Search results

  1. Lizaboni

    Rais Samia Suluhu Hassan amekuja kuizika kabisa CHADEMA

    Nchi imepiga hatua kubwa sana kimaendeleo. Wananchi bado wana imani na CCM na mama ndiye kaja kuizika kabisa CHADEMA
  2. Lizaboni

    Rais Samia Suluhu Hassan amekuja kuizika kabisa CHADEMA

    Wadau, amani iwe kwenu. Katika historia ya upinzani nchini, mwaka 2015 ulikuwa ni uchaguzi ambao ulitushughulisha sana wana CCM. Hata hapa kwenye jukwaa mijadala ilikuwa ni mikali na mnyukano kati ya CCM na CHADEMA ulikuwa wa wazi. Nakumbuka wakati huo ukianzisha mjadala wa kumshambukia...
  3. Lizaboni

    Ahukumiwa kifungo cha maisha jela kwa kumlawiti mgoni wake

    Kaka Daudi Mchambuzi salama? Za siku tele
  4. Lizaboni

    Wako wapi hawa watu? Faiza Fox, Kichwa Kichafu na Wa Stend

    Salama humu ndani? Tupo tuna majukumu mengine sasa. Hapa kazi yetu ilishamalizika. CCM ipo katika mikono salama. Hakuna upinzani tena
  5. Lizaboni

    Wakumbukwe Mashujaa wetu wa JF waliopumzika au kubanwa na Serikali

    Kuna mwenzetu alikuwa anaitwa Motochini hivi bado yumo humu?
  6. Lizaboni

    Wakumbukwe Mashujaa wetu wa JF waliopumzika au kubanwa na Serikali

    Wengine hawajapotea bali wamesilimu au kubatizwa na kuamua kubadili majina. Jua wapo tu
  7. Lizaboni

    Wakumbukwe Mashujaa wetu wa JF waliopumzika au kubanwa na Serikali

    Aisee kumbe mnatukumbuka eeeeh! Kwa kweli nawapenda sana wote mnaonikumbuka. Majukumu yanatubana hadi tunasahau tulikotoka!
  8. Lizaboni

    Mwigulu: Mama Samia kajifunza kuendesha nchi kutoka kwa Kikwete

    Jamani jamani! Kwani Mama hawezi kuongoza bila kumhusisha na hao watangulizi wake? Binafsi namuona mama ni bora zaidi na anasimamia anachokiamini na si kucopy na kupaste
  9. Lizaboni

    Singida ndio mkoa uliopakana na mikoa mingi Tanzania

    Morogoro na Singida yote imepakana na mikoa 8
  10. Lizaboni

    Mkitaka tumsahau na tusimkumbuke kabisa Hayati Magufuli, fanyeni haya...

    Mie nashauri tuuze ndege zote za Magufuli zinazotutia hasara na tununue nyingine zenye faida Tuivunje ile Stendi ya Mbezi inayosababisha foleni turudi kwenye stendj yetu ya ubungo. Tuvunje Maflyover ya Tazara, Chang'ombe, Uhasibu ubungo nk turudi kwenye mataa yetu ya kawaida Tuvunje lile...
  11. Lizaboni

    Nitakuwa tofauti na Mh. Spika kuhusu hili la Bandari ya Bagamoyo

    Kama Wschina wana Uchungu sana na Tanzania basi wawekeze kwenye Bandari ya Lindi. Kujenga bandari Bagamoyo wakati Serikali inapanua bandari ya Dar es Salaam ni dhahiri kwamba kuna jambo limejificha nyuma yake
  12. Lizaboni

    CAG: ATCL imeendeshwa kwa hasara kwa miaka 5 mfululizo

    Tunashukuru Atcl hasara kupungua kutoka Bilioni 113 hadi bilioni 60
  13. Lizaboni

    BAVICHA ninayoiota usiku na mchana

    Kumbe unaota! Basi sawa. Siku zote ndoto za mchana ni za uongo
  14. Lizaboni

    Uchaguzi 2020 Ikulu ya Marekani: Tutapitia tuhuma na kuwawajibisha wanaohusika na ukiukwaji wa Haki za Binadamu Tanzania

    Sahihi kabisa. Kama tulipambana na Corona kwa nguvu za Mungu basi hata hili la Marekani halitusumbui.
  15. Lizaboni

    Uchaguzi 2020 Ikulu ya Marekani: Tutapitia tuhuma na kuwawajibisha wanaohusika na ukiukwaji wa Haki za Binadamu Tanzania

    Hao Wamarekani si ndo wanawaua watu weusi kila siku huko? Nani anawachunguza?
Back
Top Bottom