Search results

  1. Royal Son

    Brand new LG V20 64GB for sale

    LG V20 Brand New 4G LTE Screen size Inches 5.7 Upgradable to Android 9 Ram 4GB Processor Qualcomm Snapdragon 820 Internal Storage 64GB Battery 3200 mAh removable Supporting Wireless Charger Fingerpring Location Arusha 0712350159 Sent using Jamii Forums mobile app
  2. Royal Son

    Simu Mpya Full Box

    Lg V20 Brand New Full Box Android 8 Ram 4 Gb Internal Storage 64Gb Main Camera Dual Camera 16 and 8 Mega Pixel Fingerprint Location Arusha 0712350159 Sent using Jamii Forums mobile app
  3. Royal Son

    Nauza simu mpya

    Brand new Ram 4 Gb Internal 64Gb 16 Mega Pixel Dual selfie Camera 5 Mega With Finger Print Tsh 295,000 0712350159 Arusha Sent using Jamii Forums mobile app
  4. Royal Son

    Mabaharia mniombee nimetuma nauli

    Nimetuma nauli wakuu mniombee baharia mtiifu
  5. Royal Son

    RB au kesi huchukua kiasi gani kuisha muda wake?

    Habari wakuu, Hapa ndiyo sehemu yangu ya kupata maarifa. Naomba kuuliza RB huchukua muda gani kufika ukomo wake? Pia, kesi mahakamani huchukua muda gani kufutwa endapo mtuhumiwa hakuonekana mahakamani au kakimbia? Asanteni.
  6. Royal Son

    Naomba kujua Billing Zip Code ya Tanzania

    Habari wakubwa Naomba kujua Billing zip code ya Tanzania nataka kufanya manunuzi Online sasa wanataka hiyo nimejaribu 00000 imekataa, nimejaribu pia 23100 imekataa. Wakuu msaada.
  7. Royal Son

    Maziwa Fresh yasiyochemshwa yana madhara?

    Habari wakubwa, Naomba kuuliza hivi ukinywa maziwa fresh yasiyochemshwa kuna faida au madhara yoyote wakuu sababu nayapenda sana maziwa mabichi.
  8. Royal Son

    Misemo ya nyimbo zetu

    Kuna misemo mizurii ipo na pia ipo mibaya mimi naanza na mizuri Mrisho Mpoto-Waliopo hatuwataki na wanaotaka tuwape hatuwaamini Mwana FA -usipende amani wakati wa vita Fid Q- Ukweli hauna Miguu lakini Uongo una mabawa Malizia zingine .... Sent using Jamii Forums mobile app
  9. Royal Son

    Je, Serikali ikikunyang'anya uraia unaenda kuwa raia wa wapi?

    Habari ya asubuhi Hivi Serikali ikikunyanganya uraia unaenda wapi au unakuwa raia wa wapi? Je, huko unakokwenda utatumia pasi gani ya kusafiria? Asante
  10. Royal Son

    Uzinduzi wa kiwanda changu

    Kama kichwa kinavyojielezea nahitaji Mh. Mzito kabisa aje kwenye uzinduzi wa kiwanda changu
  11. Royal Son

    Kupima ugonjwa usiokuwa na tiba ni kujipa stress

    Sometime huwa nawaza unaenda kupima ugonjwa usiokuwa na tiba ni kujipa stress tuu buree Ila Wazungu Mungu anawaona
  12. Royal Son

    Swali juu ya suruali za kike

    Kama kichwa cha habari kinavyonena hivi hizi suruali za kike ile zipu pale mbele kazi ya nini zaidi naomba tu kufahamu
  13. Royal Son

    Kwa anayehitaji mwalimu wa sarakasi jijini Arusha

    Kama unatamani kujifunza sarakasi Mimi Mwalimu nipo Arusha Nina fundisha kwa wenye Umri wowote Umbo la aina yoyote mpaka jinsia yoyte Kama upo tayari nitafute hapa 0712350159
  14. Royal Son

    Kuwa mwenyewe tabu sana, bora kuoa tu!

    Kama kichwa kinavyoeleza hapo juu, yaani unakaa gheto unapika mwenyewe unakula mwenyewe unalala mwenyewe unatandika kitanda mwenye aisee hapana. Bora kuoa tuuu
  15. Royal Son

    Natafuta kazi ya udereva

    Wazima Huku Nina Miaka 26 Jinsia ni Mme nincheti cha Form 4 mimi ni dereva mzoefu nina uzoefu wa miaka 6 na pia nina uzoefu wa safari ndefu madaraja ya Leseni yangu ni haya A,B,D na E napia nimesoma Tour Guide na nina Basic Certificate in Eletronics Maintenance Nipo tayari kufanya kazi...
  16. Royal Son

    Lenovo N21 Chrome Book

    Hii sio PC inakaa na Charge 9 Hours Ipo katika hali nzuri sana uki update Inakuwa Android Location ni Arusha 0712 350 159
  17. Royal Son

    Cheka kidogo uongeze siku

    *Dogo kanitumia meseji akiwa shule "Baba naomba unitumie 100,000 ya pckt mny" nikamuuliza "pckt mny ndio nini?” Anajibu ni kifupi cha "pocket money" Baadaye nikamtumia 10,000, akaniuliza hiyo hela ni ya nini? Nikamwambia ni kifupi cha 100,000.* _*Na hii ni mpaka afunge shule*_ _Mambo ya...
  18. Royal Son

    The worst Mobile network in Tz

    Tigo hawa jamaa hakuna mtandao Hapa yaani net inasumbua haifiki hata 1 Mb per second halafu unampigia mhudumu anakujibu kwa nyodo shenzi Kabisa
  19. Royal Son

    NAOMBA MSAADA WA LINK YA KU DOWNLOAD ADOBE PHOTOSHOP

    Nina shida nayo naomba msaada wakubwa asante
  20. Royal Son

    NATAKA KUFUNGUA WORK SHOP YA ELETRONICS

    Ninamaliza chuo mwaka huu Ninataka kujiajiri naomba ushauri Na maoni ninataka mpaka mwezi wa sita niwe tayari ninayo
Top