Search results

  1. mark girland

    Wanaume wenzangu naomba tupeane njia za kukwepa haya mabomu

    Simple tu. Funga zipu yako kipindi hiki kifupi..
  2. mark girland

    Kwanini asilimia 80 ya mawazo ya wanaume kwa siku ni ngono?

    Hayo mawazo ni muhimu kwa muendelezo wa dunia.
  3. mark girland

    Unafosi vip kuhamia kwangu wakati mimi sitaki

    Tatizo ni hizo tatuu tu au kuna lingine, mkuu?
  4. mark girland

    JF Relationships: Watu wanawezaje kumpenda mtu ambaye hujamuona?

    Kuna muda tunatakiwa kupunguza tahadhari ili maisha yawe interesting...
  5. mark girland

    Babe, am afraid this was never meant to be..!!

    Utofauti upo kwenye standard of living.
  6. mark girland

    Babe, am afraid this was never meant to be..!!

    I'm Delighted to hear that...
  7. mark girland

    Babe, am afraid this was never meant to be..!!

    Mimi nipo salama kabisa sijui wewe sis..
  8. mark girland

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Yule kala mpelelezi siyo chizi..
  9. mark girland

    Babe, am afraid this was never meant to be..!!

    Hapana watu tuko tofauti. Wakishua hawafanani na sisi wa uswazi..
  10. mark girland

    Babe, am afraid this was never meant to be..!!

    Tupo mama sema wewe ndiyo umepotea sana..
  11. mark girland

    Babe, am afraid this was never meant to be..!!

    Mmmh!! Mimi wa buza na ushuani wapi na wapi..
  12. mark girland

    Babe, am afraid this was never meant to be..!!

    Uzi wa watoto wa kishua...
  13. mark girland

    Huyu dada amejilengesha mwenyewe ila katumia njia ya kizamani sana

    Ask always imekupatia mchuchu..
  14. mark girland

    Mwendo unashangaza sana!

    Spare me Mr preacher.. Sent using Jamii Forums mobile app
  15. mark girland

    Nipeni mbinu nijinasue, mke wangu ananiendesha kama gari bovu

    Ushajinasua tayari kwasababu ukijua tatizo ni nusu kama siyo robo tatu ya kulitatua.. Sent using Jamii Forums mobile app
  16. mark girland

    Mwanaume ukitaka kuishi maisha marefu fanya hivi

    Hiyo ya kuombea maji tu mkuu..
  17. mark girland

    Mwanaume ukitaka kuishi maisha marefu fanya hivi

    Kuoa au kutokuoa ni sawa tu inategemeana na aina na mahitaji ya mtu. Kwa mfano mimi nikioa nitakuwa najitesa tu ila kwa mwingine inaweza ikawa tofauti. I view marriage as a superfluity rather than necessity..
  18. mark girland

    Changamoto za kifedha baina ya wenza zinazidi kuongezeka

    Labda kwasababu hakuna hao wanawake tunu..
  19. mark girland

    Mwanaume ukitaka kuishi maisha marefu fanya hivi

    Naona ulikuwa unawapa vijana somo la ndoa..
Top