Search results

  1. rikiboy

    Wapi napata Kitimoto mbichi

    Kwa wazoefu hasa wanaoisha maeneo ya Kimara wapi napata Kitimoto mbichi???? Kwa bei ya buchaniii...
  2. rikiboy

    Startimes Mnatuchukuliaje?

    Kuna majibu ukipewa baada ya Kuuliza maswali flani unaweza ukahisi aliekujibu ana Utindio wa ubongo au kakuona wewe fala sanaa... Jana nilitaka Kulipa lifurushi cha startimes sasa nikawapigia kuuliza juu ya Uwepo wa channel ya Wanyama NGW na FOX. Eti kadada kakaniambia kweli hizo channel hazipo...
  3. rikiboy

    Kuhusu hati ya kiwanja

    Kuna kiwanja niliachiwa na mzazi, sasa nataka kukikatia hati na kupima. Je gharama inaweza kuwa Shilingi ngapi kwa wazoefu?
  4. rikiboy

    Naomba msaada, cement imegandia kwenye tiles

    Kuna nyumba imewekwa tiles zile kama za mabaka hivi but kuna cement imegandia nahitaji msaada nawezaje kutoa hizi layer za cement?
  5. rikiboy

    Utapeli wa Mwendokasi

    Hakuna kitu kinakera kwenye Maisha kama Kijana kutumia ujuzi mdogo ulionao kwenye Jambo fulani KUTAPELIII vijana wenzako wanaotafuta pesa zao kwa jasho au pengine kupewa na familia zao..!! Kuna kijana ameweka tangazo kuwa anatoa elimu ya Kuweza kukuza 120000 kwa mwezi izae Mil 100, alafu vijana...
  6. rikiboy

    House4Rent Nahitaji Nyumba

    Nahitaji nyumba ya Kupanga Iwepo maeneo ya kimara yani kuanzia kimara mwisho kurudi maeneo ya town kwa maana ndani njia ya mwendokasi. Iwe na vyumba viwili kimojawapo masters..maji na umeme wa kujitegemea..jiko na sebule! Kwa LAKI MBILI. kama unayo nipm.
  7. rikiboy

    Diamond muonee huruma Kiba

    Alikiba kiukweli lazima awe na stress za hali ya juu maana ameshtuka toka usingizini amekuta he is not a King anymore yaani kijana Mondi atamuua kwa stress aisee. Ingekuwa kimarekani hawa jamaa walipofika chuma kingehusika walahi. Nilichogundua hii bifu Mondi anaitumia kimaslahi zaidi...
  8. rikiboy

    Ushauri wenu kuhusu huyu ndugu

    Mbona kawaida sanaa watu ambao hawana nguvu za kiume ndo wanaongoza kwa umalayaaaa
  9. rikiboy

    Ilikuwaje ukajihusisha kimapenzi na mume au mke wa mtu?

    Kajaribuu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji119]
  10. rikiboy

    Muuguzi amchoma sindano ya usingizi binti aliyekuwa akimuuguza mama na kisha kumbaka

    Hii nayo ni kimasihara mkuu?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji119]
  11. rikiboy

    Mwanafunzi wa Chuo Kikuu anapocheza 'gemu' kwenye kompyuta!

    tpaul vipi ushambaa huu ushakutoka au???[emoji23][emoji23][emoji23]
  12. rikiboy

    Tanzania, Hips na Makalio ndo kigezo cha kumfanya mtu awe Celebrity?

    Kweli aliingia bungeni[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Kama video vixen ambae analiwa na mkubwa flaniii
  13. rikiboy

    Msaada: Muwasho mkali makalioni baada ya kutembea na mke wa mtu

    Makalio yanataka hudumaa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Mke wa mtu sumuu hamuelewiii ona sasa u anaingiaa aibuu
  14. rikiboy

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Aisee msalaa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Jamaa alikula puss miaa na usheheee bila hata mimba ya kusingiziwaa
  15. rikiboy

    Vituko mitandaoni. Tupia chako

    Denvers aisee jamaa umeuaaa!! Nimecheka kingesee [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
  16. rikiboy

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Au boss bhasi alimfanyia mambo yani kala familia nzima ya boss duuh...!! Huu msala mzee..
  17. rikiboy

    Selfika na JF. Snap it. Show it

    Huu uzi kuna mtu ataliwa kimasiharaaa...!![emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
  18. rikiboy

    Tamu na chungu ulizopitia wakati unaanza biashara yako

    Hapo sawa mkuu...!! So kwa sasa hiyo biashara huwezi mshauri mtu aifanye ausio???
Top