Search results

  1. IDDY S MHANDO

    Niagize chochote Dubai

    Whatsapp only +971581480619
  2. IDDY S MHANDO

    Niagize chochote Dubai

    Sina connection ya wadada wa kazi
  3. IDDY S MHANDO

    Niagize chochote Dubai

    ndugu zangu mnao taka simu...sija Wacha nyuma hiyo hapo sasa bei imevunjwa kwa 300,000/= unatumia simu ya kijanja...!
  4. IDDY S MHANDO

    Niagize chochote Dubai

    Kwa 280,000/= inakufikia popote dar es salaam...!
  5. IDDY S MHANDO

    Niagize chochote Dubai

    njoo na offa ya 100,000/= nikupe kifaa hicho Cha kijanja...kabisa kina speed kubwa ya internet...unaunganisha Hadi watumiaji 10 na zaidi kwa speed kubwa...! Inatumia laini ya mtandao wowote...! Ukihitaji order kuanzia 20 bei itashuka zaidi...! +971581480619
  6. IDDY S MHANDO

    Niagize chochote Dubai

    kwa dar es salaam inakufikia popote Ina Kasi kubwa...zaidi ya mbs 100...unaweka laini ya mtandao wowote...njoo na 110,000/= Kuweka order piga simu +971581480619
  7. IDDY S MHANDO

    Niagize chochote Dubai

    Hata million 10 kwa kula bata tu inakutosha kuja huku kukaa siku 4 na kurudi
  8. IDDY S MHANDO

    Niagize chochote Dubai

    Yap...bongo to Dubai
  9. IDDY S MHANDO

    Niagize chochote Dubai

    Kibunda chako tu mwanangu...kama una pesa nitafute nita ku guide...!
  10. IDDY S MHANDO

    Niagize chochote Dubai

    Hiyo hapo modern inaweza kuconnect Hadi watu 10.. Ina Kasi ya mbs 100...unaweza kuipata kwa elfu 40...tu mzigo unakufikia popote dar es salaam...utakuja kulipia nauli...! Unaweza kunipata kwa namba +971581480619 Whatsapp only
  11. IDDY S MHANDO

    Niagize chochote Dubai

    Zanzibar hivi sasa vitu bei juu sana Bora dar es salaam
  12. IDDY S MHANDO

    Ubadhirifu: Huu ndio Msafara wa Makonda kwenye ziara za Wilayani huko Arusha

    Kwa nchi yetu mkuu wa mkoa ni mtu mzito kumbuka...wakuu wa wilaya ya mkoa wake wote Wana ripoti kwake...!
  13. IDDY S MHANDO

    Ushauri: Nimeomba kazi Polisi pamoja na Kampuni binafsi. Kwa wenye uzoefu, ni wapi niende?

    Unapo papenda wewe...ili ata ukikwama ujilaumu mwenyewe
  14. IDDY S MHANDO

    Niagize chochote Dubai

    wewe tuko mtaa mmoja wewe jamaa ila mimi ndio nachanganya maneno...jitahidi tuonane
  15. IDDY S MHANDO

    Niagize chochote Dubai

    Sio deira ni daira...🤣🤣🤣 Mimi nipo hapo Al murar...!
  16. IDDY S MHANDO

    Niagize chochote Dubai

    Namba Yako haijakaa poa...! Ila tuna weza kuwasiliana if you are serious +971581480619
  17. IDDY S MHANDO

    Niagize chochote Dubai

    Ushauri wako nimesha ufanyia kazi mkuu... nasubiri oder Yako tuu...🤣🤣🤣
  18. IDDY S MHANDO

    Niagize chochote Dubai

    Walau umenisaidia...unajua anayo haki ya kusema hivyo asilimia 99 ya wafanya online business sio waaminifu😭😭😭 Hao ndio wanao tuharibia waaminifu tuonekane kama ndio wale wale...sisi kama watanzania nikiwemo Mimi inabidi tuwe wa mfano...ili mtu akiwa mtandaoni ajione kama yupo mtaani kwake...
  19. IDDY S MHANDO

    Niagize chochote Dubai

    Sawa mkuu...kaa kwa kutulia...na kama umelala amka utakojoa kitandani🤣🤣🤣🤣
  20. IDDY S MHANDO

    Niagize chochote Dubai

    Vimefanyaje mkuu...au vinaongea...lugha Gani pengine🤣🤣🤣🤣
Back
Top Bottom