Search results

  1. M

    Nimeweka chumvi laptop!

    aisee....hiyo ni kali.... mzee mwanakijiji!!
  2. M

    Apika ugali kwa mkojo!

    Makubwa haya!! http://udakudaily.blogspot.com/
  3. M

    Jamani...eeh!!

    Ni vigumu kuamini......lakini si uwongo!! mambo ama mambo!! jioneeni wenyewe, http://udakudaily.blogspot.com/
  4. M

    Ukistaajabu ya Musa, Utaona ya Firauni!!!

    angalieni jinsi wakenya wana mambo!! http://bp2.blogger.com/_ivHsiLJAKhc/R-5xJ5J3CEI/AAAAAAAAAA8/OlgkQejBApU/s1600-h/Unique+design+dress.jpg eti yaitwa fashion!!! hehehehehehe!! someni udaku mwingine moto zaidi hapa......http://udakudaily.blogspot.com/
  5. M

    Ukistaajabu ya Musa, Utaona ya Firauni

    jamani someni...... vituko hivi!! http://udakudaily.blogspot.com/
Back
Top Bottom