Search results

  1. ALI V. MUSSA

    Kitu gani cha kijinga umewahi kukifanya kwenye uhusiano?

    Niliwahi kumuandikia barua ya mapenz baada ya Gem kila nikimtegea atoke kwao hatoki nikenda kuirusha dirishani kwa chumba chake kumbe mama ake yuko humo ndani jioni nikaona ugeni wa wazee wake wanakuja home wote shuhuli ilikua pevu hadi kupatikana maelewano ya wazeee
  2. ALI V. MUSSA

    Kauli hii haifutiki mpaka leo ni mwaka wa 6

    Ushamuongezea doa jengine sijui hili litamchukua muda gani ila ushauri wangu Fanya kwa kujirudhira ww sio yy wacha kujitutumua kwa kutaka kumridhisha mtu mlokutana ukubwani utajichosha maana hujui kapitia mapito gani.
  3. ALI V. MUSSA

    Kauli hii haifutiki mpaka leo ni mwaka wa 6

    Hii kauli itamuongezea maumivu hata akisifiwa sasa bado ataona anadanganywa tu.p
  4. ALI V. MUSSA

    Tanzania yadaiwa kujitoa kwenye Mahakama ya Afrika. Amnesty International na UN walaani hatua hiyo. Serikali yatoa ufafanuzi

    Kwani lile la dona cantriii hatujafika bado mbona nchi zile hazipo bara hili
  5. ALI V. MUSSA

    Wanaume wa siku hizi hawawezi kuongea

    Zaidi tunakwepa Matumizi yasiyokua ya lazima maana ukifanya mazoea na stories tu gharama za safari zitaongezeka tofauti na ulivyopanga awali so ucjali Dada wengine tunalinda mifuko yetu tu.
  6. ALI V. MUSSA

    Epuka haya majibu kutoka kwa mwanamke!

    Kwenye kiswahili tungesema kenda mchomo maana kwenye kizungu hata iyo typing error pia haisawazishiki . ila tushaelewa ni Fundi gani imetosha mzee usimsakame sana maana AME declare ni kipaji tu.
  7. ALI V. MUSSA

    OBSERVATION: Mkapa na Kikwete kuna tatizo(?) Hawasalimiani!

    Hapana ilikua inategemea na chupa za bia ambazo zishapanda kwa muda huo maana muda mwengine iliku inatokea kwa bahati mbaya tu ni vile chupa nyingi zishapoteza vifuniko vyake kwa ajili yake. Maana mzee alikua akiondoka Nazo si mchezo ( Mlevi hana urafiki wa kudumu ).
  8. ALI V. MUSSA

    Kumbukizi: Unakumbuka wapi ukiona hii?

    Na tulioachwa kwa barua kama hizo tucoment wapi ? Mm niliitafuna na kuimeza kabisa ww uliifanya nn ?
  9. ALI V. MUSSA

    Mademu wakimya mnakera mnoo

    Ndugu zako ni Wazaramu ? Oa mzaramu mwenzao maana Naskia walimsema Maiti hadi kalia huyo mtoto wa watu utampa tu shida bureee
  10. ALI V. MUSSA

    Sababu 10 kwa nini mnatakiwa kufanya tendo la ndoa asubuhi mara kwa mara kwa wanandoa

    moyafricatz, Mm najiuliza tu kwenye hii sayari yetu hamna sayari nyengine kweli ?mbona maisha yanatofautiana kama tunaishi sayari tofauti nadhani hili linawahusu wanaokwenda kazini saa 4 peke yao sisi Tunaowaamsha Majogoo wa mtaani baada ya masaa kadhaa na wao ndo wanawaamsha majirani kwa...
  11. ALI V. MUSSA

    Jinsi kutembea na HIV test kwenye begi kulivyoninusuru na maambukizi Mara 6 (asante mungu)

    Jina lake ni Goodfool halafu ww unamwita Pumbavu unadhani zaidi ya kuitika jina lake afanye nn cha ziada ila anaupumbavu mzuri kweli kama jina lake
  12. ALI V. MUSSA

    Je, ni sahihi mpenzi wako kufahamu kipato chako unachokipata?

    Duh umaskini bahati mbaya kweli maana sijui najadili nn na mke wangu maana ni ngekewa sio mshahara ni kawaida wiki nzima kurudi kau hebu wenye degree 4 waniambie mm nikoment wapi
  13. ALI V. MUSSA

    Je, ni sahihi mpenzi wako kufahamu kipato chako unachokipata?

    Duh umaskini bahati mbaya kweli maana sijui najadili nn na mke wangu maana ni ngekewa sio mshahara ni kawaida wiki nzima kurudi kau hebu wenye degree 4 waniambie mm nikoment wapi
  14. ALI V. MUSSA

    Boyfriend wangu ni mchafu sana

    Duh nani kaona msuwaki uko standby ukisubiri kutumika as soon as possible.
  15. ALI V. MUSSA

    Boyfriend wangu ni mchafu sana

    Natural hair ndo zile kipilipiliiiii maana degireeee zangu kidogo sijui kama naruhusika kujua kitu.
  16. ALI V. MUSSA

    Napataje mademu wa Badoo?

    Duh Mfawidh nadhani hata uyo shetani mwenyewe anakuogopa na anataka aje ajifunze vitu kwako maana si kwa taarifa hizi
  17. ALI V. MUSSA

    Kwa mwenye ufahamu na hili kabila

    duh yaani bado unaonesha ni Jinsi gani unamawazo mgando kweli kweli Mm nimekwambia Mixed blood Inamfanya Obama kua Rais aliependwa Zaidi America sio kwa rangi na unathani kuandika kengereza ndo unatoa fact za maana sana hapa na kuelimika kwa jamii si lazima kua wameenda sana Maana kuna aina tatu...
  18. ALI V. MUSSA

    Kwa mwenye ufahamu na hili kabila

    Mm sikufunzwa matusi ila kama umekusudia tutoe fact yapi mawazo ya kimaskini twende zetu 1.mixed blood .Obama anakua Rais mweusi kwenye watu weupe na alopendwa zaidi kama baba Obama angekua na mawazo yako labda Obama angekuana anafuga ng'ombe Kenya.2.heshima ya Jamii uliyotoka hailipwi kwa kuoa...
  19. ALI V. MUSSA

    Kwa mwenye ufahamu na hili kabila

    Wyatt Mathewson, Hayo yako ni mawazo ya mtu Muoga asiejiamini kama anaweza kuanzisha maisha popote na yoyote yule mradi mtaelewana kimtazamo na malengo iyo kuoa mtu ukadhani unamsaidia ni mawazo ya kimaskini sana na kwenye dunia ya utandawazi hayana nafasi hivi hizi half cast zingekuwepo kweli...
Top