Search results

  1. bampami

    Umewahi sikia uchawi wewe, basi huu ndo uchawi wenyewe

    Mbeya huko unaambiwa kinyesi kilikuwa kinaanguka toka kwenye dari bila ya kuona mtu.
  2. bampami

    Dhana ya kumwagiwa maji siku Ya birthday ilianzia wapi?

    Kumekuwepo na tabia ya kumwagiana maji pindi mtu anapotimiza miaka kadhaa..Hii dhana ilianzishwa na nani, nani mwanzilishi? Nimepita mahali na kuona mtu aliyemwagiwa maji machafu eti kwa kusherehekea siku yake ya kuzaliwa, binafsi naona ni too much. (picha chini)[emoji116]
  3. bampami

    Tarehe Ya Leo

    Tarehe ya Leo Katika Picha.
  4. bampami

    SOMO:Wanawake Pia Wana Upungufu Wa Nguvu Za Kike Pia

    Mzunguko wa tendo zima la ndoa huwa umegawanyika katika nadharia kuu nne ambazo kwa lugha ya kiingreza huitwa excitement (kusisimka),plateu,orgasim (kilele) na resolution (kurudi katika hali ya kawaida).Hatua hizi siyo lengo letu kuzizungumzia kwenye post hii,tutaziona kwenye post inayokuja...
  5. bampami

    Rais Magufuli mtazame mtangazaji huyu hata ukurugenzi

    Natambua Juhudi zako za kuiletea maendeleo Tanzania Mheshimiwa Rais, Mwandishi huyu amekuwa katika kampeni kubwa sana ya kuipromote Dodoma. Kwa wale walioangalia Tibisisi* alikuwa na kipindi cha twendeni idodyoma.
  6. bampami

    Evely Salt Amepatwa Na Nini?

    Ni mda sasa Bibie Evelyn Salt amekuwa banned kutotumia jamiiforum ni yapata miezi sasa. Kwani kafanya kosa gani mpaka apewe bann ya mda mrefu kiasi hiki?! Tukumbuke Evelyn Salt ni moja kati ya watu wakongwe sana humu jamvini nikiwepo nami pia. Toka 2009/10-12 tumekuwa humu, ni mcheshi sana...
  7. bampami

    Kwenu Wadada, Ujumbe Huu Uwafikie

    Acheni kutupa Sex, Kabla hatujawaoa. Sisi hatupendi hii tabia ila inatubidi tu. Kwa niaba ya @bmp
  8. bampami

    Hii Lugha Bora Ingerasimishwa Kwa Kiswahili Tu[emoji28]

    [emoji3516]Kichwa chajieleza
  9. bampami

    Mlingano Wa Hizi Picha Ni Utata Mtupu[emoji1787]

    Kwa Sisi Tuliotoka Vijijini Hapa Tumepigwa Changa La Macho. Labda Nyie Wa Huko Dar. [PICHA INAJIELEZA] [emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]
  10. bampami

    Kutoka Kona Ya Mpiga Picha Wetu

    Baada ya kusoma hili pandiko, natamani sana turejee kwenye dini za ma-ancestors wetu.
  11. bampami

    SWALI LA KIZUSHI KWENU

    Wasichana watatu walikuwa wanaoga katika bafu moja wakiwa uchi, ghafla mvulana mmoja akatokea. Msichana wa kwanza akaficha matiti yake Msichana wa pili akaficha uchi wake Msichana wa tatu akaficha uso wake. Je, ninani kati ya hao wasichana alitumia hekima?
  12. bampami

    Nimecheka Sana Leo.

    Haki kuna watanzania wanamajibu aisee...
  13. bampami

    MSAADA: Kwanini Tunakatwa Development Levy na Kodi kwa wakati mmoja?

    Naomba kujua kwenye payslip yangu, Nakatwa Development Levy, Wokers compensation, pamoja na kodi. Naomba kujua. Nini tofauti ya hiyo development levy na hiyo kodi? Ahsanteni.
  14. bampami

    Plot4Sale Nauza Mashamba yangu yapatayo hekari 6 "Chalinze kwa mboga"

    Wadau! Kama kichwa kilivyojieleza hapo juu, Nina hekari 6 zipo chalinze barabara ya kwenda moshi, unashukia kituo cha mboga, kutoka barabara kuu ni mwendo wa dakika 8-10 kwa bodaboda, kipo jirani na kiwanda cha matunda cha sayona(kama sikosei) Bei:1100,000 kwa hekari Eneo ni tambalale, na ni...
  15. bampami

    Yuko wapi kipenzi cha watanzania Edward Lowassa. Sijamwona msibani

    Igweee, Poleni na msiba watanzania wenzangu!! Baba yetu na aliyekuwa waziri mkuu wa awamu ya nne na mgombea kipenzi cha watanzania Mh. Edward lowassa ambaye kila shughuli za misiba na shughuli za furaha amekuwa yupo mbele kwa mbele kuhuzunika na wanaohuzunika na kufurahi na...
  16. bampami

    Mwenye kujua Yard inayouza Gari Hii Tafadhari

    Habari zenu, Naomba kama kuna mtu anajua wanapouza gari aina hii. Ni kwa ajili ya kubebea mzigo maswafa marefu kama 600kms hivi. Pia waweza nishauri brandi ipi ni nzuri mfano Toyota, TATA, au Mitsubishi. Ahsanteni
  17. bampami

    Serikali tunaomba mruhusu uhamisho wa watumishi

    Wa[emoji1241]wenzangu, Kwa sisi watumishi wa serikali, tumekuwa tukisubiri ruhusa ya uhamisho wa watumishi bila mafanikio, kiukweli kukaa mbali na familia ni jaribu lingine katika maisha, kwani: 1.Gharama za maisha zinakuwa juu kutokana na matumizi kuongezeka. 2.Mkikaa mbali kuna uwezekano...
  18. bampami

    Nikija Kuwa Mkubwa Nataka Niwe Kama Godbless J Lema

    Don't confuse the lenght of a relationship with the Strength of a relationship. "Godbless Lema" Jamani kwa wale wenye wake zao halali, TUWAPENDE WAKE ZENU JAMANI HAWA NDIO MARAFIKI ZENUU WANAOWAJUA NJE NDANI, HAO NDO THE BEST FRIEND EVER IN YOUR LIFE. MSIWAKWAZE. Sent using Jamii Forums...
  19. bampami

    AFYA: UNDANI WA SWALA LA MWANAUME KUSIMAMISHA UUME WAKATI WA ASUBUHI

    Jina sahihi la hali hii ni Nocturnal Penile Tumescence (NPT).Ni hali inayotokea karibia kwa kila mwanamme hasa vijana.Watu wengi huamini hutokana na kusisimka au kupanda kwa hisia za kufanya mapenzi jambo ambalo siyo sahihi sana kila muda. SABABU ZAKE Kuna sababu nyingi zinazopelekea kutokea...
  20. bampami

    "Natafuta Namna kukuadhibu" Hii Kauli Hii

    Kama kichwa kijielezavyo, Hii kauli ilitolewa juzi juzi na mmoja wa kiongozi wa muhimili mkubwa sana katika nchi... Kikwetu ukisema kauli hii ni kauli ya sayansi nyingine kabisa, ni kauli ammbayo anayeambiwa asipoomba msamaha kuna lolote la kumdhuru laweza mtokea, kisayansi yetu hii ni kauli...
Top