Search results

  1. Timo builders

    Mkurugenzi TBA unakwama wapi?Unashindwa swali dogo kama hili?

    Hali ya majengo yetu ni mbaya Tunatoa ushauri bure
  2. Timo builders

    Karibu ujenge nyumba ya ndoto yako kwa bei nafuu

    Jenga na ishi kisasa tunachora ramani za majengo kwa bei nafuu. WhatsApp no.0673586009
  3. Timo builders

    Ushauri wa ujenz kwa mvua zinazoendelea nchini

    Timo builders tunatoa ushauri wa kitaalam kuusu ujenzi bure. Piga simu 0673586009 WhatsApp no.0673586009
  4. Timo builders

    Karibu ujenge nyumba ya ndoto yako kwa bei nafuu

    Kwa ramani nzuri na nafuu za ujenzi. Timo builders ndo kimbilio. WhatsApp no.0673586009
  5. Timo builders

    Fundi Ujenzi anahitajika

    Mkuu maxmum ili ipendeze nyumba sitting room ningeweka 6*5m Na iyo nyingne ningefanya vyumba vyote vianzie 3*3m Maana naona unabana vyumba unapanua Sana sitting room Nitafute mkuu 0673586009 Timo Builders Nkudesgnie kitu kizur mkuu
  6. Timo builders

    Mjadala: Gharama na njia nafuu za kujenga nyumba ya kuishi Tanzania

    Jenga nyumba imara na Bora kwa Bei nafuu Tunachora ramani za majengo na kuandaa gharama za ujenz kwa Bei nafuu WhatsApp no. 0673586009
  7. Timo builders

    Mjadala: Gharama na njia nafuu za kujenga nyumba ya kuishi Tanzania

    Inategemea na unaitaj jengo la namna gan mkuu
  8. Timo builders

    Mjadala: Gharama na njia nafuu za kujenga nyumba ya kuishi Tanzania

    Ukitumia angle ya 35 Utatumia bati 80 Na mbao 190 Ukitumia angle 45 bat 110 na mbao 240 Hizi ndo hesabu za haraka kiongoz
  9. Timo builders

    Mjadala: Gharama na njia nafuu za kujenga nyumba ya kuishi Tanzania

    Hapo kiongoz inategemea unaezeka kwa mtindo gan either flat roof (eg hidden roof) au pitched roof na hapa ukisema unaitaj bat liende juu Sana yaan (45°) au kawaida(30-35°) naweza kupa jubu sahii kiongoz
  10. Timo builders

    Kutana na fundi mahiri wa ujenzi wa nyumba

    Mkuu ukiitaj raman naweza kudesgnia ka iyo WhatsApp number 0673586009
  11. Timo builders

    Mjadala: Gharama na njia nafuu za kujenga nyumba ya kuishi Tanzania

    Mkuu 500M nying 150M kwa gorofa simple had finishing ila ukiwa na 20 unaweza anza taratbu
Top