Search results

  1. D

    Ugumu wa ajira Kwa wanafunzi wa SUA

    C or B students ,ndio target ya waajiri kwa sasa. A wengi wamekariri
  2. D

    Orodha ya wanasiasa ambao bila kuwapuuza Tanzania tusingekuwa hapa leo

    Aliposti uzi huu ndio ushamba kupita maelezo. Hajui kuwa Truth is temporary.
  3. D

    Sawa, kila la kheri Msigwa ni uamuzi wako na utaheshimiwa ila usiibomowe CHADEMA

    Kumbe Zito Kabwe alionewa, zito akampa mkono msigwa akagoma kuupokea.Zito akufukuzwa Bungeni. Maisha ya wanasiasa ni unafiki mtupu
  4. D

    Chama cha kataa ndoa kidumu

    Kuoa ni hatua ngumu kuendea
  5. D

    Kuna wabaya wa Simba wapo nyuma ya Mangungu?

    Mwina Mohammed Seif Kaduguda. Huyu kweli msomi ana akili sana. Aliona mbali.
  6. D

    Kafulila: Hata Ulaya ilijengwa kwa Mikopo toka Marekani Marshall Plan si dhambi kukopa ili kujenga miradi ya maendeleo kama SGR au JNHP

    Kafulila ndo anatakiwa kuwa msemaji wa ccm, anaziumudu siasa za hoja na propaganda.
  7. D

    Kipi bora: Kuoga Usiku au Asubuhi?

    Ukisha oga dawa inatosha. Uchafu mkubwa ni ujinga na UMASIKINI.
  8. D

    Wimbo wa Isabela Kombo Mungu ni mmoja wazua gumzo

    Acha kutumia upuuzi wa Paulo,mwandishi wa barua.
  9. D

    Utoro wa wabunge bungeni tena bunge la bajeti, tatizo ni nini?

    Kumbuka bunge ni muhimili huru
  10. D

    Utoro wa wabunge bungeni tena bunge la bajeti, tatizo ni nini?

    Kwani wanaishi nje ya majimbo yao
  11. D

    Utoro wa wabunge bungeni tena bunge la bajeti, tatizo ni nini?

    Kama ni hivi ,basi tunapoteza pesa bure kuwalipa hao jamaa
  12. D

    Utoro wa wabunge bungeni tena bunge la bajeti, tatizo ni nini?

    Kwahiyo Kwahiyo bungeni kazi za nje ya bunge ambazo ni muhimu kuliko kuhudhuria vikao. Wapo spika anaruhusu wabunge wengi kutokuhudhuria kwa sababu ya bunge digital ,sisi wananchi je nasi digital
  13. D

    Utoro wa wabunge bungeni tena bunge la bajeti, tatizo ni nini?

    Nadhan kuna haja ya kujitathimini upya.
  14. D

    Utoro wa wabunge bungeni tena bunge la bajeti, tatizo ni nini?

    Wizara ya Jenister Mhagama, ofisi ya waziri mkuu,Sera, uratibu na bunge.
  15. D

    Utoro wa wabunge bungeni tena bunge la bajeti, tatizo ni nini?

    Kiukweli nami nadhan iwe hivyo,tunawalipa kwa kazi ambao haina matokeo.
  16. D

    Utoro wa wabunge bungeni tena bunge la bajeti, tatizo ni nini?

    Nadhan wengi wanawaza uwekezaji
Back
Top Bottom