Search results

  1. K

    DOKEZO Mtanzania huyu alikuja Marekani kusoma, akapata changamoto ya Akili, sasa hivi anaishi Mtaani, anahitaji msaada

    ni kweli baadhi ya balozi zina changamoto kubwa, lakini si zote, litafanyiwa kazi, japo limeleta aibu kubwa sana.
  2. K

    Internet Outage: Unatumia mtandao gani wenye nafuu kwenye hili janga?

    mpo bongo bahati mbaya tu, karibu ulaya😀
  3. K

    Kubezwa kwangu kulinipunguzia presha nikawa mshindi vipindi vyote

    Tangu nianze kusoma nyuzi humu, nimejuta kusoma uzi huu, kuandika umri kabla ya yote ni suala la msingi sana.
  4. K

    Buguruni kunalemaza sana wakuu, hebu angalia nguvu ya 500!

    Nasubiri atakayemsimulia yule bubu mwingine wa Mwanza, enzi hizo nimeenda kikazi huko nikaenda kiwanja sijui kinaitwa Diamond na mshikaji, zimekolea nikabeba bubu kwa ushauri wa mshikaji wangu, yeye akabeba mwenzake na bubu ila siyo bubu, weeh, Whiskey ile na moto niliompelekea bubu nilishtushwa...
  5. K

    TAKUKURU fuatilieni malipo ya wanafunzi wanaofadhiliwa na Wizara pale Wizara ya Afya

    Nimepata taarifa kutoka kwa madogo ninaowaamini kua pale wizara ya Afya wale watu wanaohusika kuwalipa wanafunzi waliopata ufadhili wa mama Samia kusoma nje ya nchi wanawalaghai wanafunzi hao. Mchezo uko hivi, kwanza inaonekana toka wanafunzi hao wajiunge na masomo yao mwaka jana mpaka sasa...
  6. K

    Watu wenye nyota zao. Jokate tangu nimfahamu anasoma hawajahi kuwa down

    mwambie apunguze na kale kamchezo, akitulize, hata kama ni m-ngoni eeeh
  7. K

    Ushakuwa na mpenzi mbabe ambaye ukimtest kukaa kimya na yeye anabaki kimya?

    mshukuru Mungu, hao wanawake wenye kichwa kimoja(wenye maamuzi yao wasioshaurika) si wazuri, hata akitaka kukumaliza hashauriki, pengine uliepuka msala bila kujua, usihuzunike. labda kama huko aliko aliolewa na malaika la sivyo story yake utakuja kuileta huku. Binadamu yeyote yafaa uwe na...
  8. K

    Kama hujawahi kufika jiji la Tanga, basi haya ndio mambo yanayopatikana huko

    sijui kama walikua mbele yake, ila mm nachojua nilimchukua kwao usiku
  9. K

    Vyombo vya ulinzi na usalama wanasiasa si wenzenu

    Nchi zetu hizi mwanasiasa ana nguvu kuliko mtu yeyote, ndiyo maana anaweza asiwe na imani na CDF ikapigwa figisu akatolewa, au DGIS ikapigwa figisu akatoka, ama IGP inapigwa figisu anatoka.
  10. K

    Kama hujawahi kufika jiji la Tanga, basi haya ndio mambo yanayopatikana huko

    utelezi si shida uwapo Tanga, nishawah fuata demu geti kali usiku saa tatu, tukaenda kubenjuka, hata sijui aliaga anaenda wapi.
  11. K

    January Makamba anatakiwa aitwe na kuhojiwa na chama chake kuhusiani na kauli zake zinazohusu uchaguzi wa 2020

    Mimi nimshukuru kwa kuniwezesha kubadilisha begi airport, Lakin huyu bwana mdogo yuko kwenye Black book.
  12. K

    Anthony Joshua vs Francis Ngannou.....

    hii ni hatari [emoji3][emoji3][emoji3]
  13. K

    Anthony Joshua vs Francis Ngannou.....

    mambo ni moto
  14. K

    Kwa nionavyo, Wakili huyu hatakuwa na mwisho mwema kiroho

    mimi sina neno nimeleta kile ninachokiona kwa upande mwingine wa imani, Siko hapa kukosoa namna ya utafutaji wa watu wengine, Nimeweka kesi mbili hapo, zote zikiwa za mauaji lakini naona wengi wameona kesi moja tu, au kwakua ni recent, J4 aliua kabisa kila mtu anafahamu mbona hamsemi hiyo...
  15. K

    Kwa nionavyo, Wakili huyu hatakuwa na mwisho mwema kiroho

    1. Mara ya kwanza Kesi iliyosumbua sana, ya yule mmiliki wa mabasi maarufu ya J Four(J4) ya kuwaua wadeni wake kwa kuwapiga risasi, mpaka kuhukumiwa kufungwa maisha(kama sijasahau ilikuwa kunyongwa hadi kufa) ambayo kiuhalisia ni kweli jamaa aliwaua watu wale(alikiri kuhusika), Wakili huyu kwa...
  16. K

    Rafiki zangu wengi walipata kazi kwa Connection, je wewe unayesoma hapa ulipata kazi(ajira) kwa njia gani

    Kama una nafasi ya kuandaa connection kwa ajili ya kizazi chako fanya hivyo, maisha hayako na hayajawahi kua fair kwa yule anayesubiri. Good things come to those who go and fight for them, they don't come to those who waits
  17. K

    Rafiki zangu wengi walipata kazi kwa Connection, je wewe unayesoma hapa ulipata kazi(ajira) kwa njia gani

    Habarini za jumapili ndugu zanguni, Leo ni jumapili ya kwanza ya kwaresma, hakika neno la leo lilikua zuri sana, Niende moja kwa moja kwenye mada yangu hii ya leo, ni jambo la kushangaza lakini pia la kifikirisha sana, baada ya kuongea nao kwa nyakati tofauti tofauti, nimegundua rafiki zangu...
  18. K

    Hivi ndivyo itakavyokuwa pale unapoanza kufa

    nimewahi kupata hypovolemic shock baada ya kuvuja damu nyingi sana, enzi hizo 2003, tarehe 18 siku ya ijumaa saa kumi jioni, uliyoyaeleza hapa niliyapitia, kuna watu walikua wakilia pembeni kwenye kitanda kwamba nimekufa bado yanki na mambo mengi, nilikua nawaona hasa wale walio kuwa wameniface...
Back
Top Bottom