Search results


  1. beibe nasty

    My dad watu 8......

    aah mi salama tuu naona unataka anza michepuko hebu baki njia kuu
  2. beibe nasty

    My dad watu 8......

    Jirani habari ya uzima
  3. beibe nasty

    My dad watu 8......

    Dadii kichwa kinaumaa
  4. beibe nasty

    My dad watu 8......

    waaat is happening here:confused:dnt take any decision that will make u regret jaman we naniliu ukuje huku kwenye njia kuu yako achana na michepuko
  5. beibe nasty

    My dad watu 8......

    Hahaaaaa mi ntashika bango
  6. beibe nasty

    My dad watu 8......

    Tusubirie huo utambulisho
  7. beibe nasty

    My dad watu 8......

    Hahahaha ni hatari Sana kama ndo ivo
  8. beibe nasty

    My dad watu 8......

    Kumbeee
  9. beibe nasty

    My dad watu 8......

    Dnt waste ur time bb on anonymous what is important u n me are ok...
  10. beibe nasty

    My dad watu 8......

    Ts k bb mi na wewe sinaga tabu and u knw it ila ulinikwaza but now im guuud btw nahis kama kuna sisimiz hivi katika sukari yetu
  11. beibe nasty

    My dad watu 8......

    Dadii nan kamuibia naniliu laptop:confused::p
  12. beibe nasty

    My dad watu 8......

    Hahaaa umuelezeee vizuri maana dada mwenyewe nae chakudeeeka
  13. beibe nasty

    Jaribu na wewe kwa mpenzi wako

    Message za kuforwadiana hizi ts real BS...Karucee
  14. beibe nasty

    My dad watu 8......

    Mi nalala kesho mungu akijaalia
  15. beibe nasty

    My dad watu 8......

    Thank uuuuuu kama mechinja kwio kwa mdomo
  16. beibe nasty

    My dad watu 8......

    Ninalo basi nataka nlale now my ndugu kesho tutabonga vema:)
  17. beibe nasty

    My dad watu 8......

    Unataka:banghead:
  18. beibe nasty

    My dad watu 8......

    Umeanza umeanza urembo wangu waujulia wapi wewe Excel Ntamuita my dadii wangu
  19. beibe nasty

    My dad watu 8......

    Dadii wetu kachanganyikiwa na mambo ya katiba...
  20. beibe nasty

    My dad watu 8......

    Btw Mi miss uuuuu
Top