Search results

  1. A

    Baada ya mshahara kutoka watu wenye harusi wameanza simu

    Mla huliwa kaka usipokubali kuliwa huta kula hata kidogo
  2. A

    Kwako Mzee Wangu Mohammed Said

    Nadhani tuna wahindu,budha na wengine wengi tu......swala la uteuzi nadhani linazingatia zaidi uwezo na uzoefu katika baadhi ya maeneo......kitu kizuri maraisi wengi wamepita nchi wakiwa na tofauti za Imani ......hili jambo sio zuri kulizungumzia hasa Imani za watu maana hata ukristo wenyewe...
  3. A

    Ipi faida ya mwanadamu hapa duniani?

    Mungu tu atusaidie Kwa kweli....
  4. A

    SoC04 Kilimo ni sekta mama hapa nchini haya yafanyike kwa maendeleo ya taifa

    UTANGULIZI. Pamoja na jitihada za serekali katika kuimarisha sekta ya kilimo lakini bado Kuna changamoto nyingi ambazo ni vifaa duni,ukosefu wa mitaji,ukosefu wa elimu,kukosekana Kwa masoko ya uhakika, bidhaa kukosa ubora unaotakiwa sokoni na kukosa namna bora ya kuhifadhi mazao Yao n.k Hivyo...
Back
Top Bottom