Search results

  1. N

    Mrejesho: Hongera Baba Nasma kwa kuchomoa betri. Waache sasa wateseke na moto

    Umbea nacho ni kipaji..Hongeraa
  2. N

    Nahitaji mpenzi mzungu

    Usijali.... JF kumejaa wazungu wengi saaana.
  3. N

    Viwanja vilivyopimwa kwa mkopo wa miezi 12

    Bei zimesimamia kucha..
  4. N

    Naipenda Jumamosi yangu - Stori bomba ya uhusiano

    Mweeeh...Hii hadithi ndio imeishia hewani?.
  5. N

    Kwanini ulijiunga JF?

    Ndio.
  6. N

    Kwanini ulijiunga JF?

    Kutafuta mume.
  7. N

    Hili ni tatizo au kuna mtu anakua na hali kama hii???

    Bado hujapenda..!!
  8. N

    Rrondo ninakupenda njoo tuyajenge

    Ohoooooo.....
  9. N
  10. N

    Sauti za Mahaba za mwanamume wakati wa kupenzika zina maana yoyote kwa mwanamke?

    Mwanaume Bubu wakati wa kupenzika anaboaaaa saana..!!
  11. N

    Wanawake jitahidini usafi sehemu za ikulu mnaaibisha.

    Huo ujumbe ungeanza kumwambia huyo mchepuko wako ungekuwa umemsaidia sana.
  12. N

    Mbona Diamond amekonda na kupoteza nuru kwa haraka hivi?

    Alinenepa lini?
  13. N

    Kina dada na kina kaka ukifa leo nani ataitoa lock simu yako

    Mume wangu atafanya hivyo.
  14. N

    Hili la kutofika kileleni, wanawake punguzeni kuangalia porn/pilau

    Sasa kama na wewe huwa unawaangalia hao kina Mandingo kwa nini usiige yale mapigo yao ili uweze kuwafikisha wanawake Kileleni..
  15. N

    Ex Wangu Ulaaniwe Kabisaa..!!

    Mmnh...Bora tuu amekuacha...!
  16. N

    Nina pesa halafu sijui nitumie nini?

    Nipe nikusaidie kuzihifadhi..!
  17. N

    Suala la mwanaume kumtawala mwanamke ni haki yake aliyopewa na Mungu aliyemuumba

    Fanyeni kazi kwa bidii, timizeni majukumu yenu ipasavyo....Vinginevyo kubalini kutawaliwa .
Top