Search results

  1. M

    INAUZWA Kwa wale wanaoteseka na maji ya chumvi pata machine ya kuchujia maji chumvi kuwa maji baridi

    hizo filter za kuondoa magadi na chumvi chumvi zinaitwaje mkuu ?Na je kama shida yangu ni chmvi tu naweza kufunga hiyo filter moja?Google inanichanganya
  2. M

    Jabiri Kigoda akamatwa na magari matatu ya wizi

    Mzizimians tusianikane bwana 😏
  3. M

    Natafuta mchumba(future husband)

    I don't do shortcuts,thank you!
  4. M

    Natafuta mchumba(future husband)

    Aww free promo,thank you.Barikiwa.
  5. M

    Natafuta mchumba(future husband)

    Sawa,umesikika.Ubarikiwe.
  6. M

    Natafuta mchumba(future husband)

    Imani yako ikuongoze,barikiwa!
  7. M

    Natafuta mchumba(future husband)

    Ahsante, Ramadhan Kareem!
  8. M

    Natafuta mchumba(future husband)

    Deadline ni pale nitakapompata,ntaweka update kwenye post yangu ya kwanza. Karibu.
  9. M

    Natafuta mchumba(future husband)

    Ahsante Dada.
  10. M

    Natafuta mchumba(future husband)

    Ahsante Kaka,ndio maana nimeweka elimu sambamba na vigezo vingine Kwa kutambua kua degree sio Kila kitu. Barikiwa.
  11. M

    Natafuta mchumba(future husband)

    Ahsante Kwa ushauri na ufafanunuzi wa kina,kamwe sijawahi muheshimu au kumdharau mtu Kwa kigezo cha elimu/kipato/dini n.k,kigezo cha elimu ni pendekezo binafsi haihusiani na kipato wala heshima au dharau... Ubarikiwe.
  12. M

    Natafuta mchumba(future husband)

    Walokole hawana shida kabisa,ni tofauti ya kiimani Tu ambayo siko tayari kudeal nayo. Ahsante.God bless.
  13. M

    Natafuta mchumba(future husband)

    Ahsante Kaka,be blessed.
  14. M

    Natafuta mchumba(future husband)

    Ahsante Kwa marekebisho.
  15. M

    Natafuta mchumba(future husband)

    Yes tofauti ipo.Thank you,God bless you too kaka
  16. M

    Natafuta mchumba(future husband)

    Tunza Muda wako Kaka.Barikiwa.
  17. M

    Natafuta mchumba(future husband)

    Amen kaka,thank you Jah Bless!
  18. M

    Natafuta mchumba(future husband)

    Lots of Love,Thank you!
  19. M

    Natafuta mchumba(future husband)

    We live in the now sir,right now am 30 sir..na hivyo ndo vigezo vilivyopo....when am 40 will worry about the 40s. Thank you for reading and responding. Be blessed.
Back
Top Bottom