Search results


  1. KOKUTONA

    Diamond: Zari alikuwa anachepuka na Peter wa P Square

    Kwakweli, why complaining kumbe ulacha hukuachwa?
  2. KOKUTONA

    Diamond: Zari alikuwa anachepuka na Peter wa P Square

    Hahaha, kwa hiyo ndo kaanza kuumia leo, mbona wameachana mudaa? Angenyamaza tu they are in separate ways now hakuwa na haja ya ku seek sympathyyani
  3. KOKUTONA

    Tecno CA7 ni kiboko ya simu nyingi....

    how much mkuu
  4. KOKUTONA

    Unasikiliza wimbo gani sasa hivi?

    LOVE POTION
  5. KOKUTONA

    Spika Job Ndugai: Matatizo yetu na Prof. Mussa Assad ni kutuita dhaifu, alitakiwa ajiuzulu. Hatuna tatizo na ripoti yake, tutaifanyia kazi

    Naomba kuuliza, nj wapi CAG alisema rais ni dhaifu. Kwa kumbukumbu zangu huyu mdhibiti jibu lake kwa bunge ni dhaifu ni kwa mantiki kwamba, anaibua madudu, anatoa mapendekezo ambayo bunge kama bunge (i mean parliament) hapo rais hawi sehemu ya bunge, na siyo (general assembly) hawayafanyii kazi...
  6. KOKUTONA

    Spika Job Ndugai: Matatizo yetu na Prof. Mussa Assad ni kutuita dhaifu, alitakiwa ajiuzulu. Hatuna tatizo na ripoti yake, tutaifanyia kazi

    Kwani rais ana mamlaka ya kumfuta kazi CAG? Naomba kuelewashwa. Na je huyo CAG akigoma kujiuzulu km wanavyomshinikiza watafanyaje? Nisaidie
  7. KOKUTONA

    Spika Job Ndugai: Matatizo yetu na Prof. Mussa Assad ni kutuita dhaifu, alitakiwa ajiuzulu. Hatuna tatizo na ripoti yake, tutaifanyia kazi

    Hahahaha...sentensi ya mwisho nimecheka sana. VIVA SIMBA S.C
  8. KOKUTONA

    Tecno CA7 ni kiboko ya simu nyingi....

    Ngoja nizicheki. Thanks bro
  9. KOKUTONA

    Tecno CA7 ni kiboko ya simu nyingi....

    Ahsante mkuu kwa ushauri nitaufanyia kazi. Imesimama bei gani?
  10. KOKUTONA

    Tecno CA7 ni kiboko ya simu nyingi....

    Ahsante mkuu
  11. KOKUTONA

    Tecno CA7 ni kiboko ya simu nyingi....

    Kwa kweli nasuburi nipate details maana naitaka
  12. KOKUTONA

    Tecno CA7 ni kiboko ya simu nyingi....

    Vipi kuhusu galaxy A8+ 2018 ni nzuri?
  13. KOKUTONA

    CAG Ludovick Utoh aliibua madudu mengi bila kudhihaki taasisi!

    Nakiombaa km unacho soft copy or hata kunielekeza wapi naweza kukipata. Nakusalimu
  14. KOKUTONA

    Nani anafaa kuwa man of the match kwenye game ya leo kati ya Tanzania na Uganda?

    Hhahaaa, nimeipenda hiyo ya kukabwa mtu
  15. KOKUTONA

    Nani anafaa kuwa man of the match kwenye game ya leo kati ya Tanzania na Uganda?

    Got you mkuu,,,,,
  16. KOKUTONA

    Nani anafaa kuwa man of the match kwenye game ya leo kati ya Tanzania na Uganda?

    Ana balaaaaa:D:D:D:D:D
Top