Search results

  1. B

    Lundenga: Miss Tanzania 2014 Sitti Mtemvu ni miss halali mwenye vigezo vyote

    Majanga matupu sijaona cha maana Lundenga alichoongea.
  2. B

    Kliniki ya HIV

    Wapendwa ndugu zangu nawashukuru wote mliochangia kuweza kunisaidia. Jumatatu niliweza kufika Amref na kupatiwa huduma zote. Bi. Nyakomba nakushukuru kipekee. Mungu awabariki wote mliochangia.
  3. B

    Kliniki ya HIV

    Pole na majukumu. Nashukuru nitaenda amref.
  4. B

    Kliniki ya HIV

    Samahani kama nilikuelewa vibaya.
  5. B

    Kliniki ya HIV

    Nashukuru sana Amalinze.
  6. B

    Kliniki ya HIV

    Sina jazba ndugu yangu nilishangaa tu jinsi alivyonijibu.
  7. B

    Kliniki ya HIV

    Nashukuru sana. Ninayo kadi. Nitaku pm. Ubarikiwe.
  8. B

    Kliniki ya HIV

    Sasa mbona unajibu kwa ukali eti fanya shughuli zako kama kawaida kwani nimekuambia nimeacha shughuli zangu? Wewe uliniuliza na nimekujibu. Sasa nimeona kimya. Kukumbusha ndio kosa kangu? Nakuomba uwe na amani tu.
  9. B

    Kliniki ya HIV

    Bi. Nyakomba mbona umekuwa kimya? Umetaka kujua nipo maeneo gani na nimekuambia. Tafadhali nisaidie.
  10. B

    Kliniki ya HIV

    Nashukuru kwa kunipa moyo. Inabidi kuikubali hali niliyonayo. Na ni Namshukuru mungu naendelea vizuri kwa ku attend clinic na kutumia dawa.
  11. B

    Kliniki ya HIV

    Hata kwenye private hospitals nitashukuru kufahamu. Niko mjini.
  12. B

    Kliniki ya HIV

    Niko mjini maeneo ya jamhuri street.
  13. B

    Kliniki ya HIV

    Mimi ni mgeni Dar na natumia dawa za ARV. naomba kujua wapi nitapata huduma ya dawa na kliniki
  14. B

    HIV inanitesa

    Private hospital gani zinatoa huduma ya wagonjwa wa ukimwi? Kupima na kutoa dawa.
  15. B

    Whatsapp Is Not working

    Mi nikajua ni tatizo la simu yangu, nikazima na kuwasha tena naona ni vile vile. Haya ngoja tusubiri.:A S cry:
  16. B

    Anayejua Kituo cha kuelea yatima around Tabata

    Mungu akubariki kwa moyo wako huo wa kujitolea kutaka kuwaona yatima.
  17. B

    Wanawake Zanzibar waandamana

    Ndio faida ya kubweteka. Mwanaume umeshamzowea basi unajiachia tu, shauri zao. Wewe ukisema wa nini, wenzio wanawaza watampata lini. Ndoa ni kama bustani, ambayo majani yake hupendeza kwa kuangaliwa na kumwagiwa maji. Sasa wewe ukijidai una bustani halafu hukati majani, humwagilii maji...
Back
Top Bottom