Search results

  1. lolypop

    Airtel mna nini lakini? Mbona huduma zenu zipo down sana kiasi mnasababisha usumbufu mkubwa

    Airtel mna nini lakini? Mbona huduma zenu zipo down sana kiasi mnasababisha usumbufu mkubwa. Naomba nitoe dukuduku langu na kama kuna muhusika hapa anisaidie. Tumefanya muamala Ijumaa asubuhi saa 12 (20/12/2019) kutoa pesa Airtel kwenda Vodacom ajabu pesa imekwama hewani haijafika kwa mlengwa...
  2. lolypop

    Mshana embu kuja hapa

    Leo oct 27 usiku mnampango gani wachawi. Maana naona wachawi wa USA wanacelebrate embu utujuze kuna nini? Na hii "2731" namba maana yake nini? Rakim
  3. lolypop

    Nifanyaje mtu anaponitukana kwenye simu?

    Wakuu msaada kuna mtu ananitukana kwenye simu na kosa silijui, nataka kumuadabisha
  4. lolypop

    Doctors nisaidieni ushauri

    Brothers n' Sisters! Lolypop napata maumivu makali upande wa kulia chini kidogo ya mbavu, ambayo yanakwenda mpaka mgongoni. Hali hii hunitokea baada ya kula kama nimekaa muda mrefu bila kula. Je ni vidonda vya tumbo au ini linahitilafu?
  5. lolypop

    Hii ya dar es slaam imekaaje

    Nimeshangaa stand kubwa ya magari ya kwenda mkoani jiji la Dar kukosa sehemu ya watu kukaa kiasi cha abiria kungoja usafiri huku wamesimama.
  6. lolypop

    Hii fashion inatrend

    Hapa dully sykes naye katupia cha kwake Uwoya naye Katika ulimwengu wa roho hii ina maana kubwa sana
  7. lolypop

    Naomba kumfahamu Obama, the former US president

    Wapendwa wanajf naomba kumfahamu Obama. Wazazi wake(mama&baba) Aliondoka vipi kenya kwenda kuishi USA Historia yake ya safari ya mafanikio
  8. lolypop

    Zari alijishusha sana kutoka na Diamond

    HUYU DADA ALIJISHUSHA SANA KUTOKA NA DIAMOND
  9. lolypop

    Rwandan boys

    NI MUDA MUAFAKA SASA KWA WADADA WABONGO KWENDA RWANDA , MUACHANE NA HAWA MAKANJANJA WA BONGO
  10. lolypop

    Nisaidieni kumwelewa huyu boss

    Hakika sijawi kumuelewa sijui ni nani anamshauri
  11. lolypop

    Miaka 23

    By Tricod skills
  12. lolypop

    Shida ya maji jiji la Tanga

    Yapata siku ya tatu leo bomba hazitoi maji. Tunaomba mamlaka husika watatue hili tatizo kwani dada zetu na akina mama wanapata tabu yakwenda mbali kutafuta maji. Tukiachana na hilo wenye watoto wadogo na wanao wauguza wagonjwa majumbani ndo kabisa hawawezi ishi bila maji. Bili za maji...
  13. lolypop

    Ahadi za mahusiano: Usitoe ahadi kama hutamuoa/kuolewa nae

    Habari zenu wadau, Leo ninapenda kuzungumza kuhusu kupeana ahadi wakati tunapokuwa kwenye mahusiano. Utasikia ooh! baby nitakuoa, mwingine utamsikia akisema wewe ni mwanaume/ mwanamke wa maisha yangu sitakuacha. Jamani kama huna mpango wa kuishi au kufunga ndoa na mpenzi uliyenaye usimpe...
  14. lolypop

    Vipi kuhusu ajira za REDCROSS

    wadau vipi kuhusu ajira za redcross kuna yeyote aliyeitwa kwenye interview?
  15. lolypop

    Jamii vacancy: Marketing & PR coordinator

    Habari mda huu wanajamvi. Dakika 55 zilizopita nimepigiwa simu ya kuitwa kwenye interview ya jamii media itakayofanyika tarehe 1, march ofisi za jamii media mikocheni. Dhumuni la kuandika uzi huu ni kuomba mchango wa nauli kwa wanajf wenzangu. Mim nipo huku babati nauli ya kutoka manyara to Dar...
  16. lolypop

    Immo ring (Pete ya bahati)

    Wadau mwenye uelewa kuhusu immo ring(au pete za mammlaka/bahati) naomba anielekeze. 1. Faida 2.Hasara Karibuni.
  17. lolypop

    VIDEO:- Msaada wa video ya lupela

    wadau naomba mwenye video ya kiba lupela anitumie hata kwa whatsup au apost hapa hapa jf msaada wajameni
  18. lolypop

    Ni kweli makundi ya damu hubadilika?

    Wanajamii forum wenzangu naomba mnisaidie nipate kuelewa juu ya blood groups, kwamba. (1) Mtoto anaweza kufanana blood group na wazazi wake au mtoto huzaliwa na group lake la damu tofauti na wazazi wake. (2) Je blood group hubadilika? Nauliza hili swali kwa sababu yupo sister mmoja ni...
  19. lolypop

    Mjadala: Mume akitaka kuondoka nyumbani, ni lazima aombe ruhusa au kutoa taarifa kwa mkewe?

    Wapendwa wababa, wamama, vijana wa kike na wa kiume, mliyooa na kuolewa na wenye familia. Naomba tujadili juu ya suala hili; ya kwamba mwanaume akitaka kuondoka nyumbani anatakiwa kuomba Ruhusa kwa mkewe au kutoa taarifa? Mfano:-KUOMBA RUHUSA-mume anamwambia mkewe "mama preta naomba niende...
  20. lolypop

    Mchango:

    Habari zenu wadau! Naomba kwa yeyote mwenye Moyo wa huruma, anichangie mtaji wa Tsh. laki moja tu nianzishe mradi wa kuku za kienyeji. Ni mwaka wa tatu sasa nahangaika kazi bila mafanikio na mwaka wa nne ndo huo unaingia. hiyo laki moja nitajenga kibanda cha size ya bati mbili kwa sh. 75000 na...
Top