Search results

  1. E

    Ngumi na Vurugu kwenye Chaguzi za Ndani za Chadema ndio Ukomavu wa Demokrasia, enzi za TANU hatukuwa makondoo kama sasa!

    Yule Mdori kule bungeni anaishi na nani teh teh teh Mwaka huu Shingo mjipange hizo ni jaramba tu kuibiwa kura MARUFUKU
  2. E

    Waziri wa Ardhi, mwondoe huyu m/kiti wa baraza la Ardhi wilaya ya Mbulu-Manyara

    Vile viwanja Karibu na Makao makuu njia panda ya Haydom hamjaanza kuvigawa? Dongobesh mji landscape nzuri sana kateni hivyo viwanja mji upendeze Kuku wa Dongobesh watamu sana na nyama choma mnadani noma sana na viburudisho kama upo Bangladesh kumbe TUMATI
  3. E

    Kumbe Nusrat Hanje bado Yupo CHADEMA

    Ogelea ogelea piga mbizi X2
  4. E

    Kwenye hili namtetea RC Makonda, hajafanya udhalilishaji

    Siku mutu akitandikwa ngumi kwa maneno mbofumbofu
  5. E

    Wakaazi wa Dar na vitongoji vyake, Arusha si mkoani ni Makao Makuu ya EAC

    Sio kweli Dar ni zaidi ya Kibera mji UNANUKA UVUNDO
  6. E

    Wakaazi wa Dar na vitongoji vyake, Arusha si mkoani ni Makao Makuu ya EAC

    Ni ushamba flani tu kuita wamikoani wakati unaishi majarubani kama Dudumizi
  7. E

    Tambiko la Wanyaturu kwa gari la Lissu, wahusika bora wajitokeze

    Soon mpukutiko unaanza
  8. E

    Tambiko la Wanyaturu kwa gari la Lissu, wahusika bora wajitokeze

    Tofsutisha ya Kimambi hapa tunazungumzia Damu kumwagika
  9. E

    Video: Mafuriko Manyara, kuaribu vyanzo vya utalii, maji ya funika hoteli ya moja bilionea huyu. Royal tour kupata changamoto

    Huyu alijenga ndani ya ziwa kama Nyumba za kina Buricheka au yale Madungu ya Rufiji Hata ujengaji wake ni wa oneday Mafuriko
  10. E

    Mbeya: Balozi wa Uingereza Nchini Tanzania David Concar, akutana na Joseph Mbilinyi

    We akili ñdogo hata Proposal ya kuchoma mihogo imekushinda....Betina kafura kule kwa Kipepe
  11. E

    Mbeya: Balozi wa Uingereza Nchini Tanzania David Concar, akutana na Joseph Mbilinyi

    Betina Kafura kuĺe kwenye gazeti la Kipepe...
  12. E

    Joseph Mbilinyi aka Sugu ni nani? Kwanini Mabalozi wanapishana tu ofisini kwake kwa Mazungumzo?

    Umemtisha yule wa Mbeya ataingia uvuñguni.....
Back
Top Bottom