Search results

  1. boniuso

    CCM MP has said that ATCL air hostesses are not attractive

    tunaomba picha ya huyo mbunge!!!
  2. boniuso

    Wengi hawatakwambia hii siri kutokana na ukweli ufuatao kuhusu utajiri wa pesa na mali

    Kama unakuwa unafatiliwa kila mahara niaje uje huku utoe siri zao, mbona unatuona sisi wavivu kufikiri sana. Kifupi we ni mpigaji na unataka tukufate ujifanye refarii wetu. NOTE SINA IMANI NA WEWE Aisee pesa IPO ila duuh usiombe uingie huku hakuna mlango wa kutokea na utakuwa traced...
  3. boniuso

    Kitu gani ukikisahau mahali lazima ukirudie?

    Umeona eeee, me nikisahau saa huwa naona mkono kama watak dondoka, afu naona hazij click
  4. boniuso

    Kitu gani ukikisahau mahali lazima ukirudie?

    Saaa bro, huwa sisahau kabisa
  5. boniuso

    Si vibaya ' tukishea ' Elimu hii pamoja ili Siku zingine Teja ' akichomoa Betri ' tusiipe Hasara Tanzania yetu.

    Pale msanvu watu walibiringita lakin wap, katazame hata video tu kam hukupata nafasi. Ila naunga mkono
  6. boniuso

    Camouflagers na informers

    Ndio, maelezo yanatosheleza
  7. boniuso

    Hivi kuna siku jiji la Dodoma(makao makuu TZ) litakuwa bora kuliko majiji yaliyotangulia kama Mbeya, Dsm, Arusha, Tanga na Mwanza.?

    Nimekaa majiji yote, nnachoona wengi wanazungumzia hisia na mitazamo yao tuu. Mfano mtu kakazana bandari hata mtwara mbona ipo jaman. Ukweli nikuwa mzizima itabak kuwa mji mkubwasana tz, dodoma utakuwa mji mzuri na washughuli za kiserikali dodma ni itabaki mzuri kwakuw serikali umeweka mkono...
  8. boniuso

    Camouflagers na informers

    Pia watu hao hutumia mada kamahiz kuchokonoa na kujua jamii inawatu wa ainagan na uelewa Wao. Soma katikati ya mstari upya uelewe. Mi nimemaliza ahsanten
  9. boniuso

    Nguvu ya ajabu ya akili

    Kwanin hujaamua kutusaidia jins Ya kuifanya meditation yake, wengine tupo mbali sana na hao buhda
  10. boniuso

    TBC MPYA: Ushauri, Maoni na Mapendekezo ya ubora wa vipindi (Television Content)

    Daaa nyie hatakuwashaur hatujui wapi pa kuanzia......... Labda kwanza mungeibadir iyo T iwe Ccm Broadcasting Television CBT. Kifupi mnatuboa saana mpka kutoa ushaur tunaona uvivu
  11. boniuso

    Kamwe usimwamini mwanamke!.

    Kuna jamaa kambaka mtoto wake wa kumzaa, mweny umri wa miak mi 3 tuu!!!!!
  12. boniuso

    Epuka kufanya mambo yasiyokuwa ya msingi

    Umenena vema sana [emoji122], ila nikuulize swali dogo tu "ni siku zipi kwako ambazo unazithamin au ni siku special za kuzienzi"?? Maana kwa maoni yako unatak kilasiku ziwe sawa yan flaaati
  13. boniuso

    Kumfikisha kileleni mke (Wife) kila siku HAIWEZEKANI; labda mara moja moja lakini siyo kila siku NEVER

    Sasa hisia zitatoka wap ikiwa unadaiwa madem kibao!!! Jamaa kaongea ukweli japo kagusa mpk vitu minor sana. KIFUPI ILI MWANAMKE AFIKE KILELEN NI LAZIMA AWE KTK AFYA BORA YA AKILI HASA SAIKOLOJIA YAKE, ndioman hayo yote jamaa kasema lazim yaseto Sent using Jamii Forums mobile app
  14. boniuso

    Post a word starting with the last letter of the previous word

    Speech impairment, cognitive impairment and visual disability..... Sent using Jamii Forums mobile app
  15. boniuso

    Post a word starting with the last letter of the previous word

    Everything can be possible but in box me [emoji23] Sent using Jamii Forums mobile app
  16. boniuso

    Post a word starting with the last letter of the previous word

    Hearing impairment is not a disease. Sent using Jamii Forums mobile app
  17. boniuso

    Post a word starting with the last letter of the previous word

    Yesus Sent using Jamii Forums mobile app
  18. boniuso

    Post a word starting with the last letter of the previous word

    Equinoxes Sent using Jamii Forums mobile app
  19. boniuso

    Post a word starting with the last letter of the previous word

    Hemisphere Sent using Jamii Forums mobile app
Top