Search results

  1. M

    Wanawake wa kihaya wakoje?

    Nimeoa huko njoo pm sihitaji kumwaga Michele kwenye kuku.
  2. M

    Wanawake wa kihaya wakoje?

    Mkuu nimeoa huko
  3. M

    Ujue mchezo wa aviator au kindege na siri zilizojificha nyuma yake.

    Kuna alogorithim ninayo nilikupa hutoliwa hata kidogo ,Kila kitu kwenye hii Dunia ni hisabati ndugu,tatizo unaakili za kuvukia barabara halafu unacheza kamari
  4. M

    TAHADHARI: Hizi Faida na Hasara za Kucheza au Kuziita Roho Zisizoonekana kwa kutumia ubao wa Oujia

    Hilo ni jambo hatari sana kufanya consultation of spirits ,kama huhitaji matatizo kwenye maisha yako usijaribu,kamwe usifanye hii kitu kama unaishi karibu na makaburi.
  5. M

    Usitegemee kipato cha mwanamke

    Kama unatarajia kuoa kijana,na mke anakuzid kipato; (I) Hiyo ndoa haiwezi kudumu sana kama utamtegemea mwanamke Ii) Hata kama mwanamke anayo kazi kubwa,make sure matumizi yake unagharamia wewe,nauli na Kila kitu iii) Usiruhusu mwanamke alipie Kodi ya nyumba Wala ada,pambana wewe mwanamume...
  6. M

    Kwenye kubeti, kuna watu wanashindaga hii Perfect 12?

    Hela ya betting ni tamu sana
  7. M

    Safari yangu ya kuikabili hofu ya kupima VVU Na majibu baada ya miaka mingi ya kuruka na madada poa

    Nimekula mixa madada poa na wakawaida 1000+,Sina ngoma ,nimeokoka
  8. M

    Kamari imeharibu kila kitu kwenye maisha yangu

    Usiache beti kwa stake ndogo hata tsh 1
  9. M

    Kamari imeharibu kila kitu kwenye maisha yangu

    Hata mashoga walianza kidogo hivyo hivyo
  10. M

    Ukisikia kua uyaone ndo haya sasa: Bhufakale dawa ya kuchelewa kufariki (kufa)

    Haya mambo yapo Tanzania nchi nzima,sema wewe ni mtoto wa juzi
  11. M

    Ukisikia kua uyaone ndo haya sasa: Bhufakale dawa ya kuchelewa kufariki (kufa)

    Ni jambo la hatari kujiunganisha nafsi yako na kuzimu
  12. M

    Ukisikia kua uyaone ndo haya sasa: Bhufakale dawa ya kuchelewa kufariki (kufa)

    Ni jambo la hatari kujiunganisha nafsi yako na kuzimu
  13. M

    Akiweza "kuifinyia ndani" ujue inakupwelepweta

    Watoto hawaelewi haya mambo,mwanamke ukiona anajua hizo codes ujue ni concord.
  14. M

    Kwa vijana wa kiume mnaotarajia kuoa

    1. Usioe kamwe mwanamke aliyeachika. 2. Usioe ndugu wa karibu. 3. Usioe mwanamke anayeomba omba Hela Kila mara, mwanamke mwenye upendo na wewe atakuhurumia. 4. Usimtegemee mwanamke kamwe.. 5. Usiishi ukweni. 6. Usidate na mwanamke anayetumia muda mwingi saluni. 7. Jitahdi sana ukiwezekana...
  15. M

    Ulinzi na Usalama wa Tanzania ni imara, wa uhakika na wa kuaminika

    Chanzo chako cha taarifa ni nini mkuu?
  16. M

    Swali ambalo Hayati Mwalimu Nyerere aliulizwa na wazungu akajibu kisanii matokeo yake tunayaona sasa

    Wazungu hakuna mahali ambapo wamewahi kumpa mwafrica uhuru.
  17. M

    Bodi ya Mikopo Elimu ya Juu (HESLB) yaja na 'Kampeni ya Fichua' kuwasaka wadaiwa sugu

    Hawao serious ,hivi unaweza kumkopesha mtu halafu usiwe na details zake
Back
Top Bottom