Search results

  1. Mshawa

    UFAHAMU: Wale walinzi wa Rais ambao huwa wanabeba vibegi viwili huwa vina nini ?

    Alisema mshahara wake ni hautazidi milioni 9 kwa mwezi na kila kitu anachotumia/anachohitaji hupewa bure kwa garama za kodi zetu. Zile pesa pasi na shaka ni mshahara wake na Mungu atamuongezea na yeye ataendelea kugawa.
  2. Mshawa

    Muhimu sana,onja kabla ya ndoa

    Na alisha weka ni ya kuoa sasa amegutuka akaona awashtue na wana... Asante sana mkuu, ushauri wako ni wa kutilia maanani.
  3. Mshawa

    Hili ndilo limbwata la kumteka mwanaume

    4.Good sex 5.Attention
  4. Mshawa

    Hili ndilo limbwata la kumteka mwanaume

    Kwani kuna lingine dhaifu zaidi?
  5. Mshawa

    Ukiona karoho kanakuambia acha, piga chini nakuambia piga chini

    Kupanga ni kuchagua na kinyume chake ni sawa. Sent using Jamii Forums mobile app
  6. Mshawa

    Wanaume wanahangaika sana

    Shule zimefungwa... Sent using Jamii Forums mobile app
  7. Mshawa

    Kauli za Rais Magufuli akiongea na wananchi Njombe leo

    Mara ngapi tena.... Ni mwenyekiti wa bodi pale Sua Sent using Jamii Forums mobile app
  8. Mshawa

    Toka kwa Wananchi: Kero na Vitendo vya kifisadi vinavyoendelea nchini vinavyotakiwa kufuatiliwa...

    Ndege tayari, Standadi geji imekaribia kukamilika, flai ova ilee sasa Mzee baba Ongeza huo mshahara kwa 100% kama ulivyoahidi. Watumishi tuendelee kuchapa kazi Maendeleo hayana Chama. Sent using Jamii Forums mobile app
  9. Mshawa

    RC Makonda: Bei ya vinywaji itashushwa kwa masaa 6 Dar kama Taifa Stars itaishinda Uganda

    Ni sawa ila siyo sahihi. Sent using Jamii Forums mobile app
  10. Mshawa

    Katika Kutongoza, tuambiane tu ukweli kaka zangu. Bila chuki wala nini mna fail sana

    Huna Njaa!!.. Nasisitiza unayo sanaa tena sanaa na tunaomba ulipie tangazo
  11. Mshawa

    Wanaume wa Dar wamewashindwa walimbwende hawa

    Kuoa/kuolewa/kuzaa/kutozaa sio sheria Sent using Jamii Forums mobile app
  12. Mshawa

    Mdada wa kazi za ndani

    Weka na kiwango cha mshahara Sent using Jamii Forums mobile app
  13. Mshawa

    Biashara itakayokupa faida ya bilioni 1 kwa mwaka

    Nikikupa hilo wazo utaniachaje achaje? Ni wazo nyoofu ila initial capital yake ni kubwa na kwa hapa Tanzania ushindani wake ni mdogo hivyo uhakika wa kupata faida ni mkubwa. Sent using Jamii Forums mobile app
  14. Mshawa

    Je, umeshawahi kubadilisha laini ya Simu kwa kukwepa Michepuko?

    Hakuna kitisho hapo mkuu... Huo ni uhalisia. Sent using Jamii Forums mobile app
  15. Mshawa

    Je, umeshawahi kubadilisha laini ya Simu kwa kukwepa Michepuko?

    Hama na badili sim card ila hii inakuhusu Sent using Jamii Forums mobile app
  16. Mshawa

    Utapeli wa kuzushiwa Watoto wetu kuumwa ghafla shuleni utasababisha ugonjwa ya moyo! TCRA chukueni hatua

    Hii hali inachosha sana, TCRA angalieni namna bora ya kudhibiti hizi kero.. Kuna kero nyingine ya kutumiwa meseji za matangazo, i.e Biko, Dakapesa, dakamzuka, Tatumzuka mara promotion sijui ya nini na sijui wanatoa wapi namba za zetu. Huu ni usumbufu. Sent using Jamii Forums mobile app
  17. Mshawa

    Mada maalum kwa wanandoa

    Huo Udicteta utategemea na unae mdicteti Sent using Jamii Forums mobile app
  18. Mshawa

    Nini sababu ya dada na mama zetu kufanya hivi?

    Tabu ipo pale wanawake wote hao wanamwendea kwa mganga mwanaume mmoja lazima uwehuke Sent using Jamii Forums mobile app
Top