Search results

  1. Old story

    Rais Magufuli: Mtu akipotea, marufuku kuhusisha vyombo vya Dola, utakamatwa na utoe ushahidi

    Mwenzako akishikwa tako ni rahis kufurahi kuliko ukishikwa ww
  2. Old story

    Rais Magufuli: Mtu akipotea, marufuku kuhusisha vyombo vya Dola, utakamatwa na utoe ushahidi

    Mwenzako akishikwa tako ni rahis kufurahi kuliko ukishikwa ww
  3. Old story

    Kwa hizi takwimu, kuna umuhimu wa serikali kudhibiti kamali ili kuokoa vijana!

    Hamjui hii kitu ikikuingia dmuni unaweza uza hata demu wako upate hela ya kubet
  4. Old story

    Selfika na JF. Snap it. Show it

    Asa mtashuka mwnde wap Sent using Jamii Forums mobile app
  5. Old story

    Mama wa rafiki yangu ananitaka kimapenzi

    Duuuu ni htr Sent using Jamii Forums mobile app
  6. Old story

    Kwa wapenzi wa Korean Dramas, hii ni thread yako!

    Mwenye site za kupakua free korean movie naomba Sent using Jamii Forums mobile app
  7. Old story

    Kama umewahi kushuhudia live nguvu za giza pita hapa uweke ushuhuda wako

    Mliota mnamla dereva au Sent using Jamii Forums mobile app
  8. Old story

    Kama umewahi kushuhudia live nguvu za giza pita hapa uweke ushuhuda wako

    Duuu naokoka na ujambz naacha Sent using Jamii Forums mobile app
  9. Old story

    Kama umewahi kushuhudia live nguvu za giza pita hapa uweke ushuhuda wako

    Suala la kushikwa tako ni jingine Sent using Jamii Forums mobile app
  10. Old story

    Uzi maalum: Mrejesho,vikao vya mabaharia

    Haha kwamba miaka 30 kaumbiwa mwanaume so wanyama
  11. Old story

    Mchanganyiko bora wa juisi ya matunda ni upi?

    Parachichi, pasion, embe na nanasi ukimaliza uje unambie
  12. Old story

    Mchanganyiko bora wa juisi ya matunda ni upi?

    Parachichi, pasion, embe na nanasi ukimaliza uje unambie
  13. Old story

    Siku niliyolala na mke wa mtu

    Hahahhha haya bhna umetuweza wawaza mbali
  14. Old story

    Mimi na mke wangu mapenzi yetu ya kizungu waswahili wanaona wivu

    Wazee wetu ndo walianzisha swaga za mwanamke anapigwa na khanga ona asa wanachotufanyia asa hivi wanatuoshesha vyombo
  15. Old story

    Mimi na mke wangu mapenzi yetu ya kizungu waswahili wanaona wivu

    Unasemaje kihusu mwanamke ambae si mjamzito
  16. Old story

    Mkimbiaji kama huyu baadaye inakuja kuthibitika kuwa alikuwa anatumia dawa za kuongeza nguvu,itasikitisha sana

    Tanzania tumeshindwa hata kuwapa hayo madawa tuvumilie tu tuendelee kukimbiza mwenge
  17. Old story

    Kitu pekee kinachomfanya mwanamke asichepuke hiki hapa

    Kama bati linang'oka kulingana na kiasi cha upepo mwanamke ni nani asichepuke kulingana na aina ya mwanaume
  18. Old story

    Si kila mwanaume ni wakuwekewa limbwata, wengine wameaga kwao

    Hahaaaa unaweka limbwata kimbe baba mke au babu wa mmeo anakula unaanza lalamika wazee wa sikuhizi kumbe shida ni ww
Top