Search results

  1. mistari4G

    Nilikuwa siamini kama mtu anaweza park gari kwa kukosa mafuta, yamenikuta!

    Kitu kikubwa ni kuhakikisha mizunguko inakua na tija na pia kila ukitoka usisahau kuongeza Mazoea ya kutembea na taa ni shida sana Kuna aina mbili za watumiaji 1 full tank ikipungua kidogo anaongeza 2 nalijua gari langu,taa inawaka toka juzi lkn anatoka posta mpk kibamba
  2. mistari4G

    Joshua kama mwakinyo tuu

    Oooh Kumbe point zingine zinakuja kwa kukimbikimbia Mi nlichoona ni kujua upungufu uko wapi then unacheza kulingana na mpinzani wako Ruiz hajalalamika AJ kubebwa,anajua wapi palimbana Hakujiaanda na ujanja aliokutana nao Ajipange upya
  3. mistari4G

    Joshua kama mwakinyo tuu

    Kama umedhani physic ya Joshua ilitosha hata Bruno kwa Tyson asingekalishwa Huwezi kumsema Ruiz ni kibonge, jamaa ni mzuri sana na pia unaodhani ni wakali wataumia Joshua ni professional na sisi n mashabiki Endapo game ya kwanza angecheza hv asingeharibu rekodi Bado sijaona bondia 1 ambaye...
  4. mistari4G

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Azarel, Sijui tumweke kwenye kundi la Ustadh au mganga wa kienyeji?
  5. mistari4G

    Jinsi ya kuroot simu za android

    Nipe msaada imefika 97% System auto purify Inahitaji ku download file lenye 3.5mb Nikijaribu kupakua inagoma
  6. mistari4G

    Hatimaye bondia kutoka Ufilipino avalishwa gloves zenye rangi ya bendera ya Tanzania ya jiwe Tanzania ya viwanda

    Kuna mda kinyo alipigwa kama 15 akiwa kwenye kamba Msomaji sijui ni ded wa wapi?
  7. mistari4G

    Hatimaye bondia kutoka Ufilipino avalishwa gloves zenye rangi ya bendera ya Tanzania ya jiwe Tanzania ya viwanda

    Tumekataza kuongea na vyombo vya nje Au huelewi ule konzi? [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
  8. mistari4G

    Dk Bashiru: Vyama vya upinzani vitakufa kimoja baada ya kingine

    Dr ameongea maneno ya kiubaguzi Hazingatii haki ya upinzani Hawajaweza na hawataweza hata siku 1 kuwashinda wananchi Wameonyesha ujasiri wa roho mbaya na ulafi wa madaraka Hakuna mamna njema ya kuongoza isipokua hila Matamshi yake ni hatari kwa ustawi na usalama wa taifa Si kazi ya chama tawala...
  9. mistari4G

    Kwa yanayofanyika CHADEMA ni heri katiba ya nchi ibadilishwe Magufuli atawale mpaka achoke mwenyewe

    ''Mimi nina elements za mageuzi'' ''Wapinzani mnamlalamikia magufuli kuhusu katiba na hyo katiba inampa magufuli uwezo wa kuyatenda hayo'' Ulianza kujinadi kuhusu elements Ila flow yako inaonesha ni kada % wa tawala Kichwa cha uzi kimebeba shinikizo watu wamuelewe umpendaye
  10. mistari4G

    Viongozi wa awamu ya tano wengi wajiandae kufungwa maisha

    Ja.ani eeeeh Hao wasaidizi kila siku watupiwe zigo la mavi wao tuu? Mbona kama shida iko kwa mchagua wasaidizi,ye asiyaone yote hayo? Kama ni wehu unaanzia kuchagua kisichokufaa mwenyewe,swala la wasaidizi mpk matamko wanatoa wao jamani? Dah..!?
  11. mistari4G

    Askofu Bagonza: Wanaodhani wana furaha hawana furaha. Wapinzani hawana furaha, wapinzani wa wapinzani hawana furaha

    PhD yake sijui nimkumbuke 8 kasoro Ile ya korosho hajaitendea lolote na ina laana Utendaji labda alikua nao Sokoine nao pia tunapata story maana habari hazikutapakaa sana
  12. mistari4G

    NIDA wanapataje hela za kutoa gawio kwa serikali?

    Utasikia na trafiki wanatakiwa kuleta gawio
  13. mistari4G

    Nitamshauri Rais Mh Dkt Magufuli ajiuzulu/aachie ngazi

    Hatuhitaji mtu,tunahitaji taasisi zitakazofanya kazi kwa misingi yake Hatuhitaji mtu atakayeonesha maamuzi yake ni makubwa zaidi ya mihimili ya taifa Utawala huo ni wa enzi hizo
  14. mistari4G

    Uchaguzi 2019 Baada ya wapinzani kususia uchaguzi wa serikali za mitaa 2019, aibu waliyoipata CCM hawataisahau

    Hv mnajua ni kiasi gani mmewaudhi polith Watatest wapi binduki thao na virungu?
  15. mistari4G

    Mambo ya kuzingatia unapokutana na nyoka

    Ana wowowo nimtazame?
  16. mistari4G

    Ukiona kila mnapomaliza anaenda kunawa/kuoga, huyo ni baharia wa nchi kavu

    Kama ni khamsa Ntanawa mara khamsa La sivyo ntakereka
  17. mistari4G

    Garama za kutoa na kutuma pesa mitandaoni ni kubwa sana. Kutoa laki 4 kwenye ATM ni TZS 1,000, M-PESA TZS 7,000.

    Nilienda bank nikijua nimeibiwa Jamaa alicheck akasema ndugu una miamala ya kufa mtu Sigusi tena
Top