Search results

  1. O

    Kifo cha Asimwe Novath (Albino); Baba mzazi na Paroko msaidizi washikiliwa kwa tuhuma za mauaji

    wale wanaojilipua na kuua watu somalia (al shabaab)/ISIS et al sio wavaa kobazi??
  2. O

    Aliyemuua mtoto wake kwa kutofanana naye ahukumiwa kunyongwa

    https://www.mwananchi.co.tz/mw/habari/kitaifa/aliyemuua-mtoto-wake-kwa-kutofanana-naye-ahukumiwa-kunyongwa-4663540 Credit: Mwananchi
  3. O

    Kifo cha Asimwe Novath (Albino); Baba mzazi na Paroko msaidizi washikiliwa kwa tuhuma za mauaji

    Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi, Hamad Masauni amesema kuwa tayari Jeshi la Polisi limewakamata watu wanaodaiwa kuhusika na mauaji ya mtoto mwenye ualbino Asimwe Novath (2). Mei 30, 2024 Asimwe anadaiwa alichukuliwa na watu wasiojulikana nyumbani kwao Muleba mkoani Kagera na juhudi za...
  4. O

    Shura ya Maimamu Tanzania: Mlinzi Mwanamume wa Rais kuvaa Hijabu na kuingia Msikitini

    umeona eeh mkuu!wangeingia barabarani asbh yake tuu kama majinga hvii!
  5. O

    Shura ya Maimamu Tanzania: Mlinzi Mwanamume wa Rais kuvaa Hijabu na kuingia Msikitini

    Mtajua wenyewe!angekua kafanya rais upande wa pili, kesho yake asbh tu mngeingia barabarani!ila kwa sababu ni wa kwenu mnajifanya kutoa waraka!mtajua wenyeewe na rais wenu!sisi hayatuhusu hayo!
  6. O

    Tumeshindwa kumlinda Asimwe

    Mkuu jiulize why kikikaribia kipindi cha uchaguzi haya mauaji yanatokea sana!!!yaani ningekua RAIS mm, ningekamata waganga wote na kupiga risasi hadharani!!
  7. O

    Mbunge alia akielezea mauaji ya albino

    https://www.mwananchi.co.tz/mw/habari/kitaifa/mbunge-alia-akielezea-mauaji-ya-albino-4661744 credit: mwananchi
  8. O

    Sheikh: Waislamu tuko nyuma sana, hakuna Askofu anapanda bodaboda, ukitembea kwa mguu wanasema Sunah

    Tatizo majirani zetu hawa mabahili sana!wanaona wivu hata kuchangia hata viongozi wao wa dini!
  9. O

    Sheikh: Waislamu tuko nyuma sana, hakuna Askofu anapanda bodaboda, ukitembea kwa mguu wanasema Sunah

    INDEED!Mm ni mlutheri ila nakubaliana na wewe!katoliki mna mifumo imara sana!licha ya kuwa haikosi mapungufu lkn ina afadhali!sijawahi kusikia sijui kanisa katoliki fulani kuna ugomvi wa madaraka kati ya askofu na askofu etc!ila huku KKKT tafrani tupu!uchaguzi wa askofu haukosi...
  10. O

    Kifo cha mtoto albino kinataka amri ya Rais sio masikitiko ya Rais

    Kanda ya ziwa watu wana roho mbaya sana
  11. O

    Kifo cha mtoto albino kinataka amri ya Rais sio masikitiko ya Rais

    yaani mkuu!hawa wanatakiwa kula shaba hadharani!sio kuwanyonga hakafu adhabu haitekelezwi watu wanakula ugali wa bure jela mpk wanazeeka!sio sawa kabisaa dawa ni shaba tu
  12. O

    Kama ulidhani Utalii ni kuona Ngedere badili mawazo tembelea Ivory Coast, Nchi Iliyoendelea Kuzidi Zote West Africa Kwa kutumia Cocoa

    #CHUMAJPM# ndo alikua na vision hii kwamba atengeneze miundo mbinu mizuri then ingeleta ajira kwa watu na mwisho wa siku maendeleo ya mtu mmoja mmoja lakini MAJITU MAPUMBAVU NA MAJINGA yakamuona hana maana!sasa acha tuendelee kuzunguka na umasikini wetu tu!PUMBAVU KABISA
  13. O

    Hii ndio nchi ambayo Usafiri wa Umma ni Bure

    Huwezi kuamini lakini ni kweli, tangu mwaka 2020 njia zote za usafiri wa Umma nchini Luxembourg kama vile mabasi na treni ni BURE kabisa. Ilianza rasmi mwaka 29 Februari 2020, ambapo malipo kwa usafiri wa Umma yalifutwa kwa wakazi na hata watalii wanaotembelea nchi hiyo, maneno mengine...
  14. O

    Sheikh Kundecha: Allah akikasirika huwatumia Watu kumuadhibu yule aliyemuudhi!

    wanataka kuhalalisha fujo au mauaji tu huyu!
  15. O

    Somo kutoka kwa mbwa mwitu

    hahahahha!so ngozi nyeusi ni wa ovyo kuliko sokwe?hahaha
  16. O

    Mwigulu Vs Jeremy Hunt Waziri wa Fedha UK

    nahisi mtoa mada anamaanisha kulikua na haja gani ya kuwa na msafara!angepanda gari lake mwenyewe tu kama siku zote anavyokuja bungeni kungekua na shida gani??why misafara ya magari mengi??huoni kama ni uharibifu wa hela usio na ulazima!!
  17. O

    Maoni ya Mdau: Simba igawanywe mara mbili

    mwigulu
Back
Top Bottom