Search results

  1. Mwizukulu mgikuru

    Katika jambo kubwa ninalojivunia, ni kutambua kuwa hakunaga UCHAWI

    Kwanini wewe ndege JOHN Huwa unaanzisha thread ukilewa?
  2. Mwizukulu mgikuru

    Naombeni ushauri ndugu zangu

    TTu Tulia uandike vizuri
  3. Mwizukulu mgikuru

    Hali ya Chid Benz Inasikitisha sana

    Kuna siku aliingia kitambaa cheupe Ile Tabata akawanyang'anya pombe Na kuwagawia marafiki zake anaowafahamu yeye Na kuondoka zake......ukweli ni kuwa chidbenz hashauliki....
  4. Mwizukulu mgikuru

    Sababu ya kutopenda wanaume wa aina hii

    Wanaume weupe tumefikiwa😀😀
  5. Mwizukulu mgikuru

    Hakuna kitu kinanipa utulivu kama Quran

    Muda si mrefu utakuwa muislamu
  6. Mwizukulu mgikuru

    Familia Tajiri ya kihindi yenye ukwasi wa Trilioni 100+ yahukumiwa Jela kwa kuwanyanyasa wafanyakazi wa ndani na kuwalipa malipo kiduchu

    Agakhan polyclinic ya mkoa Fulani hapa Tanzania walitaka kunizima pesa yangu ya part time, nilimuambia Yule muhindi live nitawanyonya mavi...serikali ininyime ajira Na nyinyi mniletee usenge mwaari
  7. Mwizukulu mgikuru

    Kila mtu anapenda kujisifu

    Sasa ukijisifu kwa kile ambacho huna huo utakuwa ni uchizi, kuna jamaa yangu nilienda kumtembelea sehemu, eti ananiambia kama utakuwa maeneo haya muda mrefu niambie nikupangie chumba, 😀😀😀 anaeniambia kuniambia chumba kigodoro anacholalia kakiweka chini hana kitanda ,shuka la kujifunika lenyewe...
  8. Mwizukulu mgikuru

    MEDITATION imenisaidia kuacha pombe

    Hii thread umeiandika baada ya kuvuta bangi
  9. Mwizukulu mgikuru

    Hospitali ya rufaa kitete yatangaza ajira 126 za mkataba kwa wataalamu wa afya mbalimbali

    Tangazo limetoka Toka tarehe 18/06/2024 lakini akina flani walilifahamu ili wafanye mambo yao, ombeni kwa fujo zote Sasa..
  10. Mwizukulu mgikuru

    Hospitali ya rufaa kitete yatangaza ajira 126 za mkataba kwa wataalamu wa afya mbalimbali

    Hospitali ya rufaa kitete mkoa wa Tabora imetangaza ajira za mkataba 126 kwa wataalamu wa afya mbalimbali mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 25/06/2024.
  11. Mwizukulu mgikuru

    Uliishawahi kuusikia uchawi au ushirikina huu?

    Unaweza kusoma maandishi yake Na kuyaacha Na kuyaacha kama yalivyo
  12. Mwizukulu mgikuru

    Uliishawahi kuusikia uchawi au ushirikina huu?

    Amekutapeli wapi mkuu?
  13. Mwizukulu mgikuru

    Uliishawahi kuusikia uchawi au ushirikina huu?

    Raha ya mshirikina Huwa nikimuona aliefanikiwa kurogwa akitaabika kwa changamoto mbalimbali
  14. Mwizukulu mgikuru

    Uliishawahi kuusikia uchawi au ushirikina huu?

    Huyu ameamua kufurahisha genge achana nae...Mimi Niko serious hapa najaribu kufungua codes ili vijana wanaoteseka Na haya mambo Bila wao kufahamu washtuke Ila yeye analeta mambo ya kisengerema hapa..
Back
Top Bottom