Search results

  1. N

    KERO Ukiwa na mkopo Songesha hupati mkopo benki

    SONGESHA kuzuia watu kukopa Kwenye mabank ni ujinga watakoswa wateja hasa watumishi ambao Kwao kulipa siyo inshu
  2. N

    KERO Ukiwa na mkopo Songesha hupati mkopo benki

    Hata Mimi nimenyimwa na Crdb Kwa sababu ya SONGESHA
  3. N

    KERO Ukiwa na mkopo Songesha hupati mkopo benki

    Wewe nawe mwehu unapopata hivyo vishiringi vya mchongo unafikiri wote wa hovyo kama wewe, mkopo Kwa Mtumishi ndio unafanya aendele
  4. N

    KERO Ukiwa na mkopo Songesha hupati mkopo benki

    Kaka LIPA siku umeenda bank ndio utajuta
  5. N

    KERO Ukiwa na mkopo Songesha hupati mkopo benki

    Huu ni uonevu wa Hali ya juu yaani mitandao ya simu ikopeshe Mtu buku Bila hata marsharti harafu inakupelekea kuzui mkopo wa mfanyakazi, yaani Mambo kipuuzi kabisa, na watu wanaosimamia haya ,ni wabinafisi roho za chuki na wamechoka kufikiri
  6. N

    KERO Ukiwa na mkopo Songesha hupati mkopo benki

    Changamoto Mkuu unalipa lakini Bado wamekuweka Kwenye High risk ,Wakati umeshalipa ,na hata kama ulikuwa unalipa mda umeenda wanakupiga risk Kwenye kukopa bank
  7. N

    KERO Ukiwa na mkopo Songesha hupati mkopo benki

    Umasikini unarudi Kwa Kasi Kwa wananchi wa Tanzania
  8. N

    Bima ya afya NHIF yashindwa kulipa miezi 7 hospitali zinazohudumia, wananchi wateseka, serikali iko kimya

    Uko sahihi Mkuu Kwenye afya za watu viongozi wanaleta siasa na maigizo kibao
  9. N

    KERO Ukiwa na mkopo Songesha hupati mkopo benki

    Ndio,ukiwa na mkopo ukapitisha siku Moja unapelekwa Kwenye mamlaka ya wadaiwa sugu unakoswa sifa za kukopa bank
  10. N

    Bima ya afya NHIF yashindwa kulipa miezi 7 hospitali zinazohudumia, wananchi wateseka, serikali iko kimya

    Shirika la bima ya afya NHIF limekuwa na mabadiliko makubwa yanayosababisha wanachama kukoswa HUDUMA imara, HUDUMA nyingi za upasuaji zimeondolewa na kumfanya mwanamchi kulipia topup, serikali na watumishi wake ndio wemeweka Huu utaratibu huku WANANCHI wakitekete kwakisubili kuongezeka Hela...
  11. N

    KERO Ukiwa na mkopo Songesha hupati mkopo benki

    Songesha na mikopo mingine ya simu imepelekea watumishi kunyimwa mikopo wanapoenda bank kukopa, na hii ni kutokana na mamlaka zinazosimamia mikopo kuweka utaratibu wa madaraja high risk, risk na low risk katika kadiri mteja anaposongesha. Hilo limetokea leo mimi mwenyewe nilipoenda bank na...
  12. N

    Tetesi: Kuna nini kinaendelea bima? Hospitali hazijalipwa madai zaidi ya miezi 5

    Kufuta Bima ya watoto ni upumbavu kabisa yaani Bima inakuwa haisaidi WANANCHI Changamoto ya nchii watu wakikaa serikalini akili zinakuwa zaupigaji tu na kuonea watu
Back
Top Bottom