app
  5. Barn

    Nimekataliwa kusajiliwa mpaka nilipe deni nililokopa Vodacom

    Sasa hapo hasara kwa nan Sent using Jamii Forums mobile app
  6. Barn

    Vodacom Premier League: Yanga SC 0 Vs 1 Azam FC

    Hawa Ndio wacheze halafu washinde hebu tuwe serious kidogo Sent using Jamii Forums mobile app
  7. Barn

    Vodacom Premier League: Yanga SC 0 Vs 1 Azam FC

    Timu haina mipango ya kueleweka dirisha dogo unasajili wachezaj 7 unaacha 6 halafu utegemee kushinda Sent using Jamii Forums mobile app
  8. Barn

    Naomba kujua gharama za kunyoosha meno

    Ndani ya mda gani yanakua yamenyooka mkuu? Sent using Jamii Forums mobile app
  9. Barn

    Mwanamke anaweza kupata mimba kwa kutumia pedi?

    Sasa hiyo pedi iliyapata wapi manii? Sent using Jamii Forums mobile app
  10. Barn

    Je, uliwahi achwa na mtarajiwa wako Mme/ Mke kimasihara?

    Niko zangu jkt 2014 hiyo kurudi Ana kibendi sijakaa sawa kaolewa baada ya mda kidgo samahani nyingiiii mm ndio sitaki hata kusikia. Hata hapa katuma meseji yake ndefuuu ngoja nisome Sent using Jamii Forums mobile app
  11. Barn

    Mwanza: Mume anyofoa sehemu za siri za mke wake kwa kisu na kuzipika

    Huu uji wa sembe Sent using Jamii Forums mobile app
  12. Barn

    Wanawake mjifunze kutoka kwa Meghan Markle, mpelekeshe mwanaume unavyojisikia

    Hawa viumbe labda uwakate miguu, mimba tu haitoshi Sent using Jamii Forums mobile app
  13. Barn

    Hivi Tanzania kuna watu wenye Autism?

    Wapo wengi mkuu Mimi nimesomea cognitive disorders so nimeshakutana nao wengi tu japo jamii kubwa haina awareness na hiki kitu Sent using Jamii Forums mobile app
  14. Barn

    Yanga rasmi yamtangaza mbelgiji luc Eymael kuwa kocha mkuu

    Na huyu je Sent using Jamii Forums mobile app
  15. Barn

    Diamond sasa ni kubadili mafanikio kuwa hela

    Kama nakupata mana niliona kiba Ana utajiri 4+ million dollars na mondi Ana 5+ million dollars sikuamini hata kidogo Sent using Jamii Forums mobile app
  16. Barn

    Ali Kiba, tunaoumia ni mashabiki zako, chamgamka acha mapozi

    Mimi shabiki wake ila hata siumii yeye akijisikia kutoa wimbo 2025 Mimi fresh tu nitasikiliza zilizopo[emoji1] Sent using Jamii Forums mobile app
  17. Barn

    Siku niliyomchakata huyu ombaomba na kubaki anasimulia kwa wenzake

    Huwez kuacha papuchi iliyojileta ipite akiwa "ke" tutapata tu mrejesho Sent using Jamii Forums mobile app
  18. Barn

    Siku niliyomchakata huyu ombaomba na kubaki anasimulia kwa wenzake

    Bora uwe "me" ukiwa "ke" na wewe atakuchakata Sent using Jamii Forums mobile app
  19. Barn

    Kariakoo Derby: Simba SC 2 - 2 Yanga SC | Mchezo wa Ligi Kuu Tanzania Bara - Uwanja wa Taifa Dar

    Wanajiona NIDA Sent using Jamii Forums mobile app
  20. Barn

    Kama umewahi kushuhudia live nguvu za giza pita hapa uweke ushuhuda wako

    Hii imewahi nitokea mkuu ilikua mkesha wa mwaka mpya usiku kama saa nane nimemsindikiza demu hadi kwao ile narudi ukapita mwanga mkali halafu wa moto kama jua wakati kulikua na giza totoro aisee zile mbio ingekua mashindano hata Hussein bolt ningemshinda Sent using Jamii Forums mobile app
Top