Search results

  1. radicals

    Foby na ibrahnation ni dhahabu zilizotupwa mchangani...

    Sijajua bado, ila ilikuwa Iringa hiyo
  2. radicals

    Foby na ibrahnation ni dhahabu zilizotupwa mchangani...

    Ibranation huyo dogo anajua sana , namfahamu toka kitambo school o level. ana vocal kali balaa. Alikuwa anatuimbia kwenye matamasha kiskuli skuli. Nyimbo zake nazozikumbuka enzi hizo ni sauti na ni-call Ila sema ndo hivyo, uwezo anao...tena sana tu... sasa sijajua tatizo ni * au!!!
  3. radicals

    Mdomo ulimponza rafiki yangu ukweni

    Hata mimi mkuu, nimetoka kapa, sometimes huwa sielewi anavyochanganya visa
  4. radicals

    Msaada mtaji wa biashara

    vizuri sana, kumbe utaratibu wa kukusanya upo clear
  5. radicals

    Msaada mtaji wa biashara

    mbona hutupi updates! Hadi sasa hivi tumekuchangia bei gani??
  6. radicals

    Maamuzi ambayo siyajutii

    Kujitolea mmmh....jamaa ana moyo sana
  7. radicals

    Maamuzi ambayo siyajutii

    sasa mkuu , wewe una mke halafu ni mjamzito! unaacha kutafuta ishu ya maana unaenda kujitolea? anyway sijajua vyanzo vyako vingine vya mapato
  8. radicals

    Maamuzi ambayo siyajutii

    huyo boss gani kwa jamaa huku alikuwa anajitolea tu
  9. radicals

    Maamuzi ambayo siyajutii

    shukurani ya punda ni mateke. Una moyo sana, unajitolea!!!??
  10. radicals

    Nilichogundua kwenye maisha kuzaliwa tumbo moja sio tiketi ya kusaidiana

    Usihukumu, be positive. Hujajua shemeji yako ka mcondition vipi dada yako
  11. radicals

    Kama unaingiza faida ya Tsh. 30,000 na kuendelea kwa siku pita hapa

    Hahaha..... Mkuu haya mambo yanawezekana, ni kuweka nia thabiti na kupambana tu. na ukipata kuwa na biashara moja inakupa hamasa ya kuwa na biashara nyingine. Safari moja huanzisha nyingine. Nilianza na banda moja ila nililidizaini kimuonekano mzuri. Navyoanzisha nilikuwa nipo likizo ya kazi...
  12. radicals

    Siku hizi wanawake wanaendesha magari ya maana

    mama D, hatimaye baada ya ufafanuzi huu nimeelewa vema mkuu, nisamehe kwa kutokukuelewa . Cc; mama D
  13. radicals

    Mnaojitunza mkimuomba Mungu awape wenzi, mulishawahi kujiuliza haya?

    Mungu anakupa unachostahili hakupi unachotaka cc @harmonize
  14. radicals

    Siku hizi wanawake wanaendesha magari ya maana

    mmh, kwa mawazo yako haya, bila shaka sehemu zako zinatumika sana
  15. radicals

    Kama unaingiza faida ya Tsh. 30,000 na kuendelea kwa siku pita hapa

    ndio, kamisheni ndio faida yako na inalipwa kila mwisho wa mwezi
Top