Search results

  1. Ghosryder

    Je, ni kweli hakuna polisi aliyefutwa kazi kwa kufuta picha za kamera, bali wote wamehamishwa?

    We ni nani mpaka ikuume kiasi hiki cha kufuatilia sako kwa bako ili watu na familia zao wafe njaa!!? Wamekukosea nini personally?
  2. Ghosryder

    Mwanza: Mkurugenzi wa Jiji Kagulumujuli amburuza Mahakamani Mwandishi wa Habari Aloyce Nyanda

    We unavuta bangi, na nyie ndio mnasababisha wavuta bangi wote waonekane mataahira.
  3. Ghosryder

    Mdomo wa Lissu haujawahi kuwa na adabu wala hekima

    Lissu ni kichaa, alishatibiwa Milembe hospitali ya vichaa. Period.
  4. Ghosryder

    Huyu Anayejita Dr Sule ushekhe wake una walakini

    Sasa ndio wafanye ushirikina wa albadir, si wamwachie Mungu amwadhibu mwenyewe!
  5. Ghosryder

    Huyu Anayejita Dr Sule ushekhe wake una walakini

    Nakajua, kalianzaga na akina Mazinge kutukana wakristo miaka ya nyuma, hajitambui
  6. Ghosryder

    Huyu Anayejita Dr Sule ushekhe wake una walakini

    We kama ni mcha Mungu kweli inakuwaje anashinda mitandaoni kusimanga watu kama Harmonize? Kama Anaona amemkosea Mungu iweje yeye ashikie bango kesi ya Mungu na Harmonize kiasi cha kusema wamfanyie ushirikina wa Albadir?? Yeye ana utakatifu gani? Na unaposema akifa hamtamzika, kwani usupomzika...
Back
Top Bottom